ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาดฟ้าท้าลม

เริ่มโดย Kirochi, มีนาคม 22, 2024, 10:19:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kirochi

ต่อจากบทรถทัวร์ -->> https://xonly8.com/index.php?topic=284864.0

พอน้องกุ้งจบมหาวิทยาลัย ก็แยกตัวออกมาเช่าห้องอพาร์ตเม้นท์ออกมาต่างหาก เพราะพี่ชาย-พี่สะใภ้ของน้องกุ้งเขาย้ายไปทำงานเขาย้ายไปทำงานที่อื่น น้องเลยต้องหาที่อยู่ใหม่
ส่วนผมก็ซื้อโทรศัพท์ให้น้องเพราะโทรศัพท์พัง  ผมก็แวะเวียนไปหาน้องที่ห้องบ่อยขึ้นเพราะน้องมีห้องส่วนตัวแล้ว มีครั้งหนึ่งที่เราบรรเลงเพลงรักกัน น้องเอาโทรศัพท์มาจ่อที่หว่างขาแล้วอัดเสียง  ::Horror::
      ผมก็ถามว่า"อัดไว้นี่เอาไปทำอะไร"  น้องก็ยิ้มๆว่า "เอาไว้ฟังตอนว่างตอนกลางคืน"  ผมก็หัวเราะ   ::Grimace:: ผมพารัวในห้องน้ำ ขย่มตอกลางห้อง จนบ่ายก็นอนก่ายกันเพราะความเพลีย  ก่อนออกไปหาอะไรกินกันตอนเย็น กลับมาสามทุ่มกว่าแล้วนั่งดูทีวีกันจน 4ทุ่ม น้องออกจากห้องแล้วเรียกผมพาผมเดินขึ้นดาดฟ้าท่าทางลับๆ ล่อๆ ผมก็สงสัย   ::Dizzy::

แล้วน้องก็พาหลบมุมตรงแท็งค์น้ำอีกฝากหนึ่งของบันได รอบบริเวณไม่มีตึกสูงกว่า แล้วน้องก็โผล่หน้าจากเหลี่ยมปูนของแท็งก์ปูน หันหน้ามองไปทางบันได หันหลังให้ผมแล้วถอดกางเกงยีนส์สั้น รู้เลยว่าน้องจะให้ผมเย็ดเอาที่บนดาดฟ้า    ::ChuChu::

"คนไม่เห็นหรอ เดี๋ยวคนขึ้นมา"
            "ไม่ค่อยมีคนขึ้นมาหรอก อีกอย่างคนเดินมาก็จะได้ยิน  ใส่กางเกงทัน"  ::HoHo::

กุ้งเห็นผมไม่กล้าเลยหันกลับมาถอดกางเกงผมแล้วอมให้ทันที จนมันแข็งแล้วผมดันกุ้งติดผนังแท็งค์ บดริมฝีปากมือสอดเข้าไปในเสื้อดันยกทรงขึ้น ล้วงเคล้นนมโดยไม่ปลดยกทรง ตอนนี้เราไหลไปกับอารมณ์  ::WooWoo::  แล้วผมก็ยกขาข้างหนึ่งขึ้น ลดมืออีกข้างมาประคองควยจ่อร่องแล้วดันเสยขึ้นเข้าร่องเปียกๆ  แล้วซอยเบาๆ ไปเรื่อยๆ ระหว่างที่เสยควยกระแทกร่อง มือก็เคล้นคลึง บดริมฝีปากกันแลกกันอย่างดูดดื่ม

แม้ดึกขนาด 4 ทุ่มแล้ว ดาดฟ้าก็ยังร้อนผ่าวๆ จากพื้นปูนดาดฟ้า/แท็งค์น้ำที่เป็นปูน ดีว่ามีลมพัดตลอด  น้องกุ้งเริ่มเมื่อยขาที่ยืนขาข้างเดียวเลยดันผมออก ก่อนให้ผมนั่ง   แล้วก้าวฉับมาให้ผมเลียร่อง ก่อนลงคล่อมตอจับควยเขี่ยร่อง เขี่ยเม็ดสักพักแล้วค่อยๆ กดลงขย่มเย็ดแบบไม่ออมแรงเสียงเย็ดลอยไปกับลมพัด   ::Oops::  น้องทำอยู่พักใหญ่ก็หอบแต่เหงื่อออกไม่มากเพราะมีลมช่วย   ก่อนผมจะลุกจับน้องก้มโค้งจับเสียบกระเด้าอย่างแรง "ตับๆๆๆ " ไม่นานก็แตกในเพราะเอาออกไม่ทันเลยตามน้ำกดเบียดอัดแน่นคาไว้เลย  น้องบอกว่าไม่เป็นไร เพิ่งหมดประจำเดือน ผมก็ฉีดเข้าข้างในจนหมดแล้วค่อยๆ ถอนออกมา เราต่างคนต่างแต่งตัวแล้วลงไปที่ห้อง สักพักผมก็นั่งแท็กซี่กลับคอนโด  นับเป็นประสบการณ์ครั้งหนึ่งของ Outdoor ที่เคยทำ  ::HoHo::
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน

Victor19

หูยยย ดีจัง มีแฟนชอบ(แอบ)โชว์

dick1050

สงสัยต่อไปนี้น้องกุ้งจะไม่มีอารมณ์ในห้องมิดชิดแล้วล่ะ
Make love Not War

Kirochi

อ้างจาก: dick1050 เมื่อ มีนาคม 23, 2024, 12:21:09 ก่อนเที่ยงสงสัยต่อไปนี้น้องกุ้งจะไม่มีอารมณ์ในห้องมิดชิดแล้วล่ะ

น้องได้หมดแหละครับ เสียดายผมไม่มีรถส่วนตัว ไม่งั้นน้องก็คงจะชวนจอดถนนเปลี่ยวๆ กลางดึก

Kirochi

อ้างจาก: Victor19 เมื่อ มีนาคม 22, 2024, 05:37:39 หลังเที่ยงหูยยย ดีจัง มีแฟนชอบ(แอบ)โชว์

น้องไม่ต้องการโชว์หรอกครับ แค่ outdoor ให้ตื่นเต้น ถ้ามีคนเห็นน้องคงหยุดเหมือนกัน

swss2511

น้องชอบโชว์เปลี่ยนสถานที่ไปเรื่อยๆ