ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้น ฟันไม่เลี้ยง cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, ธันวาคม 13, 2018, 12:17:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ประสบการณ์เสียวโดนเพื่อนผู้หญิงรุมโทรม

เรื่องนี้บางคนบอกว่าอยากจะเจอบ้าง อยากโดนสาวๆรุมโทรมเย็ด แต่ว่าตอนที่เรายังน้ำไม่แตกนั้นก็สนุกอยู่ครับ แต่พอเราน้ำแตกแล้วสิมันหดไม่ขึ้น จนพวกสาวๆต้องช่วยกันปลุกให้ตื่นขึ้นมาอีกครั้ง บางคนก็เอาปากดูดให้ บางคนก็จับรูด ไม่รู้ว่าเป็นมือใครครับ มันนัวเนียไปหมดเลย เรื่องที่เกิดขึ้นนี้ ตอนนั้นผมเรียนอมยู่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง ในกลุ่มที่ผมร่วมทำรายงานด้วยมีผู้หญิงทั้งนั้นครับ 4 คน ผมเป็นผู้ชายคนเดียว เพื่อนหญิงทั้งสี่คนนั้นได้เช่าบ้านอยู่ด้วยกันทั้งสี่คนครับราคา 2000 บาท หารกันคนละ 500 บาท

ส่วนผมไม่ได้เช่าเพราะบ้านอยู่ใกล้ๆมหาวิทยาลัย เราเรียนคณะเดียวกัน ห้องเดียวกันรุ่นเดียวกัน เวลาทำรายงานก็ช่วยกันครับ วันนั้นเพื่อนหญิงบออกให้ไปช่วยกันทำรายงานที่บ้านเช่าครับ ที่ห้องเพื่อนหญิงผมเพิ่งเคยเข้าไปเป็นครั้งแรก มีคอมตั้งโต๊ะหนึ่งเครื่องมีอินเตอร์เน็ตด้วย ทำให้สะดวกมากในการค้นหาข้อมูลต่างๆมาทำรายงาน ห้องนอนเป็นห้องกว้าง มีอยู่สองเตียงครับ เตียงหนึ่งนอนสองคน พอเราช่วยกันทำรายงานกันเป็นที่เรียบร้อยแล้ว เพื่อนหญิงคนหนึ่งพุดขึ้นมาว่า"เรามาคลายเครียดกันไหม" เพื่อนหญิงอีกคนพูดขึ้นมาว่า"มันมีผู้ชายอยู่ด้วย" ..."ดีสิได้อารมณ์ดี" ผมไม่รู้เหมือนกันว่าผมคุยอะไรกัน

จากนั้นเพื่อนหญิงอีกคนก็เอาหนังโป๊มาเปิดดูกันครับ เป็นหนังฝรั่งเย็ดกันเป็นคู่ๆ ผู้ชายโดนผู้หญิงสามคนรุมโทรมดูดควยบางคนก็ขึ้นไปขย่มควยครับ พอดูไปสักพัก ควยผมมันแข็งขึ้นมาโด่เลย จนเพื่อนหญิงทั้งสี่คนชี้ให้กันดู จนผมอายหน้าแดงเลยครับ ผมจะออกจากห้องบอกว่าไม่ดูละเดี๋ยวใจแตก" เพื่อนหญิงพูดว่า"ก็ให้มันแตกออกมาเลยสิวะ" จากนั้นสี่คนก็กรูเข้ามาขับแขนจับขาผมอีกคนถอดกางเกงของผมออกครับ จนควยผมชี้โด่อีกคนเอามือจับรูดขึ้นๆลงๆอย่างหื่นกระหาย ผมเสียวมากน้ำแทบแตกออกมา ดูหนังโป๊เสียวอยู่แล้วพอมาโดนมือรูดน้ำแทบแตกเลยครับ

