ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสสวาทป้าปราง(ก๊อปมาฝากจ้า)

เริ่มโดย OoFundexoO, พฤศจิกายน 03, 2009, 05:49:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

OoFundexoO

ผมชื่อแบงค์ เป็นเด็กบ้านนอกที่ต้องเข้ามาเรียนมหาลัยใน กรุงเทพเหมือนกับคนอื่นๆ แต่ว่าผมมีดีอยู่อย่างก็คือพกหน้าตาที่เข้าขั้นว่าถูกใจสาวๆหลายคนพร้อมกับ อาวุธคู่กายขนาด 7 นิ้วมาด้วย พ่อกับแม่ส่งผมมาอยู่กับลุงและป้าในกรุงเทพครับเนื่องจากประหยัดค่าหอและค่า อยู่กินไปในตัว แต่ว่าที่บ้านลุงผมเป็นร้านขายของชำ ผมจึงต้องช่วยทำงานในร้านทุกอย่างเท่าที่จะช่วยได้ ที่บ้านลุงผมมีอยู่ด้วยกัน 5 คน คือลุงศักดิ์ ป้านวลปราง และลูกสาวแกอีกสามคน คนโตอายุ 21 ชื่อพี่เก๋ คนกลางอายุ 18 เท่ากับผม ชื่อออย ส่วนคนเล็กอายุ 15 ชื่อน้องเล็ก ส่วนใหญ่ที่บ้านจะอยู่กันแค่ 4 คนเท่านั้นครับ เพราะลุงศักดิ์แกรับราชการแล้วถูกย้ายไปอยู่ต่างจังหวัด พ่อกับแม่เลยบอกให้ผมเป็นตัวแทนลุงศักดิ์ช่วยดูแลบ้านของป้าปรางแทนลุงใน ฐานะที่เป็นผู้ชายคนเดียวในบ้าน ผมก็ช่วยเหลืองานของป้าปรางแกทุกอย่าง แล้วเรื่องของผมมันก็เกิดขึ้นครับ ผมอยู่บ้านป้าปรางมาได้ เดือนเดียวก็ได้เรื่องทันที วันนั้นผมกำลังช่วยป้าปิดร้านอยู่เนื่องจากมันก็มืดพอสมควรแล้วคงไม่มีคนมา ซื้อของอีก ขณะที่กำลังกวาดพื้น อยู่ป้าปรางก็เดินสะดุดของที่วางอยู่ที่พื้นทำท่าจะล้มมาทางผม ผมก็ตกใจรีบผวาเข้าไปรับตัวแกทันที ป้าปรางแกตกใจที่จะล้มก็ พยายามจะคว้าสิ่งใกล้ตัวเพื่อที่จะยึดไม่ให้ล้ม มือของแกก็คว้าหมับมาที่เป้ากางเกงของผมที่วิ่งเข้าไปรับพอดี ส่วนมือของผมมันก็ยันอยู่ บริเวณใต้หน้าอกของแก ฐานนมของแกก็มาสีๆอยู่กับมือของผมนิดหน่อย หลังจากที่หายตกใจแล้วป้าก็รู้สึกตัวร้องอุ๊ย เพราะว่าไอ้เจ้าหนู ของผมมันแข็งตัวขึ้นมาพอก๋าอยู่เต็มมือของแกพอดีเนื่องจากสัมผัสจากมือที่ ไม่คุ้นเคย เราทั้งคู่ก็เขินครับจนป้าแกขอตัวกลับเข้าห้องไป ทำบัญชีรายรับรายจ่ายในห้องต่อ ผมตามเข้าไปหลังจากที่ไปหยิบยาแก้ฟกช้ำมาตั้งใจจะทาที่เท้าให้แกเพราะ เมื่อกี้แกเตะของจนสะดุด ท่าทางจะเจ็บ ผมขอป้าปรางทายาให้ป้าแกก็ยอมให้ทาครับ ตอนนั้นแกใส่ชุดนอนผ้าบางๆตัวเดียวมองเห็นชุดชั้นในเลยครับ ผมทายา แล้วก็นวดเท้าไปด้วย ซักพักแกทำบัญชีเสร็จก็บอกว่าเมื่อยหลัง ผมก็อาสาบีบนวดให้ ป้าปรางก็นอนคว่ำหน้าให้ผมนั่งคร่อมแล้วก็กดนวด หลังแกไปเรื่อยๆ สะโพกป้าใหญ่มากครับแล้วก็ขาวด้วย ป้าแกอายุเกือบๆจะ 40 แล้วแต่ดูสาวกว่าอายุมาก ยังดูเต่งตึงไปหมดทุกส่วน ผมนวดจนป้าปรางค่อยๆเคลิ้มและทำท่าจะหลับครับ ตอนที่กดหลังมือผมไปโดนตะขอยกทรงทำให้มันหลุดออกมา แต่ป้าปรางแกก็ยัง หลับตาไม่พูดอะไรครับ ผมก็ลดมือลงมาเรื่อยๆจนถึงต้นขา ตอนที่บีบนวดต้นขาของป้านิ้วโป้งของผมก็ไปเฉี่ยวๆที่เนินของแกครับ ป้า ปรางก็ครางอืมๆอยู่ในลำคอแต่ไม่ว่าอะไร ผมตอนนั้นไม่รู้คิดอะไรจึงบอกป้าไปว่าให้แกกางขาออกผมจะได้ไม่ต้องนั่งทับขา ของแกเดี๋ยว แกจะเมื่อย ป้าแกก็ไม่พูดอะไรครับได้แต่ร้องอืมๆ ผมเลยต้องจับขาแกถ่างออกแล้วก็นั่งอยู่ในหว่างขาของแกนวดต่อไปเรื่อยๆ มองแกล้ง นวดเฟ้นที่สะโพกแกมากขึ้นจนกลายเป็นบีบก้นแกแบบจงใจเลยครับแต่แกก็ยังไม่ รู้สึกตัวขึ้นมาว่าอะไร ผมมองดูที่เป้าของแกกลางระหว่าง ขาก็เห็นว่ามันเริ่มเปียกๆแฉะๆน้ำอะไรก็ไม่รู้ ผมลองเอานิ้วค่อยๆแหวกกางเกงในของแกออกแล้วจ้องมองตรงๆ เนินของแกฉ่ำเยิ้มไป ด้วยน้ำเลยครับ ผมตัดสินใจควักไอ้หนูออกมาแล้วนอนคร่อมแกทั้งที่แกคว่ำหน้าอยู่นั่นแหละครับ เอามือนึงยันที่นอนข้างๆตัวแกไม่ให้ลง ไปทับ อีกมือนึงก็จับไอ้หนูของตัวเองจ่อไปที่เนินของแก มันเมื่อยมากเลยครับกว่าจะจับให้ตรงที่ตรงทางได้ พอมันจ่อที่ปากรูผมก็กดลง ไปเลยครับ ป้าปรางแกกระตุกตัวนิดนึงก่อนร้องครางออกมา "อาาา..." ดูเหมือนแกรู้สึกตัวแล้วแต่ไม่ขัดขืนเลยครับผมเลยปล่อยตัวนอน ทับหลังแกทันที มือทั้งสองข้างก็เอื้อมสอดเข้าใต้รักแร้แล้วกำขยำเต้านมขนาดน้องๆมรกตของแก ทันที ผมก็กระดกเอวซอยไปเรื่อยๆ ครับ ป้าแกก็ครางดังขึ้นๆ "อ๊าา...อ๊าา...โอว...โอว" ซักพักแกก็หันมาพูดกับผมตรงๆเป็นครั้งแรก "แบงค์จ๋า ให้ป้านอนหงายดีกว่านะ ท่า นี้มันไม่ถนัด" "ครับป้า" ผมพลิกตัวป้าปรางให้นอนหงายแล้วจับไอ้หนูของผมยัดลงไปใหม่ทันที "อูวว...ใหญ่จังเลย คับจริงๆ แรงๆ เลยจ้ะ..แรงๆเลย" ผมใส่เกียร์เดินหน้าทันที ร่องของป้าแกก็ไม่ฟิตเท่าไหร่ครับ สงสัยว่าลุงศักดิ์จะมีขนาดไม่น้อยเหมือนกัน แต่ที่ผมถูก ใจก็คือนมของป้าแกนี่แหละครับที่คราวนี้ผมได้เห็นเต็มๆตาเลย ป้าปรางแกถกชุดนอนขึ้นมากองไว้ที่คอเลยครับส่วนยกทรงก็ถอดขว้าง ทิ้งไปเลย เต้าทั้งสองข้างก็แกใหญ่ครับแต่ว่าไม่ยานมากแค่คล้อยๆลงหน่อยเท่านั้น หัวนมซึ่งผมคิดว่าคนอายุขนาดนี้น่าจะดำก็ไม่ดำ ครับ แต่ยังเป็นสีน้ำตาลแก่ๆนิดหน่อยไม่เข้มมาก ผมกระแทกเอวไปก็ดูดนมแกไปด้วย "อูยย...ดีจังเลย ดูดนมป้าด้วย...อูย" ผมกระแทก ใส่แกประมาณ 5 นาทีก็เปลี่ยนท่า จับขาแกทั้งสองข้างยกขึ้นมาแล้วดันไปข้างหน้า ท่านี้ทำให้สะโพกแกลอยขึ้นมาจนผมกระแทกได้ ถนัดถนี่ ผมกดซอยลงไปไม่ยั้งเลยครับ ร่องของแกก็ดูดและตอดดีพอสมควร จนในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวต้องปล่อยขาแกลงมาแล้วเร่ง ซอยชุดสุดท้ายก่อนเกร็งตัวกระตุกกดท่อนลำลงไปจนแนบแน่น ผมฉีดน้ำเข้าไปในร่องของแกจนหมดกระบอกจนมันไหลย้อนสวน ทางออกมาหยดลงที่นอนเป็นดวงๆ ผมยังไม่ถอนท่อนลำออกมาแต่แช่ไว้อย่างนั้นแล้วก็คุยกับแก "ป้ารู้สึกตัวตอนไหนครับ" "รู้สึกตลอด แหละจ้ะ แต่ป้าไม่ได้เอากับลุงมานานจนมันทนไม่ไหว พอแบงค์นวดให้ป้าก็เลยเคลิ้มแล้วเกิดอารมณ์ขึ้นมา เลยอยากลองดูว่าหนูจะเอาป้า มั้ย แล้วก็ได้ผลจริงๆ ของแบงค์ใหญ่ถูกใจป้ามากเลย" "งั้นผมจะช่วยให้ป้าหายคิดถึงลุงบ่อยๆนะครับ" "ทุกคืนเลยก็ได้จ้ะ ป้าไม่ล็อค ห้องนอนหรอก อยากมาหาเมื่อไหร่ก็ได้ ป้าพร้อมเสมอ" เรื่องของผมยังไม่จบเท่านี้หรอกครับ แล้วผมจะเล่ามาอีกเรื่องที่ได้ฟันลูกสาวป้า ทีละคนๆเลยครับ
หลังจากที่ผม ได้อึ๊บกับป้าปรางไปแล้วในคืนนั้น ผมก็แอบย่องเข้าหาแกอีกเรื่อยๆเพื่อทำหน้าที่แทนลุงศักดิ์ที่ไปอยู่ต่าง จังหวัด จนพัก หลังๆป้าปรางแกดูอวบอิ่มมีน้ำมีนวลอารมณ์ดีทุกวัน ก็แกได้น้ำรักจากหนุ่มๆอย่างผมนี่ครับจะไม่ให้กระชุ่มกระชวยเป็นสาวๆได้ไง แต่ เรื่องของผมตอนนี้จะไม่พูดถึงป้าปรางแล้วครับเพราะผมได้แกไปแล้ว คราวนี้พูดถึงออย ลูกสาวคนกลางของป้าแกดีกว่า ออยนั้นเรียนที่ เดียวกับผมเลยครับแถมได้อยู่คณะเดียวกันก็เลยสนิทกันเป็นพิเศษเพราะเจอกัน ทั้งที่มหาลัยและที่บ้าน ตอนนั้นผมอยู่บ้านป้าแกได้ซัก 3-4 เดือนแล้วครับกำลังถึงช่วงสอบพอดี ผมต้องอ่านหนังสือหนักพอควรจึงขอปลีกตัวไม่เข้าหาป้าปรางบ่อยนัก แค่พอมีอารมณ์เมื่อไหร่ก็ไป ปลดเปลื้องกับป้าแกให้หายอยากซักทีสองที (แต่ทีสองทีของผมก็ทำให้ป้าอิ่มไปหลายวันเลยทีเดียว) ทีนี้ผมก็เลยต้องขอให้ออยมาช่วยติว ให้ผมเพราะออยค่อนข้างจะเก่งกว่าผม ผมจึงต้องเข้าไปอ่านหนังสือในห้องของออยตอนกลางคืนบ่อยๆ ผมอ่านหนังสือไปก็เพ่งดูเรือน ร่างของออยไปด้วย ออยหุ่นดีครับขาวเหมือนป้าไม่มีผิด หน้าอกก็มีพอสมควรแล้วขนาดกำลังพอดีมือน่าจับมาก สะโพกก็ผายกลมกลึงต้อง ตาต้องใจมาก ช่วงขาก็เรียวจนผมแทบทนไม่ไหวจะปล้ำก็หลายครั้งแต่ก็อดใจได้ตลอด เอาไปปล่อยใส่ป้าปรางแทน แต่แล้ววันนึงผมก็ทน ไม่ไหวครับ "ออยมีแฟนรึยัง เราไม่เห็นออยควงกับใครเลยนะ" "ก็แบงค์เล่นไปไหนมาไหนกะเราตลอด คนไม่รู้เค้าก็นึกว่านายเป็นแฟนเรา น่ะสิเลยไม่มีใครกล้ามาจีบเรา" "อ้าว เป็นความผิดเราเหรอเนี่ยที่คอยดูแลเป็นห่วงเธอ" ผมแกล้งหยอก "ไม่ผิดหรอก เราก็อยากมีแฟน หล่อๆแบบนายเหมือนกันจะได้เอาไว้ไปคุยกับเพื่อน" ออยตอบ "งั้นเราเป็นแฟนกันจริงๆมั้ยจะได้ไม่ต้องไปหาที่ไหน" ผมเริ่มเข้าเรื่อง จริงๆแล้วเราไม่เคยบอกใครจริงๆว่าเราเป็นญาติกันถ้าไม่มีคนมาถาม จนทุกคนนึกว่าเราเป็นแฟนกันจริงๆ "จะบ้าเหรอ เป็นแฟนกันได้ไง บ้า" ออยค้อนขวับ "ก็แฟนกันแค่ทางร่างกายไง" ผมรุกทันที "อะไรนะ" ออยไม่ทันได้พูดมากไปกว่านั้นก็โดนผมรวบตัวเอาไว้แล้วประกบ ดูดปากทันที ผมจูบจนเธออ่อนลงหลับตาพริ้มยอมให้ผมจูบแต่โดยดี ผมแลกลิ้นเข้าไปในปากเธอจนพอใจก็ละลงมาที่หน้าอกพร้อมกับถอด เสื้อยืดของเธอออก "อย่านะ..ไม่เอา..อย่า...อาาา..." เธอร้องห้ามผมแต่ร่างกายเธอไม่ปฏิเสธ ออยแอ่นหน้าอกขึ้นรับการดูดเลียของผม หัว นมเธอสีน้ำตาลอ่อนน่ารักมาก ผมฟัดกับหน้าอกเธออย่างเมามัน ดูดเลียและขบเม้มยอดอกของเธอเล่นจนเธอสั่นไปหมดทั้งตัว ผมละมือ มาสอดเข้าไปในกางเกงขาสั้นของเธอ เธอไม่ได้ใส่กางเกงในครับ สงสัยเพราะกำลังจะนอนจึงไม่ใส่ ตอนนี้จิ๋มเธอแฉะแล้วครับ ผมลูบลง ไปในร่องก็มีน้ำเยิ้มติดนิ้วขึ้นมาเต็มไปหมด ผมจัดการถอดเสื้อผ้าของเธออกจนหมดแล้วอุ้มเธอมานอนบนที่นอน เธอนอนหลับตาพริ้มโดน ถ่างขาออกชันเข่าขึ้น กลีบของเธอปิดสนิทมีขนขึ้นเล็กน้อยไม่เกะกะสายตา ผมแหวกกลีบทั้งสองออกเห็นข้างในแดงระเรื่อเลยครับ ผม จัดการใช้ลิ้นไล่เซาะร่องหลืบของเธอทันที ใช้ลิ้นแหย่เข้าไปในรูของเธอจนน้ำของเธอไหลทะลักออกมามากมาย แล้วก็ใช้ริมฝีปากชบเม้มที่ ติ่งติ่งของเธอจนเธอเอามือมากดหัวผมแน่นจนแทบหายใจไม่ออก ใบหน้าของผมเปียกน้ำของเธอไปหมด จิ๋มของเธอหอมมาจากไหนไม่รู้ว่าเธอ ใช้สบู่อะไรฟอกถึงได้หอมขนาดนี้ ผมลงลิ้นกับเธออยู่นานเพราะติดใจจิ๋มของเธอมาก จนเธอต้องร้องบอกผม "แบงค์...จะทำอะไรก็ทำ เถอะ..ออยเสียว..เสียวไปหมดแล้ว...อูยยย...อือ..." ผมจัดการกับเสื้อผ้าของตัวเองก่อนจะกลับตัวเล่นท่า 69 กับเธอ ผมบอกให้เธออมของ ผมให้หน่อย เธอก็เงอะๆงะๆทำไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ "อมเหมือนอมไอติมนั่นแหละ อย่าให้ฟันโดนนะ...อูววว...ดีมาก..อย่างนั้น" ผมสอน ให้เธอจนเธอเริ่มเป็นขึ้นมาบ้าง เราดูดเลียให้กันจนผมก็น้ำจะออกแล้วเลยบอกให้เธอหยุดก่อน แล้วผมก็พลิกตัวกลับมาจูบปากกับเธออีกครั้ง สองมือก็ขยำนมของเธอด้วยความหลงไหล หน้าอกของเธอสวยมากจริงๆครับ ขนาดกำลังเหมาะมือเลย "โอ๊ย...จะทรมานเราถึงไหน เรา เสียวจะตายอยู่แล้วนะแบงค์" เธอร้องบอกผม ผมก็ไม่อยากจะแกล้งเธออีกต่อไปแล้ว จึงจับไอ้หนูของผมจ่อที่ปากร่องของเธอทันทีพร้อมๆ กับออกแรงกดลงไป มันเข้าไปได้เพียงเล็กน้อยเท่านั้น "โอ๊ย...ออยเจ็บนะ เบาๆหน่อยสิ เดี๋ยวก็ไม่ให้เอาซะเลยนี่" เธอทำเป็นงอนผม ผมก้ม ลงจูบปากของเธออีกครั้ง เราแลกลิ้นกันอย่างเมามัน จนร่องของเธอหลั่งน้ำออกมาอีกจนไอ้หนูของผมค่อยๆลื่นผลุบหายลงไปถึงคอหยัก "โอ๊ย...อูยยย...แน่นเหลือเกิน เบาๆก่อนนะแบงค์ เราเพิ่งเคยครั้งแรก" เธอบอกผม ผมพยายามทำให้เบาที่สุดโดยค่อยๆดูดเลียหน้าอกของ เธออีกครั้งจนเธอครางด้วยความเสียวแอ่นหน้าอกขึ้นมาโดยไม่รู้ตัว ส่วนด้านล่างของผมก็ค่อยๆลื่นไหลลงไปเรื่อยๆท่ามกลางความ กระชับแน่นฟิตเปรี๊ยะของสาวบริสุทธิ์ มันดูดมันรัดไอ้หนูของผมจนจวนเจียนจะออกอยู่หลายครั้ง แต่ด้วยบทเรียนที่ฝึกปรือกับป้าปรางมา อย่างช่ำชองทำให้ผมคุมเกมเอาไว้ไม่ยาก จนในที่สุดหน้าขาของเราทั้งสองก็แนบกันสนิท "โอววว...เสียวจังเลยแบงค์ อย่าเพิ่งขยับนะ เรา แน่นท้องมากเลย" เธอบอกไม่ให้ผมทำอะไร จนกระทั่งโพรงเนื้อของเธอมันปรับเข้าหาไอ้หนูของผมได้ ผมก็เริ่มขยับสะโพกเข้าออก ผม แทบจะดึงไอ้หนูออกมาไม่ได้เพราะว่าจิ๋มของออยมันบีบรัดไอ้หนูของผมแน่นจริงๆ ผมค่อยๆขยับเข้าออกอย่างเชื่องช้าท่ามกลางความฟิต กระชับ แล้วก็ค่อยเพิ่มความเร็วขึ้นเรื่อยๆ จากช้าๆก็เริ่มเร็วขึ้น จากค่อยๆกดก็กลายเป็นกระแทก จนออยเริ่มจับจังหวะได้ก็เริ่มเด้งเอวตอบ โต้ผมอย่างสนุก เรากระแทกใส่กันเสียงดังพั่บๆๆ จนกระทั่งออยทนไม่ไหวเป็นฝ่ายออกไปก่อนเพราะยังไม่ชินกับเกมสวาทที่ร้อนแรง แต่ ผมยังกลั้นอารมณ์เสียวเอาไว้ได้ไม่ยอมออกตามเธอ "โอยยย...ออกแล้ว..ออกแล้ว...โอยยย...พอก่อน..พอก่อนค่ะ...อูยยย...ออยเสียว ..ไม่ไหว แล้ว...โอววว" ผมบดส่ายสะโพกเข้ากับเนินหนอกของเธออย่างแรง เส้นขนของผมมันก็ไปบดบี้อยู่กับติ่งติ่งของเธอสร้างความเสียวให้ กับเธออย่างมาก ผมซอยเอวใส่เธอสั้นๆแต่ถี่ๆเป็นการส่งท้ายให้เธอเสียวสุดๆ "โอ๊ยยย...อย่าเพิ่งกระแทกสิคะ..หยุดก่อน..หยุดก่อน...อู ยยย...ออกแล้ว...อูยยย...ออกอีกแล้ว" เธอถึงสวรรค์ติดๆกันอีกเป็นครั้งที่สอง ผมจึงหยุดซอยเอวแล้วถอนไอ้หนูออกมาดังบ๊อก ผมสำรวจดู เนินจิ๋มของออย สภาพของจิ๋มออยตอนนี้ต่างจากตอนแรกที่ผมเห็น สองกลีบแคมที่ปิดสนิทตอนนี้มันบวมเต่งขึ้นมา แม้แต่ติ่งติ่งกลาง ร่องก็บวมขึ้นมาเหมือนกัน รูของออยอ้าออกกว้างกลวงโบ๋ ตรงข้างล่างมีรอยฉีกนิดหน่อย ทั้งเนินเลอะไปด้วยน้ำของออยที่หลั่งออกมาและ มีสีเลือดปนด้วย ผมสงสารออยที่โดนเปิดบริสุทธิ์ครั้งแรกก็ต้องมาเจอของใหญ่อย่างผม เธอคงจะเจ็บไม่น้อยทีเดียว แต่ดูเธอจะยังมี อารมณ์อยู่ไม่น้อย ผมจับเธอพลิกคว่ำแล้วจับก้นของเธอยกให้โด่งขึ้น เนินของเธอก็โผล่ออกมาทางด้านหลัง ผมเข้าประกบและสอดไอ้หนู ของผมลงไปต่อทันทีเพราะยังไม่เสร็จ ทีเดียวมิดยันโคน "โอ๊ย...เจ็บ แบงค์จ๋า เบาๆหน่อยสิคะ ออยเจ็บ" เธออ้อนวอนผม ผมก็ค่อยๆซอย เอวช้าๆตามที่เธอขอ มือของผมก็เอื้อมไปจับหน้าอกของเธอที่ห้อยลงมาขยำจนเธอร้องครางด้วยความ เสียวที่ก่อตัวขึ้นมาอีกครั้ง "อูยยย... ออยเสียวอีกแล้ว...อูยยย...แบงค์จ๋า แรงๆเลยจ้ะ ออยไม่เจ็บแล้ว" เธอให้สัญญาณผม ผมก็เริ่มเดินเครื่องทันที จัดการซอยใส่เธออย่างไม่ยั้ง มีแรงเท่าไหร่ผมใส่ไปหมด ออยคงเสียวมากเพราะเธอเอามือจิกผ้าปูที่นอนแน่น เอาหน้าซบหมอนแล้วร้องครางอู้อี้อยู่อย่างนั้น ผม กระแทกเอวใส่เธอเป็นชุดสุดท้ายก่อนจับเอวของเธอกดกับหน้าขาของผมแน่น น้ำรักของผมที่อั้นมา 3 วันก็พุ่งเข้าไปในจิ๋มของออยจนล้น ออกมาหยดติ๋งๆเลยครับ ผมหมดแรงนอนทับบนหลังของออยอยู่อย่างนั้น ออยหันหน้ากลับมาจูบกับผมที่ก้มลงไปแลกลิ้นด้วย เรานอนกอด กันหอบหายใจอย่างเหนื่อยอ่อน ออยยังขี้เล่นแลบลิ้นออกมาเลียจมูกของผมอีก ผมก็แลบลิ้นออกมาเลียลิ้นของเธอตอบ แล้วผมก็ถอนไอ้หนู ของผมที่มันอ่อนลงนิดหน่อยออกมาจากจิ๋มของออย ออยก็ยกก้นขึ้นตามมาเหมือนเสียดาย ผมก็แกล้งเธอด้วยการสวนกลับลงมาอย่างแรง จนออยสะดุ้ง "ว้าย...อูยยย...เค้าเสียวนะ เล่นอะไรบ้าๆ" ออยต่อว่าผม แต่ผมก็ยังแกล้งเธอต่อด้วยการกระแทกซ้ำลงไปอีกหลายๆครั้งจน เธอเกิดอารมณ์ขึ้นมาอีกครั้ง ส่วนไอ้หนูของผมก็แข็งขึ้นมาอีกแล้ว ผมเลยจับออยนอนหงายแล้วกระแทกกันต่ออีกยกทันที กว่าเราจะหลับ กันได้ก็ตี 3 ละครับ ตื่นขึ้นมาก็เที่ยงแล้ว ลุกกันไม่ขึ้นทั้งคู่เลยครับ ออยเดินแทบไม่เป็นผู้เป็นคน กลีบทั้งสองข้างบวมเป่งหุบขาแทบไม่ลง เลยครับ ส่วนผมก็เห็นฟ้าเป็นสีเหลืองเลย เรื่องของผมกับออยก็มีแค่นี้แหละครับ แต่เพื่อนๆคงไม่ลืมนะว่ายังเหลือพี่เก๋กับน้องเล็กอีก คราว หน้าผมจะมาเล่าให้ฟังครับ ทายสิว่าผมจะได้ใครก่อนกัน
เรื่องของผมกับออ ยมันก็ผ่านมานานพอสมควรครับโดยที่ทั้งป้าปรางก็ไม่รู้เลยว่าผมได้ฟันลูกสาว ป้าไปแล้ว ส่วนออยก็ไม่รู้ครับว่า ผมฟันแม่ของเธอไปแล้วเช่นกัน ผมเริ่มใช้วิธีสับรางบ่อยขึ้น คืนไหนผมอยู่ดึกจนปิดร้านก็จะช่วยป้าแกปิดร้านและฟันแกไปก่อนหนึ่งทีก่อน จะกลับมานั่งอ่านหนังสือกับออย แต่เราก็ไม่ค่อยได้อ่านเท่าไหร่หรอกครับเพราะเอาเวลาไปอึ๊บกันมากกว่า แต่ผมก็ผ่านการสอบมาได้ไม่ ยากเย็นนักเพราะถึงเวลาต้องตั้งใจอ่านมันก็ทำได้เหมือนกัน ทีนี้ก็ถึงคิวของน้องเล็กครับ น้องเล็กนั้นยังดูเด็กๆไม่ค่อยรู้ประสีประสาเท่า ไหร่ น้องเล็กหน้าตาน่ารักครับ ออกหมวยๆแต่ไม่ค่อยจะขาวเท่าพี่ๆเท่าไหร่ แต่ก็ไม่ถึงกับสีแทนครับแค่ขาวแบบสาวไทยทั่วไป หน้าผากก็ โหนกนูนมากครับคิ้วโก่งปากนิดจมูกหน่อย ส่วนหน้าอกมองดูนอกผ้าก็ไม่ใหญ่เท่าไหร่ กะขนาดราว 32-33 เท่านั้นแต่ก็ไม่ถือว่าเล็กเกินไป ใช่มั้ยครับสำหรับเด็กอายุ 15 วันที่เกิดเรื่องขึ้นนั้นเป็นช่วงปิดเทอม ผมไม่ได้ไปเรียนที่มหาลัยจึงนอนตื่นสายอยู่ในห้องนอน ผมนอนอยู่ก็ เกิดอารมณ์เพราะนึกถึงบทรักที่แตกต่างกันของทั้งป้าปรางและออย ป้าปรางนั้นเชี่ยวชาญเกมบนเตียงเหลือหลาย ลีลาเร้าใจมาก แต่กับออ ยนั้นเพิ่งจะสดๆซิงๆใหม่แกะกล่อง อะไรๆในตัวมันจึงเต่งตึงฟิตเปรี๊ยะน่าฟัดไปหมดทั้งตัว กำลังนอนอยู่เพลินๆความคิดก็ต้องสะดุดเมื่อ น้องเล็กมาเคาะประตูห้อง "พี่แบงค์ๆ ตื่นรึยังคะ" เธอตะโกนถามอยู่หน้าห้อง ผมไม่ตอบเพราะขี้เกียจจะลุก เช้าๆอย่างนี้ยังไม่อยากจะทำ อะไรทั้งนั้น ผมนอนหลับตาเพลินๆก็มีเสียงบิดลูกบิดดังแก๊ก ผมลืมล็อคประตูหรือเนี่ย ตอนนั้นผมไม่ได้ใส่อะไรปกปิดช่วงล่างเลย มีแค่เสื้อ กล้ามตัวเดียวเท่านั้น ตอนนั้นผมนึกพิเรนอะไรขึ้นมาก็ไม่รู้จึงแกล้งทำเป็นนอนหลับ "อุ๊ย..." เสียงน้องเล็กอุทานด้วยความตกใจเบาๆ แล้วก็ มีเสียงปิดประตูและก็เสียงเดินก้าวเท้าเข้ามาข้างๆเตียงผม ที่นอนผมยุบลงไปนิดนึง ผมรู้เลยว่าเธอกำลังมานั่งดูไอ้หนูของผมที่ตอนนี้มัน ยังไม่แข็งเต็มที่นักตรงหน้าขาของผม "โห...ทำไมใหญ่จัง ยาวด้วย ขนรกยังกะป่าแน่ะ" เธอวิจารณ์ไอ้หนูของผม แล้วสิ่งที่ผมไม่คาดคิด ก็เกิดขึ้น น้องเล็กเอามือมากำไอ้หนูของผมพร้อมกับรูดขึ้นลงเบาๆ "ใหญ่จังเลย กำไม่รอบเลยเนี่ย โห...เอาสองมือกำต่อกันแล้วยังมีเหลือ โผล่ออกมาอีกแน่ะ คนอะไรยาวอย่างกะม้า" เธอยังพูดอยู่คนเดียวพร้อมกับเอามือรูดไอ้หนูของผมไปเรื่อยๆ ผมแกล้งเกร็งท่อนลำให้มัน กระดกขึ้นมาสู้กับมือของเธอ "อุ๊ย...กระดกได้ด้วย น้ำอะไรเนี่ย เหนียวๆ อี๋...มีกลิ่นด้วย" เธอก้มลงมาดมของผมใกล้ๆจนลมหายใจอุ่นของ เธอรดลงบนไอ้หนูของผม "ใหญ่อย่างนี้ขืนเอามาใส่เล็กคงต้องตายแน่ๆเลย อืม...อุ่นมือดีจัง" น้องเล็กยังรูดไอ้หนูของผมอย่างสนุกมือ ผม หรี่ตามองเห็นเธอหน้าแดงซ่าน สงสัยเธอต้องมีอารมณ์แน่ๆ ผมไม่สามารถทนต่อไปได้อีกแล้วจึงตัดสินใจพูดออกไป "เล็กทำไรพี่" น้อง เล็กสะดุ้งเฮือกตกใจมองผมตาค้าง มือของเธอยังกำของผมอยู่แน่นไม่ยอมปล่อย เธอก้มหน้าลงไม่ยอมตอบทำท่าจะกลับออกไป ผมรีบคว้า ตัวเธอมากอดเอาไว้ ผมขู่เธอว่าจะไปบอกป้าปรางเรื่องที่เธอแอบมาทำอะไรผม ทั้งขู่ทั้งหลอกจนน้องเล็กเชื่อผมต้องยอมมานั่งรูดไอ้หนู ของผมแต่โดยดี ผมจับนมน้องเล็กที่ยังเป็นกระเปาะเล็กๆ อีกมือก็ลูบขา น้องเล็กปัดป้องเล็กน้อย ผมเอามือเธอออกจากไอ้หนูของผมแล้ว รวบร่างเข้ามาจูบปากจูบแก้ม มือก็คลึงเคล้นหน้าอกหน้าอกน้อยๆจนเธอเคลิ้ม ร่างเปลือยของน้องเล็กนอนหลับตาพริ้มอยู่บนเตียง ผมตาม ลงไปฟอนเฟ้นกับสองเต้าตรงหน้าขบเม้มยอดอก "ซี้ดดด...เสียวจัง...อูยยย...เสียวจังค่ะพี่แบงค์" น้องเล็กถึงกับครางออกมาอย่างลืมตัว เธอแขม่วท้องด้วยความเสียวเมื่อผมไล่จูบลงไปถึงหน้าท้องที่เรียบไร้ไขมัน ส่วนเกิน ขาทั้งสองข้างของเธอค่อยๆแยกออกเองตาม ธรรมชาติ ผมจูบเลยมาบนเนินเนื้อโหนกที่หน้าขา เนื้อส่วนนั้นถูกหุ้มห่อเอาไว้อย่างดีจนขาวจั๊วะต่างกับส่วนอื่นๆของร่างกาย ขนของเธอ เรียกได้ว่าแทบจะมองไม่เห็นถ้าไม่เอามือลงไปลูบ ผมว่าขนของเธอเพิ่งจะขึ้นมาได้ไม่นานเท่านั้นถึงได้เรียบลื่นอย่างนี้ "อูยยย...พอเถอะค่ะ พี่แบงค์...อูยยย...เล็กเสียวค่ะ" ผมละเลงลิ้นทั่วเนินโคกใหญ่ของเธอ ปากก็เม้มติ่งติ่งกลางร่องหลืบ น้องเล็กถึงกับบิดสะโพกตัวสั่นเมื่อ ลิ้นของผมจมหายไปในร่องของเธอ "ซี้ดดด...อูยยย...หยุดก่อนค่ะ เล็กเสียวใจจะขาดแล้ว" น้องเล็กร้องครวญคราง ร่องของเธอขมิบรัด ปลายลิ้นของผมเป็นจังหวะ น้ำของเธอไหลเยิ้มออกมาเต็มหน้าขา ผมหยุดแล้วดึงน้องเล็กมานั่งริมเตียง เธอเขินอายบีบขาแน่นดูแล้วไร้ เดียงสาน่ารักมาก ผมเอาไอ้หนูของผมเขี่ยที่แก้มและริมฝีปากของเธอ "น้องเล็กอ้าปากหน่อยสิจ้ะ" "อ้าทำไม..อุ๊บ" เธอพูดไม่ทันจบก็โดน แท่งเนื้อยาวใหญ่ยัดเข้าไปเต็มปาก ผมจับหัวของเธอโยกเข้าออก น้องเล็กน้ำลายย้อยลงมุมปาก ริมฝีปากมันแผลบ ผมสอนให้เธอใช้ปากกับ ไอ้หนูของผมจนเธอเข้าใจ ผมช้อนนมของเธอบีบคลึงไปมาโยกเอวเข้าหาใบหน้าน้องเล็ก น้องเล็กก็กอดเอวผมมองผมตาหวานเยิ้ม ผมถอน ไอ้หนูออกจากปากของเธอแล้วดันเธอลงนอนหงายให้สะโพกใหญ่ของเธอพาดขอบเตียง ดูไปดูมาสาวบ้านนี้นี่ถอดแบบออกมาจากพิมพ์ เดียวกันเด๊ะก็ตรงสะโพกนี่แหละ แต่ละคนสะโพกอวบอึ๋มน่าฟัดเหลือเกิน ผมดูเสร็จก็จับขาเธอแยกออกกว้างแล้ว กลีบแคมที่ตอนแรกปิด สนิทเป็นสีชมพูระเรื่อก็อ้าออกเล็กน้อยเห็นติ่งติ่งโผล่แพลมออกมา ผมจับไอ้หนูของผมจ่อแล้วเสียบเสยเข้าไป "โอ๊ย...เจ็บ เอาเข้าไป ทำไม" น้องเล็กใบหน้าบูดเบี้ยวร้องบอกผม ผมแปลกใจที่ปากทางมันก็ชุ่มจนแฉะแล้วแต่ยังเอาเข้าไปได้ยากเหลือเกิน "อูยยย...เจ็บ..พอ แล้ว ของเล็กมันนิดเดียวเอาเข้าไปไม่ได้หรอก ของพี่แบงค์ออกใหญ่...อูยยย...อย่า" ผมลองดันไอ้หนูเข้าไปอีกครั้ง น้องเล็กก็ร้องไห้น้ำตา คลอเบ้า ผมรีบจูบปากเพื่อกลบเสียง น้องเล็กโดนผมจูบก็เงียบเสียงลงแล้วหันมาแลกลิ้นดูดปากกับผมแทน ผมดันไอ้หนูเข้าไปเรื่อยๆจนมิด ลำ เธอถอนปากออกร้องบอกผม "อูยยย...พอก่อนค่ะพี่ เล็กแน่นท้องมาก มันคับมากเลย" จิ๋มน้องเล็กฟิตจริงๆครับ เหมือนกับของออยเลย แต่ของน้องเล็กมีแรงดูดรัดมากกว่าจนผมถอนลำไม่ขึ้นต้องแช่นิ่งไว้อย่างงั้น แล้วผมก็ลงมือปลุกอารมณ์ของเธอเพิ่มอีกด้วยการดูดหน้าอก ของเธอสลับกับจูบปากไซร้ซอกคอ ซักพักน้องเล็กก็ยกสะโพกเตือนผม "ซี้ดดด...อูยยย...เสียวจังค่ะ พี่จะทำอะไรก็ทำสิคะ เล็กเสียวค่ะ" "ทำอะไรเหรอเล็ก" ผมแกล้งถามเธอ "ก็..ทำอะไรก็ได้ให้เล็กหายเสียวสิคะ" "แล้วเค้าเรียกว่าทำอะไรละจ้ะ" ผมเค้นเอาคำตอบ "ก็..ก็..ก็ อึ๊บไงคะ" (จริงๆน้องเล็กพูดตรงกว่านี้แต่ผมไม่อยากให้เรื่องมันหยาบเกินไปนักจึง พยายามเลี่ยงคำไม่สุภาพไป หากเสียรสชาติไปบ้างก็ขอ โทษด้วยครับ) "ทำยังไงงน้องเล็กลองทำซิ" "อูยยย...น้องเล็กไม่เคยทำจะทำได้ไงคะ พี่แบงค์อย่าแกล้งเล็กสิคะ เล็กเสียวจะตายอยู่แล้ว" ผมไม่อยากทรมานเธอมากไปกว่านี้จึงเริ่มชักลำเข้าออกช้าๆ จนมันออกมาจนเกือบสุดผมก็กดกระแทกมันลงไปใหม่ น้องเล็กตัวสั่นคราง ฮือๆ เราโต้ตอบกันอย่างเผ็ดร้อน ผมยกขาเธอขึ้นมาทั้งสองข้างทำท่ายกล้อแล้วกระแทกสวนไม่ยั้ง แคมของเธอปลิ้นเข้าปลิ้นออกตาม จังหวะการกระแทก ถ้าผมตาไม่ฝาดผมเห็นสีเลือดจางๆติดออกมาตอนที่ผมชักไอ้หนูออกมาด้วย "โอ๊ย...โอ๊ย...พี่แบงค์ขา เล็กออกแล้วค่ะ... อูยยย...โอววว" น้องเล็กน้ำแตกไปแล้วแต่ผมยัง ผมจึงจับเธอพลิกคว่ำให้ขาห้อยลงมาที่พื้นตอนนี้สธดพกของเธอจึงแนบกับเตียงจน ชิด แทบขยับไปไหนไม่ได้ ผมอัดกระแทกลงไปอย่างแรง มันเหมือนเธอโดนอัดก๊อปปี้เพราะต้นขาเธอก็ติดเตียงส่วนทางด้านหลังก็โดนผม กระแทกถี่ยิบจนน้องเล็กออกติดต่อกันอีกครั้งอย่างรวดเร็ว "โอยยย...พี่ขา เล็กเสร็จอีกแล้วค่ะ...โอยยย" น้องเล็กหอบหายใจอย่างเหนื่อย อ่อน ผมอุ้มเธอแล้วเดินกระแทกไปทั่วห้อง สุดท้ายมาจบที่ผมเอาเธอมาวางไปที่บนโต๊ะเขียนหนังสือ นั่งเอนตัวไปด้านหลัง สองเข่าตั้ง แบะถ่าง สะโพกอึ๋มอยู่ริมโต๊ะ "อูยยย...ซี้ดดด...พี่ขาเล็กจะออกอีกแล้ว...อูยยย...เร็วๆ แรงอีกค่ะ...อูยยย...ซี้ดดด" ผมทนไม่ไหวแล้วเช่น กัน จึงอัดสะโพกแน่นฉีดน้ำเข้าไปในร่องของเธอเต็มที่ ผมอุ้มเธอมาวางบนเตียงโดยที่ยังไม่ถอนท่อนเนื้อออกมา ตอนผมอุ้มเธอขึ้นก็เห็น น้ำทั้งของผมและเธอเปียกเลอะบนโต๊ะของผมเต็มไปหมด ผมยกสะโพกจะถอนไอ้หนูออกมา แต่ด้วยความฟิตแน่นและความเสียดายของ น้องเล็กจึงแอ่นสะโพกตามขึ้นมาสูงลิบ พอไอ้หนูของผมหลุดออกมาดังบล๊อก สะโพกของน้องเล็กก็ตกลงบนพื้นที่นอนตุ๊บเลย ตั้งแต่นั้นมา ถ้าผมไม่สับรางให้ดีๆผมก็จะเจอเบิ้ลสามในแต่ละวันเลยทีเดียว คือหัวค่ำเข้าห้องป้าปราง สี่ห้าทุ่มติวกับออย พอกลับมาที่ห้องจะนอนก็เจอ น้องเล็กนอนรออยู่แล้ว เดี๋ยวนี้น้องเล็กเก่งมาก ถ้าผมหมดแรงจากแม่และพี่สาวของเธอ น้องเล็กก็จะช่วยอมรูดให้ผมแข็งขึ้นมาอีกจนได้ แถมผมยังไม่ต้องทำอะไรเลยซักนิด เพราะน้องเล็กจะควบผมจนเธอหมดแรงไปเองเลย เรื่องของผมยังมีต่ออีกตอนนึงครับ ตอนหน้าผมก็ ได้ฟันผู้หญิงในบ้านนี้ทุกคนจนได้ แต่กว่าจะเป็นแบบนั้นได้ก็กินเวลาปีนึงพอดีครับ พอผมจบปี 1 ก็เรียบร้อยกันหมดทั้งบ้าน
ตอนที่ผมได้ฟันพี่เก๋นั้นเป็นช่วงปิดเทอม ซัมเมอร์ ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนว่าถึงตอนนั้น ทั้งป้าปราง ออย และน้อง เล็กนั้นรู้กันทั้งสามคนแล้วว่าต่างคนต่างก็โดนผมจัดการมาหมดแล้ว เหลือเพียงแค่พี่เก๋เท่านั้นที่ท่าทางจะยังไม่รู้เรื่องอะไรเพราะไม่เห็น ทำอะไรที่แสดงว่าพี่เค้ารู้ออกมาเลย แต่อีกสามคนที่เหลือบางทีก็นัดกันมาพร้อมกันเลยครับ เล่นเอาผมเหนื่อยเหมือนกันที่ต้องรับศึกถึง สามด้านแต่ก็เต็มใจครับ เหนื่อยแบบนี้ผมชอบ ผมถามป้าปรางว่าไม่รู้สึกอะไรบ้างเลยเหรอที่ผมฟันลูกสาวแก แกก็บอกว่าถ้าลูกแกเต็มใจ ให้ผมฟันก็คงห้ามไม่ได้เพราะแกเองก็ยังติดใจผมเลย นอกเรื่องมากแล้วคราวนี้เอาเนื้อๆเลยนะครับ ตอนปิดเทอมช่วงนั้นป้าปราง ออยและ น้องเล็กไปเยี่ยมลุงศักดิ์ที่ต่างจังหวัด ส่วนพี่เก๋ไม่ไปเพราะว่าต้องทำงานชิ้นสุดท้ายก่อนจะเรียนจบมหาลัย ผมเองก็ต้องอยู่ช่วยขายของที่ ร้านแทนไปด้วยช่วงที่ป้าไม่อยู่ มีอยู่วันนึงที่ผมเห็นพี่เก๋กลับมาจากมหาลัยท่าทางเพลียๆเห็นบอกว่าทำงานมา หนักเลยเหนื่อยแล้วก็ขอตัว ไปนอนพักในห้อง ผมอยู่เฝ้าร้านจนทุ่มนึงก็รีบปิดร้านเพราะอยู่คนเดียวไม่อยากปิดร้านตอนดึกๆ อาบน้ำอาบท่าเสร็จก็เดินไปดูพี่เก๋ว่าเป็น ยังไงมั่ง เปิดประตูห้องเข้าไปก็ต้องตะลึงเลยครับ เสื้อนักศึกษาของพี่เก๋โดนพัดลมพัดขึ้นไปจนเห็นเสื้อชั้นในแลบออกมา ส่วนกระโปรง สั้นๆที่พี่แกใส่อยู่นั้นก็เปิดขึ้นไปจนหมดเลยครับเห็นชั้นในตัวจิ๋วสี เหลืองอ่อนโหนกขึ้นมาเป็นโคกมหึมาเลยทีเดียว หน้าอกพี่เก๋ผมลองกะ ขนาดคร่าวๆคงใหญ่กว่าออยและน้องเล็กแน่ๆ บ้านนี้ขนาดหน้าอกเค้าเรียงลำดับมาตามอายุเลยครับ ป้าปรางใหญ่สุดแล้วก็ไล่ลงมาเป็น น้องเล็กที่เต้าเล็กที่สุด แต่ขนาดเนินจิ๋มนี่สูสีบอกไม่ได้ว่าใครใหญ่กว่าใครเลยละครับ ต้องลองเสียบดูก่อนถึงจะรู้ว่าใครเป็นใคร หลวมๆ หน่อยก็ป้าปราง ฟิตกระชับพอดีๆก็ออย ส่วนน้องเล็กนั่นคับติ้วเลยทีเดียว อยากรู้จริงๆของว่าพี่เก๋จะฟิตแค่ไหน ผมค่อยๆเดินเข้าไปปลด กระดุมพี่เก๋ออกทีละเม็ด ยกทรงพี่เก๋เป็นแบบตะขอหน้าจึงไม่เป็นอุปสรรคของผม แค่เกี่ยวทีเดียวเต้านมทั้งสองเต้าก็ดีดผึงออกมาท้าสาย ตาผมทันที ส่วนชั้นในตัวน้อยก็ค่อยๆรูดลงจากปลายขาแล้วโยนทิ้งไปเลย ตอนนี้บนตัวพี่เก๋มีเพียงกระโปรงเพียงชิ้นเดียวเท่านั้นที่ยัง กองอยู่บนเอว แต่ก็เหมือนกับเปลือยแหละครับเพราะไม่มีอะไรปกปิดของสงวนของพี่เก๋อีกแล้ว พี่เก๋นอนแผ่หราหลับตาพริ้มผมยาวสยาย อยู่บนที่นอนหน้าอกกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะการหายใจ ผมค่อยๆก้มลงใบคลุกเคล้าใบหน้ากับเต้านมทั้งสองของพี่เก๋เบาๆเพราะกลัวแก จะตื่น ค่อยๆเล็มเลียยอดอกสลับซ้ายขวา หัวนมของพี่เก๋ตั้งชูชันแข็งเป็นไตรับลิ้นของผมอย่างรวดเร็ว พี่เก๋หายใจแรงขึ้นแต่ยังไม่ลืมตา ผมเลื่อนใบหน้าลงมาที่เนินโหนกของพี่เก๋บ้าง หญ้าของพี่เก๋ดกดำพอสมควรแต่ไม่มากเท่าป้าปราง แต่ก็ยังครึ้มกว่าของออยที่มีพอสมควร และน้องเล็กที่แทบมองไม่มีขนเลยซักเส้นเดียว ผมละเลงลิ้นเลียไปมาในร่องหลืบของพี่เก๋ เอาลิ้นกดติ่งสลับดูดเบาๆ บางครั้งก็เอาลิ้นแหย่ ลงไปในรูสวาทของพี่เก๋ สะโพกของพี่เก๋เด้งขึ้นเบาๆเหมือนแอ่นรับการเลียของผม ผมแปลกใจว่าทำไมพี่เก๋จึงยังไม่ตื่นทั้งที่ร่องเสียวของ พี่เก๋ขมิบรัดลิ้นของผมไปทีนึงแล้วและมีน้ำรักออกมาจนชุ่มที่นอน ตอนนั้นผ้าเช็ดตัวผืนเดียวที่ใส่มามันหลุดไปไหนแล้วก็ไม่รู้ ไอ้หนูของ ผมผงกหัวงึกๆอยากจะเข้าไปสำรวจถ้ำของพี่เก๋เต็มแก่ ผมถ่างขาพี่เก๋ออกจนกว้างสุดๆแล้วคลานไปอยู่ที่หว่างขาของแกแล้วจับไอ้หนู ของ ผมจ่อทันที ผมเอาส่วนหัวลากไปมาอยู่ที่ปากทาง สะโพกของพี่เก๋ก็แอ่นขึ้นลงด้วยความสยิวทั้งที่ตายังหลับพริ้ม ผมกดไอ้หนูลงไปเบาๆ มันเข้าไปจนมิดคอหยักได้แบบไม่ยากเย็นนักแต่ก็มีความฟิตกระชับมากพอดู ร่องเสียวของพี่เก๋บีบรัดท่อนลำของผมจนผมยังไม่กล้าขยับ ไปไหน ตอนที่ผมกดลงไปครั้งแรกพี่เก๋มีอาการสะดุ้งอุทานออกมาเบาๆด้วยแต่ก็ยังไม่ ลืมตาขึ้นมา ผมไม่สนใจว่าพี่เก๋จะตื่นรึไม่อีกแล้ว เพราะยังไงตอนนี้ถ้าตื่นขึ้นมาก็หนีไม่รอดอยู่ดี ผมกดสะโพกลงไปจน
[align=center][align=center]