ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:03:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียๆ ของลุงพลทั้ง 6 คน คุณว่าใครที่ลุงพล "รัก" มากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก - เพราะเป็นเด็กสาวคนแรกที่ทำให้ลุงตบะแตก เนียนจีบมาเป็นปี ดีหมดแทบทุกอย่าง
30 (8.5%)
โดนัท ณิชา - เพราะความห้าวแต่อ่อนหวานละมุน เป็นคนจริงจังกับความรัก จนทำให้ลุงพลเคยคิดกลับใจมาแล้ว
23 (6.6%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ - เพราะผ่านเรื่องหนักหนามาด้วยกันเยอะ ลีลาบนเตียงก็เข้ากันได้ดี อยู่แล้วสบายใจที่สุด
19 (5.4%)
นาถ นาถลดา - เพราะเป็นเด็กสาวที่พร้อมยืนเคียงข้างลุงพลในทุกสถานการณ์ แม้ลุงพลจะทำอะไรผิดก็ตาม
24 (6.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ - เพราะความสูงศักดิ์ ความคิดความอ่านทันกัน เป็นได้ทั้งเมียและเพื่อนคู่คิด ใครจะไม่ชอบล่ะ
251 (71.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ - เริ่มต้นจากเกลียดกลายเป็นรัก เธออาจจะเจ้าอารมณ์ วุ่นวายและปากร้าย แต่ก็เป็นคนดีนะ
4 (1.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 351

ryg123456

โปรยเรื่องสลับไปมายังงงเล็กน้อย
รออ่านฉบับเต็มน่าสนุกกับการลุมลุงพลของสามสาว
เอาลุงให้หนักมาดูซิว่าพลังพิเศษจะช่วยแกได้ไหม

meowmeng

dwarf

ขอบคุณครับ...กลัวจนจะอดใจรอความสุขผ่านตัวอักษรไว้ไม่ไหวแล้ว

dragoness

AKE- -DK

อื้อหืม ถ้าครูเบสท์สังหรณ์ใจแล้วดันเข้าไปด้วยนี่สงสัยได้เสร็จลุงพลอีกคนแน่เลย ดีนะไปหาเพื่อนแทนไม่งั้นลุงพลผิดคำหมอพลอยแน่นอน

lupin13

ลุงรอบนี้ไม่อิ่ม ก็คงมีจุกจันบ้างละโต๊ะจีนชุดใหญ่แนนอน ::Oops::

pp1659

ลุงพลจะรับมือไหวไหมสามรุมหนึ่ง เอาใจช่วยครับลุงอยากให้เพิ่มน้องอุ๊อีกคนครับ

knightmoon

ว้าวๆ นั่งรอเลย ว่าแต่ฉากสามสาวนียังไงล่ะเนี้ย มาพร้อมกันลุงจะรอดไหม
อยากเห็นสาวใหม่ๆจังนะ

Mr.x69

รอลุงพลนานมากในที่สุด ลุงก็กลับมาพร้อมทำหน้าที่กับ ​​ 3 สาว

solosealer

ชอบตรงประโยค 
น้ำเดิน ของนาถจริงๆ
จี้ใจดำของเฟริน เลย

chaiann1001

มาแล้ว ๆ นานแค่ไหนก็รอ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ ช่วงรอเมียคนใหม่ ขอเสพ 4P.ไปพลาง ๆก่อนครับ

pongsap

อิทธิพล ทบชา

อูยสุดยอดมนุษย์ลุงเเบบนี้จัดหนักๆเลยนะ รอมานานมากกับตอนนี้ นึกว่าจะไม่มาต่อเเล้วคิดถึงมากๆเรื่องนี้

morekung

ว้าว เฟิร์นกับโดนัทกับมากแล้ว คราวนี้ลงจัดสามคนพร้อมกัน สมกับที่รอมานาน