ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 4

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 24, 2018, 08:29:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tidtook

งานนี้ ดุเดือด ชิงไหวชิงพริบ กันตลอด เดินเรื่องได้ดี นายกริช จะไปได้ไกลแค่ไหน ติดตามกันต่อครับ

××Mon××

นี่กะเล่นกันถึงตายเลยหรอ แต่ก่อนตายก็มีควาทสุขซะก่อนล่ะน้อ

talaxman

งนายกริชยังไม่ทันเสร็จเลย รีบจัง

saakis092

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นี้จัดกันไปแล้วค่อยฆ่าทิ้งหรือว่าไม่ได้ฆ่าทิ้งนี้มีบอกให้หนีไปต่างประเทศด้วยยังไม่เสร็จเลยรอก่อน

SS.

สนุกมากครับเรื่องนี้ ดำเนินเนื้อเรื่อง ได้ดีเลยครับ

Ad Tan

นายทองก้อนจะได้แอมน้องแอนมัย

phenix

จัดการกับสายแล้วได้เสียวด้วย ::DookDig::

itschelsea11

คนพลาดคือคนที่เตรียมหลุมรอได้เลย

bigmut

ชิงไหวชิงพลิบกันสุดๆ พลาดนิดเดียวคือจบ

Knight Templar

ไม่ได้เข้ามานานพึ่งมาติดตามซีรีย์นี้ สนุกมากชอบแนวนี้ขอเสียวเยอะน่ะครับ ::DookDig::

ppyyaa

เนื้อเรื่องซับซ้อนดีครับ ติดใจนิดหน่อยตรงที่ทำไมคุณเอมอยู่ดีๆก็ชอบขึ้นมา

abaratei

นึกว่าจะโดนคุณพิมพ์บลัฟหลังเสร็จกิจ กลับชิงลงมือก่อน

mitapa

pipopnanat

เอิ่ม...........แล้วน้องพิมม์ นี่ตายไหมครับ ยัง งงงง ::Hmmm::