ถ้าาาาา .... คราวหน้ามีอีก อ่ะนะ ... คอยดูละกัลลลล

ถ้าาาาา .... คราวหน้ามีอีก อ่ะนะ ... คอยดูละกัลลลล

• 4 ตอบ
  • 1025 อ่าน
*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
If Ever You're in My Arms Again .... Ft.  Diamond

เพลงนี้ได้ฟังครั้งแรกก็ติดใจเลย Lyrics ซึ๊งงง ซึ้งงงง อ่ะนะ ...
แต่เสียงของป๋า Peabo Bryson นี่ สุดแสนจะย้ากกกกกอีกเพลง แหล่ะนะ ...  ::Horror::
ตามเคยค่ะ มี off keys ทนๆฟังหน่อยละกัลลลเนอะ ...

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• 2174
  • 331
Re: ถ้าาาาา .... คราวหน้ามีอีก อ่ะนะ ... คอยดูละกัลลลล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2018, 02:29:34 pm »
เพลงๆนี้ผมไม่คุ้นเคย เลยครับ นี่ได้ยินครั้งแรกเลยครับ จังหวะสนุกๆแบบนี้ พีเพชรร้องได้แจ่มเลย อาจมีบางช่วงที่off key อย่างที่พี่บอกนั่นหละ ก็คาราโอเกะนี่เนาะ เราร้องเอาสนุกเอามันส์ อยู่แล้ว ร้องผิดนิดๆหน่อยๆ ไม่ใช่ปัญหา. ว่าแล้วก็ร้องมาอีกจัดมาๆๆๆๆๆ อีกนะครับ  ::Snap::   ::Yes!:: ::Yes!::

*

declangombley

Re: ถ้าาาาา .... คราวหน้ามีอีก อ่ะนะ ... คอยดูละกัลลลล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2018, 10:38:05 pm »
Off keys 55555555 but very nice! keep going my dear.

*

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2018, 09:12:26 am »
เพลงๆนี้ผมไม่คุ้นเคย เลยครับ นี่ได้ยินครั้งแรกเลยครับ จังหวะสนุกๆแบบนี้ พีเพชรร้องได้แจ่มเลย อาจมีบางช่วงที่off key อย่างที่พี่บอกนั่นหละ ก็คาราโอเกะนี่เนาะ เราร้องเอาสนุกเอามันส์ อยู่แล้ว ร้องผิดนิดๆหน่อยๆ ไม่ใช่ปัญหา. ว่าแล้วก็ร้องมาอีกจัดมาๆๆๆๆๆ อีกนะครับ  ::Snap::   ::Yes!:: ::Yes!::

A-ha ... it is one of most romantic love songs of its time naaaa ...
When I listen to it I was hooked from the first moment ... 55555

โห .... ร้องมี off keys ยังบอกให้จัดไปอีกหรา...????   ::Oops::
แต่ก็.... นะ ... เหมือนท่านหมีพูว่าไว้นั่นแหละ ... " เราร้องเอาสนุกเอามันส์ อยู่แล้ว ... " อิอิอิ    ::ChuChu::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

• 1291
  • 159
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2018, 09:18:02 am »
Off keys 55555555 but very nice! keep going my dear.

Yupppp ... some off keys ... And also ... not sure if I can do any much better than this at all...

However ... that's not going to stop a diehard fan of the " karaoke club " for sure .... 5555    ::Oops::

Have you ever heard of the saying ...

" Those that can't sing... they do karaoke ...??? "  E..E..E...   ::Grimace::

....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