ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 24, 2018, 08:29:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ทีม ช่างเทวดา

ตามๆๆๆๆๆอ่านต่อเรื่อยๆละครับนักเขียนท่านนี้

chatjane4234

ขนาดอยู่บนเตียง กำลังมีอะไรกันก็ใช่ว่าจะปลอดภัย แม้กระทั้งคนในองค์กรเดียวกันเองก็ไม่เว้น 

ตะวัน123

win2506

::HeyHey::พี่กริชใจร้ายจังทำร้ายน้องพิม

dodoza2

ชอบแนวนี้ดีครับ โอเคเลย ขอบคุณมากครับ ติดตามครับ

wuthikhai.dunk

เริ่มมีฉากสยิวกิ้วเข้ามาแล้วตอนต่อไปน่าจะมีลุ้นกว่านี้อีก

xonly-1454

ถ้ากริชไหวตัวช้าอีกนิดคงโดนเข็มจิ้มแน่เลย

earlybird

เทพสังหาร ชอบๆ งานนี้โดนล่ามันหยดแน่ ใช่มะ

cides

คุณเอมเริ่มสงสัยแล้วว่าเป็นคนเดียวกัน

Jod Jod

::Glad::อสนุกดีครับชอบแนวสืบสวน-สายลับอย่างงี้เนื้อเรื่องคาดเดาได้ยาก

บุญมา ใจแดง

พิมพ์จะรอดไหม ทองก้อนจะช่วยคุณเอมได้ไหมหว่า

จรัญ บุญชู

น่าติดตามมากๆครับ ซับซ้อนซ่อนเงื่อน ทองก้อนจะต้องใช้ความสามารถคลี่คลายปัญหาทุกประเด็นแล้ว

♤judas♤

งานนี้กริซคงจะได้งัดกับคนในองค์กรเพื่อช่วยครอบครัวคุณเอมมันจะคุ้มไหมเนี้ย

songsak

ต่างคนต่างสายลับ งานแบบนี้ใครพลาดก็เกมส์ครับ คนละเสี้ยววินาที

Erickki898

ชิงจังหวะกันดีจิงๆ ชอบมากครับ ปรบมืออ