เพื่อนหญิงอีกคนให้ผมนอนลงเดี๋ยวจะขย่มให้จากนั้นขึ้นไปจับควยผมจ่อเข้ารูหีแล้วกดลงขย่มอย่างมมันส์แหงนหน้าสูดปากครางออกมาเบาด้วยความเสียวซ่านครับ ผมเด้งรับด้วยความเสียว จนน้ำผมใกล้จะแตกร้องออกมาผ่านไปไม่นานน้ำผมพุ่งทะลั่กออกมาอย่างแรงจนเพื่อนสาวรีบชักออกจนเลอะบั้นท้ายไปหมดเลยครับ พอเสร็จแล้วอีกคนจะเข้ามาขย่มต่อแต่ควยมันไม่แข็งแล้วครับ สามสาวช่วยตัวปลุกเร้าให้มันสู้แข็งขึ้นอีกครั้ง วันนั้นผมโดนยำทั้งวันครับ

ไม่มีคนอยู่บ้านเลยชวนหลานสาวxxx

ผมเป็นคนบ้านนอกมีพี่สาวคนหนึ่งได้แต่งงานกับคนกรุงเทพครับพี่สาวอยู่กรุงเทพตั้งแต่ผมยังเด็กเรียนอยู่ประถมครับ พี่สาวมีลูกสาวคนหนึ่งครับซึ่งก็คือหลานสาวของผมเองอายุ 14 ปีเรียนอยู่ชั้น ม.2 ส่วนผมอายุ 23 ปีแล้วครับ หลังจากที่ผมได้เรียนจบแล้วก็ได้เดินทางออกจากบ้านนอกไปหางานทำที่กรุงเทพครับ ผมได้ไปพักอยู่ที่บ้านของพี่สาวครับพี่สาวเป็นแม่ค้าขายกับข้าวรายได้ดีมากครับ บางครั้งก็ให้น้องอาย ซึ่งเป็นลุกสาวไปช่วยขายครับ

แต่วันนี้น้องอายบอกว่าวันนี้เพื่อนจะมาหาที่บ้านขอหยุดก่อน วันนั้นทั้งวันไม่มีใครอยู่บ้านครับ มีแต่หลานสาวนั่งเล่นมือถืออยู่ ผมเองก็เอามือถือมากเล่นเปิดคลิปโป๊ดูจนเกิดอารมณ์xxxขึ้นมา ครับเลยเอาควยออกมารูดเล่นไปมาเบาๆ จนผมลืมคิดไปว่านี่คือบ้านพี่สาว ผมรูดไปรูดมาเสียวมากขึ้น xxxก็เลยชักว่าวครับ จนหลานสาวเปิดประตูเข้ามาเจอผมชักว่าวอยู่พอดี หลานสาวไม่อายครับ ถามว่า"นี่หรือที่เขาว่าชักว่าว" ผมสะดุ้งรีบเอาควยเข้ากางเกงทันทีครับ หลานสาวบอกว่า"หยุดทำไมทำให้หนูดูหน่อยสิ อยากเห็นน้ำออกว่ามันเป็นอย่าง เคยเห็นแต่ในคลิปโป๊ ไม่เคยเห็นของจริง"

ผมก็เลยชักว่าวให้หลานดูเสียเลยครับ จากนั้นผมก็เรียกหลานเข้าใกล้ๆบอกว่าชักให้น้าหน่อยได้ไหม "หลานสาวไม่กล้าจับบอกว่า "ไม่เอามันน่ากลัว" ผมเอามือไปจับมือหลานสาวมาจับควยผมรูดไปรูดมา จนเกิดความเสียวมากๆผมขอร้องบอกให้หลานอมแต่หลานไม่ยอม  ผมเลยเข้าเอาควยใส่ปากหลานสาว จนเธอยอมอมในที่สุด  ผมสอนหลานสาวอมดูดท่อนเอ็นของผมจน เก่งชำนาญเลยครับ

บอกว่าอีกหน่อยมีผัวจะได้เก่งๆ ผมให้หลานสาวทั้งดูดทั้งอมจนน้ำผมแตกออกมาใส่ปากหลานสาวจนเลอะเทอะไหลออกมาเต็มปากหลานสาวเลยครับ จากนนั้นผมกับหลานก็นอนพัก เราเล่นกันอย่างสนุกสนานวันนั้นผมกับหลานผลัดเปลี่ยนกันช่วยตัวเอง ส่วนผมก็เลียหีหลานสาวที่เกลี้ยงเกลาโล่งเตียน ไม่มีขนสักเส้น ผมเอาลิ้นเลียตรงเม็ดเสียวให้หลานจนหลานสาวเสร็จน้ำแตกคาปากเลยครับ ผมยังไม่หยุดแค่นั้นยังห่อลิ้นสอดใส่เข้ารูหีหลานสาวแยงลิ้นเข้าๆออกๆบางครั้งผมก็เอานิ้วแยงเข้าออกในรูหีหลานสาวครับ แต่ผมไม่ได้เอาควยสอดใส่เข้าไปข้างใน เราทำกันแต่ภายนอกครับ กลัวพลาดพลั้งท้องขึ้นมาจะเป็นปัญหาภายหลัง หลังจากที่ได้งานทำผมก็ย้ายออกจากบ้านพี่สาว เราเลยอดกันครับ

เล่นเสียวกับนักร้องสาว

เมื่อตกที่ทำงานอยู่ห้องอาหารที่กรุงเทพ ผมเป็นเด็กยกอาหารครับ ที่ร้านแห่งนี้ได้มีนักร้องสาวๆสวยๆมากมายเพราะมีการรับสมัครตลอดครับ นักร้องสาวแต่ละคนนั้นหน้าตาดีมากๆครับ ส่วนมากจะมีแฟนครับ ผมอยู่แผนกยกอาหารได้แต่แอบมองนักร้องสาวสวยตลอดครับ บางครั้งแต่ยินเสียงร้องเพลงก็ตื่นเต้นแล้ว จนผมต้องขอรับอาสาพิเศษในการจัดโต๊ะอาหารแทนเด็กเสิร์ฟครับ เพราะอยากเห็นหน้านักร้องสาวสวย ในนี้ผมแอบชอบนักร้องสาวสวยคนหนึ่งครับ ชื่อน้องดาครับ เสียงร้องดีมากร้องเพลงได้เพราะจริงๆครับ แต่ไม่รู้ว่าเธอจะมีแฟนหรือเปล่าครับ

จะมีหรือไม่มีไม่สำคัญครับแต่ขอให้ผมได้เสียบเธอสักครั้งก็ยังดีครับ ห้องอาหารเลิกตอนเที่ยงคืนครับ เปิด 5 โมงเย็นถึงเที่ยงคืน คืนนั้นหลังจากที่เลิกงานแล้ว ผมพยามสังเกตจับตาดูว่าน้องดานักร้องจะกลับบ้านยังไงครับ ผมได้สะกดรอยตามเธอไป น้องดานั่งอยู่ที่หน้าร้านไม่ทราบว่ารอใคร คนอื่นๆก็กลับบ้านกันหมดแล้ว ผมตัดสินใจใจกล้าหน้าด้านเข้าไปหาเธอทันที ถามว่า "น้องดายังไม่กลับบ้านเหรอ "...บ้านอยู่ไหนล่ะเดี๋ยวพี่ไปส่ง...." น้องดาตอบว่า" เราทะเลาะกับแฟนและได้เลิกกันแล้ว ตอนนี้ไม่รู้ว่าจะไปต่อที่ไหน"

ผมดีใจมากที่เธอเป็นโสดแล้ว "เอาอย่างนี้ดีไหมไปพักกับพี่ที่ห้องก่อนดีไหม" พรุ่งนี้ค่อยว่ากันใหม่" ผมได้พาน้องดาไปที่ห้องครับ เราซื้อกับข้าวไปกินด้วยกัน เสร็จแล้วผมก็เอาผ้าให้เธอไปเปลี่ยนอาบน้ำกัน น้องดาขอบคุณผมเป็นการใหญ่ที่ได้ช่วยเหลือเธอผมบอกเธอว่าจะไปนอนนอกห้องให้เธอนอนที่เตียงผมเลย น้องไม่ยอมให้ผมไปนอนข้างนอกครับ บอกว่านอนด้วยกันที่นี่แหละ เธอเต็มใจที่จะอยู่ด้วยหากไม่รังเกียจ ผมตกตะลึงมากไม่นึกเลยว่าจะได้เมียง่ายๆแบบนี้คืนนั้นผมกับน้องมีความสุขเสียวด้วยกันถึงสามครั้งครับ

เราเล่นกันหลายาๆท่า เธอนั้นเก่งมากชำนาญจริงๆ น้องดาขึ้นนั่งขย่มให้ผมจนเธอเสร็จไปหนึ่งครั้งจากนั้นมาใช้ปากดูดให้ผมอีกจนผมเสียวมากทนเกือบไม่ไหว มาเสร็จด้วยท่าขอบเตียงแยกขาเธอออกกว้างกระแทกท่อนเนื้อเข้าใส่ร่องเสียวเธออย่างถึงพริกถึงขิงเลยครับ " โอวววว....ซี๊ดดด...ใกล้หรือยังที่รัก..เราใกล้จะ..จะแตก...แล้วนะ...ผมเร่งกระเด้าร่องเสียวน้องดาอย่างแรงสุดที่จะทนความเสียวอีกต่อไปได้ครับ ร่องเสียวเธอตอดรัดดีเหลือเกิน ผมปล่อยน้ำออกมาใส่ร่องเสียวของเธอ จนน้องดาร้องกรี๊ดออกมาอย่างมีความสุขครับ....

เล่นเสียวกับป้าศรีในรถ

ผมมีความประทับใจที่ได้เล่นเสียวกับสาวใหญ่คนหนึ่งในรถเก๋งครับ วันนั้นผมได้ไปเชียงใหม่กับป้าศรีสองคน ออกเดินทางตั้งแต่เช้ามือครับ  ป้าศรีแกเป็นม่ายมีลูกสองคนแล้ว อายุ 42 ปีครับ ส่วนผมอายุ 30 ปีครับ แกอายุมากกว่าผมไปตั้ง 12 ปีครับ แกชวนผมไปเชียงไปอบรมธุรกิจขายตรง ผมเป็นดาวน์ไลน์ของแกครับ เป็นธุรกิจอิสระทุกวันแกมักจะพาผมไปประชุมที่โรงแรม บางคืนกลับบ้านดึกดื่น วันนี้แกพาผมไปไกลมากเราเดินทางไปถึงเชียงใหม่เกือบเที่ยง จากนั้นก็พักทานข้าวกัน

พอตอนบ่ายโมงก็เข้าอบรมที่โรงแรมแห่งหนึ่ง พอ 4 โมงเย็นก็เป็นอันเสร็จสิ้นการอบรม ได้ความรู้มากมาบเลยทีเดียว จากนนั้นก็กลับบ้าน ระหว่างทางป้าศรีได้พาผมไปทานข้าวแกเป็นคนจัดการเลี้ยงผมหมดเลยครับ ระยะทางจากเชียงใหม่มาพะเยาหลายกิโลครับ ทำให้มืดกลางทาง เพราะเราพักทานข้าวนานไปหน่อย  ระหว่างทางป้าศรีก็ชวนผมคุยต่างๆนานาครับ  แกชวนผมเล่นเสียวในรถ ผมไม่กล้า แกจึงหาที่จอดรถในป่าข้างทางจากนั้นป้าศรีก็ถอดกางเกงท่อนล่างออกจนหมดครับ

ที่หีแกมีขนดกนิดหน่อยสองกลีบของแกจะคล้ำครับ แกพยายามรูดซิปกางเกงผมแล้วล้วงเอาควยของผมออกมาดูดอมอย่างเมามันส์ แกชำนาญมากครับ อมดูดควยผมจนเสียวไปหมด จากนั้นแกก็ไปหยิบเอาควยปลอมที่ใต้เบาะรถครับ แกมีควยปลอมอันใหญ่มากซ่อนไว้ที่ใต้เบาะรถ จากนั้นแกก็เอาควยปลอมไปถูที่ติ่งเสียวของแก ส่วนปากก็อมดูดของผมไปครับ  สักพักแกคงเมื่อย เปลี่ยนจากดูดขึ้นมานั่งทับผมจับควยผมที่แข็งๆจ่อเข้ารูหีของแกแล้วขย่มอย่างเมามันส์ "โอววว...เสียว...ซี๊ดดด....ดีมากเลยแน่นมาก"

แกร้องครางออกมาด้วยความเสียวซ่านส่วนผมก็เด้งรับกับขย่มของแกอย่างเมามันส์เชนกัน แกก้มลงมาดูดปากผมด้วย ส่วนบั้นท้ายของแกก็ขยับขึ้นๆลง  ทีนี้ผมจึงเปลี่ยนให้แกยืนโก่งโค้งเอาควยจ่อที่หีแกจากนั้นก็กระเด้าๆเสียงดังพั่บๆๆๆ ควยผมเข้าๆๆออกในรูหีป้าศรี ป้าศรีก้มหน้าที่เบาะรถผมแกยุ่งเหยิง ผมเร่งกระแทกบั้นท้ายป้าศรีเร็วขึ้นเรื่อย ทำให้มันส์มากสุดที่จะบรรยาย "เร็วๆๆๆ...แรง...อูววว์...ซี๊ดดด....เสียวเหลือเกิน..." ผมรู้สึกว่าจะไม่ไหวแล้ว "ป้าๆๆๆผมใกล้แล้ว...ใกล้แล้ว...โอววว...ซี๊ดดด...น้ำเงี่ยนของผมพุ่งใส่รูหีป้าศรีเต็มรูแล้วครับจนไหลย้อยจนเลอะเบาะรถเต็มไปหมด  ป้าศรีเอาน้ำมาทาไปตามตัวแกครับ แกเซ็กส์จัดจริงๆๆๆๆๆ

แอบดูสาวใหญ่เล่นเสียวด้วยมะเขือยาว

สิ่งที่ผมไม่เคยเคยคาดคิดมาก่อนเลยครับว่า สาวใหญ่วัย  52 ปี ซึ่งเป็นครูที่ผมนับถือมาก ชื่อว่าครูปราณีครับ แกเป็นโสดอยู่คนเดียวครับ ครูปราณี เป็นครูสอนอยู่โรงเรียนชั้นประถมแห่งหนึ่งครับ ในอำเภอรอบนอก เป็นโรงเรียนบ้านนอก มีนักเรียนไม่กี่คนครับ ผมเองก็เป็นครูฝึกหัดครู เป็นนักศึกษาฝึกหัดผมได้มาสอนที่โรงเรียนแห่งนี้ได้ไม่ถึงเดือนครับ โดยผมได้พักที่บ้านพักในโรงเรียนอีกหลังหนึ่ง ซึ่งอยู่ติดกับใกล้ๆบ้านพักครูปราณี วันนี้ตอนเย็นหลังจากที่โรงเรียนได้เลิกไปแล้ว

นักเรียนกลับบ้านจนหมด ผมก็กลับไปที่บ้านพัก เอางานที่นักเรียนส่งมาตรวจดูเป็นที่เรียบร้อยแล้ว จากนั้นก็จะจุดไฟทำกับข้าวคิดว่าเย็นนี้จะเผาปลานิลกินครับ ผมใช้ถ่านครับ แต่ว่าไฟแช็คของผมหาไม่เจอ ไม่รู้ว่ามันตกหายไปไหน ดังนั้นผมคิดว่าจะไปขอยืมไฟแช็คที่ครูปราณีก่อนครับ ผมเดินไปหาครูปราณีที่บ้านพัก ผมไม่ได้ร้องเรียกแกครับ เดินเข้าไปเงียบๆเห็นประตุห้องนอนแกปิดไม่สนิท พอผมเข้าไปใกล้ๆ ก็ได้ยินเสียงดังพั่บๆ พร้อมกับเสียงครูปราณีครางออกมาเบาๆครับ

