ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 8

เริ่มโดย pekopon66, พฤศจิกายน 25, 2018, 01:28:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

note_ut

หรือแฟนสิคจะรู้อยู่แล้ว แต่ทำเป็นไม่รู้ เพราะชอบแบบนี้อยู่แล้ว

555555 6666

ยุทธนา น้อยแสง

ขับดีขนาดนี้ใบขับขี่ไม่ต้องแล้วมั้งครับน้องสิค

Sky_ii

เนื้อเรื่องแนวนี้ แจ่มมากคับ
ติดตามตลอด

สมชาย สมหญิง

::Glad::โห สุดยอดเลยครับท่าน รอมานานไม่ทำให้ผิดหวังเลยจริงๆ

eden2313

ครูสอนขับรถเก่งแล้ว สอนซ่อมเครื่องโตๆ แล้วกระแทกจนหม้อน้ำแตก

จรัญ บุญชู

ต้อมจัดอยู่ในจำพวกคนมองคนในแง่ดีตลอด และรักแฟนมากๆ

WhiteNagas

แฟนเป็นคนดีจริง ๆ ให้ตายเถอะ
แตกในรัว ๆ แถมอัดคลิปมาฝากอีก 555

Denshaman

wittayacc

ต้อมเราโลกสวยจริงๆ สิคสบายตัวเลย

Slave

กว่าจะเรียนจบ เครื่องหลวมพอดี

37423

ขอบคุณครับ ชอบเรื่องนี้มาก
ยิ่งอ่านยิ่งเสียว

azeroa

สอนขับขี่ได้ขนาดนี้ สิคขี่เก่งแล้ว ::Beggar::

BKK_69

ตอนนี้เป็นมุมมองต้อมเนอะ (แฟนผมเป็นคนดี) รอมุมมองมิวสิคอยู่ครับ (แฟน(หนู)เป็นคนดี)

chinmedia

บางทีคำว่าคนดีกับคนโง่ ก็เหมือนเส้นแบ่งคั่นกันอยู่นะครับ น้องสิคนี่เท่าที่อ่านมารู้สึกจะชอบคนตัวใหญ่ๆ มีกล้าม ตัวหนาๆนะ เห็นแล้วเลือดในกายมันพลุ่งพลาน ยิ่งดุ้นใหญ่ยิ่งดี แต่ต้อมมันผิดเสปคทุกอย่างของสิคเลย แต่ก็ยังคบอยู่ เพราะคงรักต้อมมากแต่ห้ามใจเรื่องเซ็กส์ไม่ได้ รอติดตามต่ออย่างใกล้ชิดครับ อย่างอ่านเรื่องนี้ทุกวันเลย 555+

#####

อ่านตัวอย่างตอนต่อไปชื่อวงกับตัวเลข นี่ถ้าใครคอเรื่องเสียวคงรู้แนวทางที่จะไปของเรื่องแน่นอน ชอบนะแบบนั้นนะ แต่ว่าผมว่ามันเหมือนหนังอะ เป็นภาค 2 เพราะเหมือนก้าวไปอีกขั้นหนึ่ง อยากให้ท่านเขียนตอนในมุมมองของสิคบ้างนะครับ คหสต. ครับ