ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Toribami Sasami] Senpai Sore wa Hansoku desu! ไม่อยากให้เธอรู้[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 22, 2018, 06:18:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rit1403

รุ่นพี่น่าจะชอบไอ้พระเอก และรู้ว่าพระเอกของเราทำตัวไม่ถูกเวลาอยู่กับผู้หญิงละมั้ง เลยแกล้งเป็นผู้ชาย รอจังหวะ "เสียบเข้ามาเลลย"

Neo Rory

ฝันเกี่ยวกับพระเอกแน่นอน

อืม..ไม่คิดว่าจะเคยสารภาพรักมาก่อนเลยด้วย

winnerbest

ต่อไปก็คงเสียบรอบ2 ละรุ่นพี่ก็ตื่นมาจั้มบ้ะๆกันแบบฟินๆแน่นอนนนน  ::Glad:: ::Glad::

Edit: นี่งายยย เป็นอย่างที่คิด ฟินๆกันไปทั้งคู่เลย

mindza2212

เป็นแนวแกล้งนอนหลับเพื่ออ่อยสุดตัวเพื่อให้ผู้ชายสนใจอย่างแรงแน่นอน
edit:ก็ว่าแล้วเชียวแนวนี้แต่มัดยังไงนมขนาดนั้นมัดซะแทบไม่เห็น555

akine

::Bloody:: เหรุ่นพี่ปลอมเป็นผู้ชายเหรอเนี่ย หน้าสวยจนคิดว่าเป็นผู้ชายไม่ได้เลยน๊าแต่เอะทำไมหลวม รึว่ามีสามีแล้วอะรึพระเอกแกเล็ก ก้อไม่น่าใช่น๊า

:โอ้ยย ตั้งม.ปลาย ไม่มีใครทั้งคู่ มันน่าอิจฉาอะไรอย่างงี้น๊าโอ้ยอิจฉาา

bramasole

ร้ายนักกก จะกินรุ่นพี่ หรือ รุ่นพี่ให้ท่าว่ะ ::Horror::

เรียกโทโมกิ แบบนี้ก็โดนเสียบสิครับ แฮกๆ ก็ว่าที่หลวมนี้เสียซิงให้หำปลอมนี่เอง

highmusahi

โอ้ยอยากได้แบบนี้จังเลย ที่ทำงานฉันจะมีแบบนี้ไหมเนี่ย 55555

Peter Taowating

สงสัยรุ่นพี่น่าจะแอบชอบแล้วแกล้งเมา เพื่ออ่อยรุ่นน้องจอมซื่อบื้อ แบบแกล้งกินสิบเมาร้อย 555 ::Glad::

ว๊าว  เนื้อเรื่องน่ารักดีครับ เคยรู้จักกัน สาวเจ้าแอบชอบเจ้าหนุ่มจอมซื่อบื้อมาก่อน แต่เรื่องนี้สาวเจ้าหื่นมากๆ ในออฟฟิตก็ไม่เว้น 555 ::Sobad::

nexyr18

bigrag01

มีพลังจิตใช้กับสิ่งของ แต่ไม่รู้จะใช้กับคนได้หรือเปล่า
พลังนี้ใช้ควบคุมคนได้ด้วย แบบนี้ก็สนุกกันใหญ่เลย

sertneverdie

อืมมม ผมว่า ก็คงเป็นแนว รุ่นพี่เนี่ย มันแอบชอบรุ่นน้องอยู่แล้วหละ แต่ก็ทำตัวเข้มๆไปงั้น  แล้วก็ไปกินเหล้าให้เมา รุ่นน้องคนนี้มันก็คงไปส่งแน่ๆหละ
หลังจากนั้นก็ เป็นไปตามแผน
เสร็จแผนแล้วก็ แต่งหญิง เดาทางไม่ยาก
......(หลังอ่าน)
เออ เป็นอย่างที่คิด จับทางได้ไม่ยาก  ::WooWoo::

sonicturbo