ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:03:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียๆ ของลุงพลทั้ง 6 คน คุณว่าใครที่ลุงพล "รัก" มากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก - เพราะเป็นเด็กสาวคนแรกที่ทำให้ลุงตบะแตก เนียนจีบมาเป็นปี ดีหมดแทบทุกอย่าง
30 (8.5%)
โดนัท ณิชา - เพราะความห้าวแต่อ่อนหวานละมุน เป็นคนจริงจังกับความรัก จนทำให้ลุงพลเคยคิดกลับใจมาแล้ว
23 (6.6%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ - เพราะผ่านเรื่องหนักหนามาด้วยกันเยอะ ลีลาบนเตียงก็เข้ากันได้ดี อยู่แล้วสบายใจที่สุด
19 (5.4%)
นาถ นาถลดา - เพราะเป็นเด็กสาวที่พร้อมยืนเคียงข้างลุงพลในทุกสถานการณ์ แม้ลุงพลจะทำอะไรผิดก็ตาม
24 (6.8%)
หมอพลอย พลอยพรรณ - เพราะความสูงศักดิ์ ความคิดความอ่านทันกัน เป็นได้ทั้งเมียและเพื่อนคู่คิด ใครจะไม่ชอบล่ะ
251 (71.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ - เริ่มต้นจากเกลียดกลายเป็นรัก เธออาจจะเจ้าอารมณ์ วุ่นวายและปากร้าย แต่ก็เป็นคนดีนะ
4 (1.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 351

cd13579

ชอบประโยคนี่ ลุงพลใช่ลุงคนเดิมอีกรึเปล่า ความบ้ากามทำให้คนเปลี่ยนไป
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

lololololo

เริ่มต้นด้วยตัวแรงอย่างน้องนาถเลย น่าลุ้นสุดๆใครจะเป็นคนสุดท้ายในแมตช์นี้ เฟิร์นหรือโดนัท

pimmy121

ไอ้มนุษย์ลุง โคตรหื่นได้ใจ มีของดีอะไร สาวๆหลงไหลกันถ้วนทั่ว ต่อจากไปนี้ทิชชู่นั่นไงเตรียมไว้ใส่มือ

popeye077

ลุงพลแกจะเหมาสามในคราเดียวเลยเหรอ ต้องกินน้ำหวานเพิ่มพลัง อยากเป็นลุงเลยโชคดีจริง

tetete

ลุงนี่ด้านและเลวได้ใจจริง สาวๆไปหลงตาลุงกันได้ยังไง

lolitaman

ลุงพลได้นอนโรงพยาบาลยาวแน่คราวนี้ สาว ๆ รีดน้ำหมดตัวแน่

livpool

ล่อทีเดียวสามหวังว่าลุงไม่ต้องนอนโรงบาลอีกนะ

Vuttinun Prasartglew

waddafux

นี่น่าจะเป็นเรื่องแรกที่ผมเคยอ่านมา ที่มีฉาก 4P เลยครับ สุดยอดมาก

peddo

สาวน้อยเรื่องนี้ปากแข็งทุกคนเลยนะครับ พอเข้าใกล้ลุงพลหน่อย ถึงปากจะแข็งอยู่ แต่อย่างอื่นอ่อนไปหมด ลุงนี่มันแน่จริง ส่วนครูเบสท์​ไปเที่ยวนี่จะเจออะไรไม่ดีให้ลุงจ้องโชว์​แมนรึเปล่านะ รอเดี๋ยวนะครับครู​ขอดูดพลังแป๊บนึงก่อน ขอบคุณ​ครับ​

นาสตา

ตอนนี้ท่านท้าวภักดีชุมพลกำลังฟูลจัดมาเรียงตัวเลย555

scozember