ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tonnosuke]The Lady Next Door ร้อนรักสาวข้างห้องตอนที่1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 27, 2018, 06:15:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syndromz

เห็นหน้าใสๆแต่เล่นเสียบ 2 รูเลยนะครับ  ว่าแต่ช้วยตัวเองยังไงให้เสียงมันดัง ปังๆๆไปถึงห้องข้างๆ

B&B

เอื่มมม... ว่าไงดีละ เอ่อ... ทำไมข้างห้องตูไม่มีผู้หญิงแบวนี้บ้างงง!!!!

⑅●♡⋆♡LOVE♡⋆♡●⑅

ถ้าให้เดาๆ ตอนต่อๆ ไปคงมีผู้หญิงมาเพิ่มแน่ มี 4 ตอนเลยนะ มันต้องมีมาเพิ่มสิ ไม่งั้นไม่ยอม!!!!

ซะส่วนมากโดจินแนวนี้ มักจะมีมาเพิ่มสักคนสองคนละน่า ไม่น้องสาวของโทโจ-ซัง ไม่ก็พี่สาวของนางละน่า

เปิดมาตอนแรกนึกว่าจะสาวใสซื่อจอมซุมซาม แต่กลับเป็นสาวติดเซ็กส์ สาย M ที่ยังเวอร์จิ้น

ส่วนคุโด-ซัง นายนี่ชักว่าววันละกี่รอบฟ่ะ กลับจากการไปสมัคร ก็กลับมาชักว่าวเลยเหรอฟ่ะ มันยังหัววันอยู่นะ!!!!!

ขอบคุณครับ

ต้องเก็บมุกไว้เยอะๆ เดี๋ยวตอนต่อๆ ไป ไม่มีใช้

เสียดายจำไม่ได้แล้วว่าเรื่องมันเป็นยังไง เพราะแปลเก็บไว้นานแล้วเหมือนกันนะ
รู้แต่ว่านางเซ็กซ์จัดมาก แค่นั้น!! โปรดติดตาม...
::GiveMe::

leeloe123

ชอบอ่านแบบนี้เหมือนกันเนื้อเรื่องไม่ปวดตับตอนแรกนางเอกเอาดิลโด้ยัดตูดช่ายป่ะ

infinityex

ส้มหล่นเจอแม่สาวไฟแรงแบบนี้ตอนต่อไปนี้จะเป็นไงต่อนะ

จะมีนางเอกคนเดียวหรือมีคนอื่นมาเป็นศัตรูรึเปล่านะ

rebuffz

นึกว่าจะเรียบร้อยที่ไหนได้ หื่นสุดๆ

รอดูตอนจบครับ จะโดน ntr รึป่าว

glaciar

มี4ตอนจะเป็น สาวมาเพิ่มอีก 3 คนรึป่าวน้อ
แต่หนุ่มนี่ชักว่าวก็ยังโด่อยู่เลย นางเอกก็เงี่ยนใช่ย่อยนะเนี่ย  ::Bloody::

Demon-Wolf

Gunitle

รักนี้ไม่หวานใสซะแล้ว กลายเป็นรักเผ็ดร้อนแล้ว5555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปป รอตอน2 3 4 เลยครับทท่านน

kapomman

ถ้าข้างห้องมีน่ารักแบบนี้ เราก็คงหื่นได้ทุกวัน  แต่อ่านแล้วอดคิดเดาตอนต่อไปไม่ได้สงสัยสาวเจ้าชวนเพื่อนมาด้วยอะเปล่า สาวมหาลัย  ::DookDig::

ไม่ต้องคลีนเยอะก็ได้แค่นี้ภาพก็สวยแล้ว

biggiggog

ตอนแรกว่าพระเอกมันหื่นแล้วนะ
เจอนางเอกหื่นกว่าอีก
งานนี้ได้กินตับกันทั้งวันแน่
ขอบคุณมากๆครับ

toffies

อาร๊ายมันจะโชคดีเบอร์นั้น

จะเก็บเอาไปชักว่าว แต่ได้เอาแทน ยออเยี่ยมจริงๆ

treerasitnut

ชอบมากครับเรื่องนี้ ภาพเนื้อหาสนุก นางเอกดูสมจริง มีเสน่ แต่มันจะได้กันง่ายเกิ้น อิจฉาครับ

10/10 ครับเรื่องนี้ นางเอกหื่นได้ใจครับ

freelance

นายไข่ย้อย

พระเอกก็ใจกล้าเกิน บุกห้องเลยเชียว ไม่เคาะไรก่อนเลย ::Shy::
อิอิอิ

Gondar