ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Issunboshi เด็กชายหนึ่งนิ้ว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:50:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theoza007

ในกาตูนกะโดจินช่างต่างเหลือเกินน 
นี่ตอนตัวเล็กยังแอบทำอะำรองหญิง ตอนนี้ตัวใหญ่คงไม่ต้องแอบแล้วว

แอลยู

เจ้าหนึ่งนิ้ว นี่เอ็งคิดค้ากำไรเกินควรกับเจ้าหญิงตั้งแต่ตัวแค่นั้น

เค้าดูแลของเค้ามานาน สมควรที่จะสมหวังซักที

ake1ake2

ทำไมผมดันสนใจตัวอย่างเพื่อนน้องตัวแสบตอน4ซะได้ 555555555555
ต้องรอถึงตอน4เลยกว่าจะโดน เฮ้ออออ ไม่ไหวเลยเจ้าทาคาชิ 
รอติดตามครับ

youtome3

เอาจากในเลยนะ ถ้ามันไม่ได้ตัวใหญ๋ขึ้น ผมอยากรู้จริงๆว่ามันจะเยกันยังไง

จู๋ผช คงเป็นแบบปลายไม้จิ้มฟันอะ 555+

Ke2l3e2oS

ถ้าขยายได้เฉพาะส่วนคงจะ แฟนตาซีกว่านี้ 55

ขยายเฉพาะส่วนได้จริงๆ ด้วยวุ้ย

เห็นตัวอย่าง เพื่อนน้อง แล้วตั้งตารอเลยครับ 55

K1221

ชอบลายเส้นแบบนี้จัง ดูไม่เครียดดี มีเนื้อเรื่องดีด้วย

รัฐพงศ์ คงพินิจ

รออยู่เลยครับ เพื่อนน้องตัวแสบภาพสาวมาก

exsoldier

แหมมมมมม   ตัวน้อยนี่ดีจังน้า อิอิ

เรื่องพี่มาอินี่ อยากรุเลยว่าจะจบยังไง จะเหมาหมดบ้านเลยหรอ สงสารน้องแย่

Theemotionof

สารภาพตามตรงว่าไม่เคยอ่านนิทานต้นฉบับมาก่อนเลย

พอมาอ่านเรื่องนี้เนื้อเรื่องก็มีเสน่ไม่ต่างจากต้นฉบับที่มีมาก่อนเลยครับ

จริงๆพอทุบให้ร่างกายพระเอกมันตัวใหญ่แล้ว

ก็ทุบให้ส่วนนั้นใหญ่ขึ้นอย่างเดียวได้อะสิเนี่ย555

Fireworks Art

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ สนุก  ที่ชอบคือมุกตลกด้วยครับ

saka022

Tee001

delta941

มีแบบนี้ด้วยเหรอ อ่านสนุกไปอีกแบบ 555

ขอบคุณมากครับ

bomomy