ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tonnosuke]The Lady Next Door ร้อนรักสาวข้างห้องตอนที่1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 27, 2018, 06:15:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tronnakub

ว่าแต่สาวข้างห้องไม่มีแฟนหรอ
ยัดดิลโด้ไว้ 2 เลยหรอเนียสุดจริงๆ

aof55555

chocolaze

::Oops::เอ้า อยุ่ดีๆฟลุ๊คได้กินตับสาวข้างห้องซะงั้น แต่หุ่นแบบนี้คงฟ้าเหลืองกันไปข้าง

Reggal

โบราณเขาว่า โชคร้ายจะกลายเป็นดี

มันดีขนาดนี้เลยเชียว 5555

ScooZiie

พลาดงาน แต่ได้นางเอกก็คุ้ม นางเอกตอนแรกเห็นใสแต่จริงก็แอบร้ายเหมือนกัน เล่นยัดดิลโด้ไว้เลย

Phoowadol

เห็นหน้าสาวโทโจ แว๊บแรก  ก็เข้าใจว่าจะใสซื่อโนเนะ ที่ไหนได้ ป๊าด!?.. ตอนที คุโดเปิดประตู ผาง.! จะเอ๋ แม่นางกำลัง ติ้วเลย แถม มีดิลโดเสียบก้นอีก โห.....หมดกันภาพลักษณ์ สาวใสๆ หายไปทันที เห่อๆ   สังเกตุเหมือนผู้วาด จะจงใจสื่อให้เห็น รสนิยมของ โทโจเป็นพิเศษนะ แต่ละภาพ เห็นเน้นที่ประตูหลังเด่นชัดเจน ไม่เชื่อลองเปิดดูอีกทีสิเอ๊า.!  ใช่ปะ รูก้นเน้นชัดเจนทุกภาพ มิน่าหละ
ชอบให้สอยก้นนี่เอง...55. ว่าแต่เจ้าคุโดนี่โชคดีจังเลยเนาะ จากที่แค่เก็บไปว่าว.
คราวนี้ได้จัดจริงแตกในเต็มๆ ลงเป็นอิแบบนี้ ย้ายมาอยู่ห้องเดียวกันเถอะ  อิอิ
ปล.  หน้าตารวมถึงหุ่นทรงของสาวโทโจ มันช่างน่าเก็บไปฝันถึงเหลือเกิน อิอิ
ขอบคุณครับ

เดี๋ยวตอน2 จะยิ่งเห็นชัดกว่านี้ว่าแท้ที่จริงสาวเจ้าเป็นยังไง โปรดติดตามครับ  ::DookDig::

Neanderthal

มี 4 ตอนคงต้องมีคนอื่นมาแจมแน่ พระเอกนายมันโชคดีสุดๆ
ทำไมต้องโนวิส

fu.soo

ทำไมไม่เจอแบบนี้บ้าง เสียเวลาตอนใช้ชีวิตหนุ่มๆ ::Punch::

biggerz biggerz

สุดยอดทั้งการแปลและลายเซ็น ดูแล้วชวนหื่นดีจริงๆครับ

ถ้ามีสาวข้างห้องแบบนี้คงไม่ได้ออกจากบ้าน

jachal

สมัครงานไม่ได้ แต่ได้เสียวกับสาวข้างห้องแบบนี้ น้ำกระจายแน่

bomb1021

สาวหุ่นดีเฟร่อออ น่ารักซะด้วย คุ้มกว่าได้งานอีก 55555

Soulsteal Attapon

ไม่ได้งานแต่ก็ได้เมียละวะ ไอ้หนุ่ม ::Fighto::

edit : อือหือ สาวเจ้าช่างร้อนแรงเกินไปละ จะอยากดุ้นอะไรขนาดนั้น

worachat39

แล้วประตูเปิดไว้ได้ไงเนี่ย หรือนางเอกจะตั้งใจเรียกแต่แรกอยู่แล้วหว่า ถ้ามีใครมาเจอก่อนนี่จะคนละเรื่องเลยนะเนี่ย 555

b72208

ถือเป็นรางวัลปลอบใจหลังจากสมัครงานไม่สำเร็จ 5555
ลายเส้นสวยดีครับ เรื่องนี้ ขอบคุณนะครับ  ::WowWow::