ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 44.ไปเที่ยวกัน

เริ่มโดย come in, พฤศจิกายน 22, 2018, 07:28:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เรื่องมาเที่ยวครั้งนี้ เหมือนถูกวางแผนไว้แล้วเลย นี่คุณอา คงใช้วิธีนี้แก้ปัญหาสินะ ไหนๆที่ผ่านมาคุณอา ก็พาเมลออกรอบ อยู่หลายๆครั้งมาแล้วนี่ ถ้าหนนี้ การที่เมลจะมีอะไรกันกับท่านวิต แล้วมันสามารถแก้ปัญหาให้คุณอา ได้ ผมคิดว่ามันก็ไม่น่าจะต้องกังวลอะไรนะ ใช่ปะ ท่านวิตคงไม่ได้เล่นจ้ำจี้กับเมีย นานแล้วเพราะตอนนี้ เมียก็เพิ่งคลอด ด้วย ดังนั้น เขาน่าจะ จัดเมล ได้ถึงสุขเสียวไปด้วยกันหละนะ ว่าแต่ คุณอาจะเข้ามาร่วมวง ด้วยรึเปล่า หรือว่า จะแค่ตั้งกล้องบันทึกภาพ แล้วเอามาบิ้วเองทีหลัง น๊าาาาาา.  เดี๋ยวๆๆๆนี่ผมไม่ได้คิดไปเองใช่ปะเนี่ย อิอิ

readinggg

pn223902

pong pi

คุณอา พาเมลมาให้ท่านวิทแน่เลย น่าจะขอความช่วยเหลือเรื่องคดี

mspeed

himula

beeriero

therasak

au2000

biggiggog

ลองมาแบบนี้ น่าจะพอรู้กัน
ถือว่าช่วยคุณอาแล้วกัน
ขอบคุณมากๆครับ

wawer nakorn

เมลต้องโดนท่านวิตสักหน่อยรื้อฟื้นวิชาสักหน่อยห่างไปนานเดี่ยวฝีมือตกไปสู้กับใครไม่ได้

nujane_dude

หนูเมลจะโดนอีกหรือเปล่า ดูแล้วไม่น่ารอด

ัีyut888

ชำนาญ หาญสำรำ

ท่านวิตทำแบบนี้เพราะมีข้อตกลงอะไรบางอย่างกะคุณอาหรือเปล่าน๊า