ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หาทางแก้ง่วงยามบ่าย

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, พฤศจิกายน 15, 2018, 12:59:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชีวิต ลั้นลา

พอพักกินข้าวเสร็จบ่ายๆมาทำงานต่อ
มันก็จะง่วงๆปนเงี่ย- หน่อยๆ จะไประบายในห้องน้ำก็ไม่สะดวก ต้องโทษป้าแม่บ้านค่ะถูพื้นกระเบื้องซะเงาเป็นกระจกเลย ใครนั้งทำอะไรห้องข้างๆมองสะท้อนพื้นเห็นกันหมด....😤😤😤😤
จะไปนั้งเอานิ้วบี้หรือแยงคงโดนหาว่าหื่นแน่เลย....😵😵😵😵😵
ใครมีวิธีหาทางออกสำหรับปัญหานี้เม้นมาออกไอเดียกันหน่อยนะค่ะ

mikoto2288

ผมใช้วิธีเปิดskype หาเพื่อนคุยครับ
แต่เป็นเพื่อนแนวเดียวกันนี่แหละ

จะ ช/ญ ผมคุยได้หมด ถือว่าคุยเป็นเพื่อนๆกัน

แต่ต้องบอกอีกฝ่ายก่อน ว่าอย่าส่งรูปxxxมานะ เดี๋ยวคนที่ทำงานเห็นแล้วจะตกใจ 555

พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

(S)Kater

แน่ใจนะว่าบี้ๆแยงๆจะทำให้หายง่วง  ::Snap::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย