ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนมีกิ๊กเป็นทอม

เริ่มโดย Ayumi Yumeno, ตุลาคม 25, 2018, 08:06:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ayumi Yumeno

อยากปรึกษา เพื่อนๆด้วยนะครับ
‪โดนผมจับได้ ว่าว่าแอบคุยกับทอม คนนึง ไปหากันหลายครั้งเคยไปเที่ยวผับกันสองครั้ง ผมถามแฟนจะบอกว่า ไปค้างห้องเพื่อน ขอไปเที่ยวกะบเพื่อน  เคยแค่ให้ ทอม ดูดปากในห้องน้ำผับ กับกอดกับหอม มันน่าจะโดนอย่างอื่นอีกรึป่าวครับ เพราะถ้าแฟนผมเมาจะเงี่ยนมากๆ ‬ตอนแรกที่ถามก็บอกแค่จับมือกันไม่เคยหอมมกันเลย พอมาถามอีก ก็บอกว่า เคยโดนจูบปากในห้องน้ำ
แต่ปกติแฟนจะไม่ไปค้างห้องเพื่อนเลยนะครับ ผมเกาว่าต้องไป ค้างกับทอม เพราะตอนไปเที่ยวเสร็จ ไม่ยอมให้ผมไปรับ แต่จะไปนอนกับเพื่อนแทน คิดว่าแฟนผมจะโดนถึงขนาดไหนมาครับ

dome704

จขกท. น่าจะมาตั้งกระทู้ผิดห้องนะคับ ระวังจะโดน...ละ แนะนำไปที่ห้องระบายดีกว่าคับ

Ayumi Yumeno

ขอบคุณมากครับ ผมไม่ทราบครับ 

kaithai

ย้าย มาให้ที่ ห้องนั่งเล่น  นะครับ

johnyred59

ถ้าเป็นเรื่องจริงต้องบอกตรงๆว่า น่าละอายจริงๆที่คุณไม่สามารถสู้ทอมได้ 

asdf4321

ทีผู้ชายยังมีไบเลย ทำไมไม่ให้ผู้หญิงเค้าเป็นไบบ้างไม่ได้ อย่าไปคิดว่าสู้ทอมไม่ได้ เธอแค่อยากเปลี่ยนบรรยากาศบ้างผมว่ายังดีกว่าไปซนกับชายอื่นนะ คิดบวกเข้าไว้ทอมให้ในสิ่งที่คุณไม่มี มันเทียบไม่ได้หรอก แต่ถ้าไปหาชายอื่นอันนี้ค่อยตั้งข้อสงสัยว่าไปเพื่ออะไรทั้งๆที่คุณมีเหมือนกัน
อย่างไรก็ตาม ถ้ารับไม่ได้ลองคุยกันดีๆว่าเพราะอะไร ลองตกลงกันดีๆ ซึ่งถ้ารับไม่ได้จริงๆค่อยให้เธอเลือกทางว่าชอบแนวไหน แต่ถ้าต้องการคำแนะนำ ผมคิดว่าถ้าเธอยังรักคุณอยู่ แปลว่าทอมเป็นแค่ส่วนเติมเต็มบางอย่างที่คุณไม่มี
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

ชีวิต ลั้นลา

อย่าไปคิดมากค่ะ....แฟนพี่อาจแค่อยากเปลี่ยนรสชาติถ้ากลัวมีปัญหาก็คุยกันตรงๆชวยทอมมา2-1เลยจะได้จบ..อิอิ

akasaboy

อ้างจาก: ชีวิต ลั้นลา เมื่อ ตุลาคม 26, 2018, 07:32:52 ก่อนเที่ยง
อย่าไปคิดมากค่ะ....แฟนพี่อาจแค่อยากเปลี่ยนรสชาติถ้ากลัวมีปัญหาก็คุยกันตรงๆชวยทอมมา2-1เลยจะได้จบ..อิอิ
เห็นด้วยกับความคิดนี้ครับ เป็นไปได้จัดคู่เลยครับ รอจังหวะทอมมาหาแฟนเราที่บ้าน ที่เหลือก็ตามสบาย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย