ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tonnosuke]The Lady Next Door ร้อนรักสาวข้างห้องตอนที่1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 27, 2018, 06:15:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zodicark

สาวน้อยหน้าตาน่ารักอ่อนหวาน แต่หื่นตัวแม่เลยนะ จริงๆสาวน่ารักๆมักหื่นเรื่องจริงอยู่น้า
ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

Ramirest

ผมว่าแบบนี้ ไม่ได้งานกลายเป็นโชคดีนะครับ 
เหมือนตอนเดียวจบเลย ถ้าไม่บอกว่ามี 4 ตอนไม่รู้เลย
เดาไม่ออกเลยว่าตอนต่อไปจะไปยังไง ออกนอกสถานที่ไหมนะ ::HeyHey::

Summermay

แบบนี้เสป็คเลย สาวหวานน่ารักเรียบร้อยทรงสะบึมส์ แต่ความจริงแอบหื่นสุดๆ สายอุปกรณ์อีกตะหาก พระเอกโชคดีจัง แบบนี้ต้องจัดเต็ม ทำที่ระเบียงหน้าห้องเช่าตอนกลางดึกไปเล้ย

ipor

นี่แค่ตอนแรกนะ ฟัดกันยับ เดี๋ยวรอตอนสองลุ้นว่าจะสนุกแค่ไหน

MooOon

อยากอ่านตอนต่อไปมากครับ ภาพสวย + ลายเส้นดี + เนื้อหาสบายๆชิว

เเต่มาเเนวสาวข้างห้องเเบบนี้ จะมีสาวๆอื่นเพิ่มไหมเอย ^^

johnywalker

แหม่ สาวคนนี้หื่นจริง ๆ เล่นทั้งสองรูเลย เห็นติ๋ม ๆ แท้ ๆ

hirozz080

boomtsumaha

ต่างคนต่างช่วยเหลือซึ่งกันและกันก็ดีนะ ฮ่าฮ่าฮ่า

Thefat

สาวแว่นข้างห้อง แต่แอบหื่น บันเทิงละค๊าบ ที่หอเราน่าจะมีแบบนี้บ้างนะเนี่ย

DarKSiDeIID

นี่แค่ตอนแรก ยังโดนไปตั้งกี่ยก กว่าจะจบ พระเอกเราคงจะซูบไปไม่น้อย

phatsa

ถือว่าโชคดีมากที่อุตสาชักส่าวอยู่คนเดียวกับสาวข้างห้อง....แต่ดันได้ของจริงสบายตัวเลย

Edit : ลุ้นว่าจะได้ย้ายมาอยู่ห้องเดียวกันรึป่าวเนี้ย......(ติดตามต่อ)

ohaocarrotmarphark

หมดกันสาวใสบริสุทธิ์ ถ้าให้หักมุมเข้าไปอีกคือ จริงๆ แล้วทั้งหมดถูกวางแผนไว้แล้ว ทั้งทำเสียงดังให้ผู้ชายได้ยิน ตั้งใจให้เปิดเข้าห้องมา ตั้งใจครางให้ได้ยิน หรือบางทีการเอาอาหารใส่กล่องไปให้ผู้ชายก็เป็นแผน ผมก็มีผู้หญิงใสๆ แบบนี้ที่ชอบอยู่นะ แล้วกุจะมโนทำลายภาพฝันตัวเองตะมายว้าาาา
::Punch::

dan49

อุแม่เจ้า น่าจะมีแบบนี้ข้างห้องบ้างนะ จะได้เข้าไปช่วยจับขโมยทุกคืนเลย

omuu

::Oops:: ::Oops::
อยากจะเจอสาวแบบนี้บ้างจังหน้า สวยน่ารัก ในฝันเลย5555  แนวหน้าหลังแบบนี้ด้วยฟินเลยครับบบ