ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Toribami Sasami] Senpai Sore wa Hansoku desu! ไม่อยากให้เธอรู้[แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 22, 2018, 06:18:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wender_111

มาแนวแกลังหลับจับผู้ชายซินะ แต่เพื่อนแนะนำวิธี แต่ผู้ชายอดใจไม่ไหวเลยเร้อ กินเนื้อขนาดหนักเลย ผมก็เป็น

ป.ล.รักเพื่อน เพื่อนรัก ผู้ชายวิ่งหนีตอนโดนสารภาพซะงั้น แต่ผิดคาดกับผู้หญิงที่กินเนื้อกว่าผู้ชายอีก
แฟนตูนเลิฟฮินะ

akasaboy

เรื่องราวน่าจะประมาณว่า นางเอกแอบชอบพระเอกแล้วสมัครงานมาอยู่กับพระเอก อาศัยเมาแล้วอ่อยพระเอก สุดท้ายพระเอกก็เรียบร้อย

::Glad:: ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::
เย้ ๆ เรื่องนี้ไม่ปวดตับแล้ว 4 - 5 เรื่องด้านล่างทำร้ายตับมาก ได้เรื่องนี้มาเยียวยาแล้ว

เรื่องที่แล้วของผมก็ไม่ปวดตับนี่นะ  ::HeyHey::
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

ใข่ คําอาจ

หัวมนปอดด้วย เยดเข้

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน180วัน

HK

น่าจะชอบกับรุ่นน้องอยู่แล้วก็เลยอายที่จะบอกว่าเป็นผู้หญิงกลัวทำตัวไม่ถูก

***ตอนจบคือดีอะ ไม่ได้หมั้นด้วยอะ แถมว่าแล้วต้องแอบชอบแล้วเขินเรื่องนีิ้ทายถูกแหะ

syndromz

รุ่นพี่ชอบผู้ชายอยู่แล้วและคงรู้ว่าตัวผู้ชายกลัวผู้หญิง เลยแต่งชายเพื่อจะเข้าใกล้ จังหวะเมาเหมือนเพื่อนๆจะช่วยด้วยนะนั่น

เห็นเงียบๆก็หื่นใช่ย่อยนะ เล่นทั้งดิลโด้xxxl มีเอาในฝันอีก

โชค.ช็อค

ีรุ่นพี่น่าจะชอบและรู้จักรุ่นน้องอยู่แล้วแต่แรก แต่ไหงรุ่นน้องจำรุ่นพี่ไม่ได้รึนี่...

*ยังดีที่จำรุ่นพี่ได้ฟ๊ากก เอ็งลืมได้งายยยย... แต่รุ่นพี่ไม่เบาเหมือนกันเลยนะครับบ xD

siwapol55

เนื้อต่อไป ก็เดาไม่ยากเลย ไอพระเอกเย็ดเธอแน่นอน มาซะขนาดนั้นแล้ว
แต่ก็อยากรู้ตอนจบว่าไอพระเอกโชคดี หรือ เป็นแผนของเธอกันแน่
ขอบคุณมากครับ
อ่านจบแล้ว
รุ่นพี่น่ารักมาก อิจฉาพระเอก

ALUTB01 .

น่าสงสัยตรงที่ทำไมหล่อนครางชื่อรุ่นน้อง แถมยังรู้สึกว่าเคยเจอกันมาก่อนอีก
ต้องมาลุ้นความฝันว่าหล่อนฝันยังไง โอ้ยยย ลุ้น

ใช่จริงๆ เธอหลงรักเจ้าหนุ่มนี่อยู่จริงๆด้วย
รุ่นพี่แบบนี้หาในชีวิตจริงยากมากเลยนะ อยากมีโมเม้นแบบนี้จริงๆ

Ke2l3e2oS

It a trap มันเป็นแผนเป็นรุ่นพี่แน่ๆ น่าจะชอบพระเอกมานาน

นั้นฝันว่า ซั่มกะพระเอกจริงๆ ด้วยวุ้ย  ::Oops::

T2

ทำไมนางเอกต้องปลอมตัว

อ่อ อยากใกล้ชิดพระเอกนี้เอง อุ๊ๆ

123456z

น่าจะเป็นแบบว่า รุ่นพี่แอบชอบตัวพระเอกอยู่แล้ว กำลังฝันถึงพอดีและ คงรู้ตัวแต่ก็ทำเป็นไม่รู้ตัว..

Wheel of Fortune

คิดว่า รุ่นพี่ต้องรู้จักรุ่นน้องอยู่ก่อนแล้ว แต่ไม่อยากให้จำได้เพราะเหตุผลบางอย่าง

*edit*
เป็นเนื้อเรื่องที่แปลกมาก ๆ เคยจีบกันมาก่อนนี่เอง ผู้ชายโด่เพราะสารภาพรัก ผู้หญิงเป็นคนมีอารมณ์เพศสูง แต่หลังจากมีเซ็กซ์กันคิดว่าจะเปลี่ยนกลับเป็นแต่งหญิงเหมือนเดิมซะอีก แต่่ว่าผู้หญิงนี่นมใหญ่จริง ๆ นะ

acerolar

::Yes!:: ผมคิดว่าต่อไปต้องเป็นแฟนกันแน่ๆเลยครับ พระเอกก็น่ารักและรุ่นพี่ก็คอยดูแลกัน เยี่ยมไปเลยครับ คู่นี้  ::JubuJubu:: แต่กำลังคิดว่าเป็นแผนของเพื่อนๆที่บริษัทแน่ๆเลยที่จับให้ทั้งคู่ได้มีโอกาสแบบนี้

อ่านจบแล้วครับ เป็นเรื่องราวดีๆ ที่เกิดขึ้นแบบบุพเพสันนิวาสจริงๆครับ ต่างคนต่างรักกัน และรสนิยมเดียวกัน มีทำกันใน office ด้วย ชอบที่นางเอกต้องการมากๆ จนต้องช่วยตอนทำงาน  ::Bloody::

bnk poo

แนวรุ่นพี่เป็นทอม ซ่อนรูป แปลกดีนะ

edit
สุดท้ายเกมส์เปลี่ยนซะงั้น กลายเป็นแอบมีใจกันมาก่อนแล้ว happy ending

Suwimon Tapan

นอนให้ท่าอย่างงี้จะเหลือหรอ พระเอกหื่นขนาดนี้

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน