ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 8

เริ่มโดย pekopon66, พฤศจิกายน 25, 2018, 01:28:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

corei5

นอกจากติดตามในเฟส มีให้ติดตามที่ไหนอีกบ้างครับ เรื่องแนวนี้โดนใจผมมากจะติดตามเป็นแฟนคลับด้วยคน

ใหญ่เท่าขา ยาวเท่าแขน

อยากจะเป็นอาจารย์สอนขับรถกับเขาบ้างจังครับ

peddo

ตอนนี้น้องสิคนอกจากชอบลองของแปลกแล้ว กลายมาเป็นชอบโชว์ด้วย แกคงตื่นเต้นน่าดูว่าจะพลิ้วกับแฟนได้ขนาดไหน ระวังนะครับ พลิ้วไปกับครูเต็มจนหมดแรง กลับมาจะพลิ้วไม่ออก ขอบคุณ​ครับ​

man88

อาจารย์ สิค นี่มาเหนือเมฆจริง ผู้ประพันธ์ ก็เขียนซะเห็นภาพเลย

waddafux

yui10139

suthawatsommana .

555 อันนี้ต้องบอกผมเป็นคนมองโลกในแง่ดี สนุกมากคับ^^ เป็นกำลังจัยให้

TTHAI

แฟนเป็นคนดีมาก ไว้ใจเหลือเกิน ขับรถคลองเลย

bunchucherd

โลกสวยมากอ่านแล้วเห็นภาพตามเลย

bomomy

ขี่เก่งเลยแบบนี้ ขี่ให้พระเอกสบายย

Northstar Rta

กว่าจะเรียนจบน้องสิคคงต้องให้ครูสอนอีกหลายรอบ

wiggo

รอตอนต่อไปเรื่องใหม่อยู่นะครับ )

ชำนาญ หาญสำรำ

ไม่น่าห่วงเรื่องขับรถแล้วล่ะครับ.... ห่วงเรื่องหลังจากนี้แทนดีกว่าว่าสิคจะท้องหรือติดโรคหรือเปล่าน่าจะดีกว่านะ... แถมมีคนมาชวนสิคไปร่วมวง"สวิง69"ซะด้วยท่าทางสิคจะชอบมากเลยล่ะงานนี้55555

ones26421

มาแล้ว น้องสิคไม่อยากเชื่อเลยว่าจะขี้เงี่ยนขนาดนี้

Devil_qt