ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yuth2011

ลงต่อเนื่องเถอะครับอ่านไปสองตอนชอบมากๆเลยครับ

jeab2504

common

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ อยากให้กลับมาเร็วๆ รออยู่นะครับ

strikef.

งานนี้มีเฮกันยาว แต่แบบนี้จะไม่ผิดกฎออกนอกห้องหรอครับ สำหรับผมไม่คิดมากอยู่แล้ว ดีซะอีก จัดแจ๋มๆ มาให้ 555

saoflost

โห อย่างงี้เมย์ก็ไปหาสาวมาให้ชาติไม่ซ้ำหน้าอะดิ

Chan Serbai

อยากรู้ว่าผีที่ทำงานจะเป็นใครและจะทำอะไรกับชาติบ้าง

luckkung8

โชคดี แบบนี้ ชาติคงได้จัดสาวๆหลายคนแน่ ส่วนที่ทำงานมี ผี ตามที่ได้ยินมา อยากรู้จังว่า จะเป็นผีชายหรือหญิง รอลุ้นเลย  ถ้าเป็น ผีสาว อีก คงสนุกแน่ นายชาติ
ขอเป็นกำลังให้ท่าน joker  ผู้แต่งให้มีผลงานดีๆออกมาอีกนะครับ

warone07

สงสัยชาติจะถูกโฉลกกับผี อย่าบอกนะว่าที่ทำงานก็มีผี แล้วเสร็จชาติอีก

surway2532

เนื้อเรื่องแปลกแหวกแนวดี ตอนแรกผมเดาว่าอาจจะมาแนวก็อปร่างผุ้หญิงสวยๆ แต่ดันเป็นสิงมาให้พระเอกซะนิ แต่ก้อแจ่มไปอีกแบบ

neo-dark

Napassorn

ผลงานน่าติดตามมากๆ อยากอ่านกันยาวๆเลย 

Boom Boom

เจอผีสาวแบบนี้ น่าสนใจยุ่นะไม่น่ากัว

a_lex

เหมือนจะมีผีหลายตัว
หวังว่าคงเป็นผีสยิวทั้งนั้นนะครับ

ruktala-2536

มีผีอีกแล้ว พระเอกเราเจอแต่ผีนะ ระวังผีจับหัว

wsxc

งานนี้ห้องกว้าง ค่าเช่าถูก ได้โบนัสเป็นผู้หญิงไม่ซ้ำหน้าอีก   เจ้าของห้องใจดีจริงๆ