ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

MiiiXSiiiR

ชอบแนวนี้มากครับ มีหลายตัวละครให้จินตนาการ

nort

เริ่มต้นก้สนุกแล้ว แนวไสยเวทย์ในจินตนาการ ใครจะเป็นรายแรกนะ

sanyamakmee

น่าติดตามมากคับเขียนตอนต่อไปหรือเต็มๆเรื่องมาเลยคับผู้แต่ง เรื่องนี้ออกแนวไสยศาสตร์ผมชอบครับ

lilyhana123

ติดตามคับอยากรุ้ตอนตาอไป

sadtawas

ว้าว ตามอ่านมาจากเรื่องสั้น น่าสนใจมากครับ
ยังไงก็ขอบคุณที่ลงให้อ่านนะครับ
::WooWoo::

Thitipong1

เนื้อเรื่องดูสะดุดๆไม่ค่อยไหลแต่ก็สนุกดีครับ

vivalte15

dektonod

โดนสาวทอมจับได้เลยต้องมีค่าปิดปากหรือป่าวนะ

Mastarmsy

dodam

เริ่มาก็หลอนเลยแฮะ แต่เป็นการหลอนที่นำความเสียวสุดยอดมาให้กับนายเน เอาน่า หลอนนิดหลอนหน่อย