ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 8

เริ่มโดย pekopon66, พฤศจิกายน 25, 2018, 01:28:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedke

ผมนี่อยากเป็นอาจารย์เต็มเลยครับ สอนดีย์มากกกกก

nujane_dude

น้องสิคพัฒนาไปอีกขึ้นของความกล้า นายเอกก็โลกสวยเกิน

novem_ber

GGV

แฟนผู้ชายนี้เป็นคนดีที่สุดเลยอยากให้ผู้หญิงเป็นแบบนี้บ้างจังคงจะสนุกน่าดูเลยครับชอบผลงานของพี่มากเลยจะคอยติดตามอยู่เสมอครับ

mamuzaa

ได้ครูดีสอนเก่งขนาดนี้ ต้องขี่เก่งแน่

golfbakub

พระเอกโง่จิงหรือรู้แล้วแต่แกล้งโง่เนี่ย

TMNT

ติดตามในเฟสบุ๊คละครับ ชอบเเนวการเล่าเรื่องเเบบนี้มาก555

pipat.kul

ผมชอบเรื่องนี้มากเลยครับ 555 ตอบลดเลี้ยวไปเรื่อยๆอ่านแล้วเงี่ยนจริงๆ

padarling01

พออ่านเรืองเสียวมากๆเริ่มเห็นความแตกต่างของนักประพันธ์แต่ละท่านที่มีแนวการเดินเรื่องไม่เหมือนกันแนวนี้เป็นอีกแนวนึงที่แตกต่างจากแนวที่เคยอ่านมา..ไม่ใช้คำตรงๆแต่แต่ละคำที่สื่อออกมาชวนให้จินตนาการจนทนไม่ไหวต้องช่วยตัวเองทุกครั้งที่อ่าน..ชอบครับชอบ

nonglays

กว่าจะขับเป็น สงสัยขี่ม้าเป็นก่อน อิอิ

Jatapon Kulsucharat

แฟนน้องสิคนี่นิสัยดีมากจริงๆค่ะ

twinstower

sarayuto

ชอบแนวนี้มากๆเลย หาอ่านยากมาก