ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน งานล้นคนบาง

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 25, 2018, 05:56:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sp502

มีสิงร่างคนอื่นด้วย แบบนี้ก็ไม่จำเจนะสิ เหมือนได้เปลี่ยนรสชาดใหม่ๆตลอด

cd13579

อยู่หอก็เจอผี มาทำงานก็เจอ นี่เอ็งเป็นคุณริวเรอะ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

funkyman

เริ่มอิจฉาพระเอกของเรามากขึ้นเรื่อยๆแล้วละเนี่ย

moshop

เป็นเรื่องใหม่อีกเรืีองที่หน้าติดตามครับการเขียนแหวกแนวมาอีกแนวเลยครับหน้าติดตาม

retest

อ้าวไม่นะ เพิ่งรู้จักผีน้องเมย์ได้สองตอนเองงงงง   ทำไมถึงจะปล่อยให้ผมคิดถึงไปอีกน๊านนน นานนน กันเล่าาาา    ::Crying:: ::Crying::
น้องเมย์ เพิ่งพาสาวซิงมาเพิ่มในฮาเลมได้1คน อยู่เลย ง่าๆ
จะเฝ้ารอคอยผลงานนะครับ  ::WooWoo::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

God25

tak19

เจอผีอีกละ. ตนนี้ที่ทำงาน. จะมีงานเข้าทั้งที่ห้องและที่ทำงานไหมนะ

สมปอง บุญ

แนวผีแล้วเสียวยิ่งอยากอ่านเพิ่มมากขึ้น

Man_On_The_Moon

นี่คือที่มาของคำว่า"ได้กับผีอะไรล่ะ"...ครับได้กับผีจริงๆ ::DookDig::

yopern

เจอผีแบบนี้ก็ดีเลยเลยล่ะ อ้อนดีๆเผลอๆได้เปลี่ยนตัวไปเรื่อย

Sc0019

แจ่มเลย มีรวมร่างด้วย ดีนะจะได้เปลี่ยนแนวไปเรื่อยๆ แต่ก็มีบทในเรื่องหลักให้ค้นหาด้วยน่าจะมันนะครับ เหมือนให้นางช่วยสืบคดีอะไรประมานนี้อ่ะ

testman

เล่นสิงกันแบบนี้ คนโดนสิงไม่รู้สึกอะไรเลยเหรอครับ ไหนจะแลบ ไหนจะแปลก ๆ อยู่ ๆ ตื่นมา อาการแปลกไปเฉย ๆ

nu8285

ones26421

ถ้าเจอผีอย่างเมย์เนี่ย จะให้สิงมาจัดซะทุกวันเลย

attawit2524

สิงสาวได้ไม่ซ้ำหน้าแบบนี้ไม่มีเบื่อแน่นอน เอาละสิแค่อย่าพลาดทำท้องก็พอ ::Evil::