ผมสงสัยว่าครูปราณีแก่จนปานนี้แล้วยังเอาหนุ่มมาเล่นเสียวที่ห้องเลยเหรอ ผมจึงแอบดุที่ประตูที่ไม่ปิดสนิท ผมแทบไม่เชื่อในสายตาเลย ครูปราณีดูเป็นคนที่หงิมๆ เรียบร้อยมารยาทดีมาก จนกล้าทำแบบนี้ครับ แกเอามะเขือยาวลูกขนาดเขื่องดันเข้าไปที่รูหีแกจนได้ครึ่งลุก แกดันเข้าดันออกเบาๆ จนผมเห็นรูหีแกปลิ้นเข้าปลิ้นออกครับ ผมเองดูการกระทำของแกจนเกิดความเงี่ยนขึ้นมาควักเอาควยออกมาชักว่าวไปด้วย ผมไม่กล้าบุกเข้าไปเย็ดกับแกครับ ครูปราณีเริ่มดันมะเขือยาวเข้าๆออกๆเร็วขึ้นเรื่อย

"โอววว...อ่า...ซี๊ดดด.." แกครางออกมาด้วยความเสียวครับ จากนั้นแกก็เปลี่ยนมาเป็นท่าคลานสี่ขาครับ แกหันบั้นท้ายที่ใหญ่มากมาทางผม มันขาวโพลนไปหมด ผมเสียวควยมากเร่งชักว่าวอย่างเร็วๆๆ รัวมือรูดควยอย่างเร็วครับ ส่วนแกก็ดันมะเขือยาวใส่หีทางด้านหลังอย่างเร็วแรงๆเช่นกัน จนแกร้องครางออกมาอย่างสุดเสียวครับ "โอววว....น้ำ....น้ำจะ...จะ...แตกแล้ว ....แตกแล้ว..." จังหวะนั้นผมเสียวอย่างสุดควยผมปล่อยน้ำพุ่งกระฉูดอออกมาเลอะหน้าประตุแกเต็มไปหมดครับ น้ำผมออกมาเยอะมาก เพราะว่าไม่ได้ชักว่าวมานานแล้ว  ผมรอแกใส่เสื้อผ้าเสร็จก่อนจากนั้นก็ออกมาอยู่หน้าบ้านแล้วเรียกแก ขอยืมไฟแช็คแป๊ปหนึ่ง แกออกมาด้วยผมยุ่งเหยิงหน้าแดงมากครับ

โดนลูกสาวเพื่อนลักหลับ

เรื่องมันมีอยู่ว่าผมมีเพื่อนเป็นผู้หญิงคนหนึ่งครับชื่อว่า กรรณิกา เธอมีลูกสาวที่น่ารักอยู่คนหนึ่งชื่อ น้องก้อย ผมกับเพื่อนหญิงคนนี้โตมาด้วยกันตั้งแต่เด็กๆครับ เรียนหนังสือด้วยกัน จนจบมัธยมหลังจากนั้นต่างก็ไปทำงานแยกย้ายกันไป เพื่อนหญิงคนนี้แต่งงานก่อนผมครับ ส่วนผมเป็นโสดจนถึงอายุ 40 ปี ก็ยังไม่สละความโสด อยู่มาวันหนึ่งผมได้ไปในเมืองครับไปซื้อของที่ห้างเทสโก้โลตัสบังเอิญผมได้ไปเจอเพื่อนหญิงคนนี้ นานกว่า 10 กว่าปีที่เราไม่ได้เจอกัน

เพื่อนหญิงดีใจมากครับที่ได้เจอผมถามสาระทุกข์สุขดิบกัน เธอได้ชวนผมไปเที่ยวบ้าน ผมบอกว่าเกรงใจเดี๋ยวแฟนเธอจะเข้าใจผิด เพื่อนหญิงบอกว่า ไม่ต้องกลัวสามีไม่อยู่ไปราชการหลายวันกว่าจะกลับ ผมจึงตกลงไปเที่ยวบ้านเพื่อนตามคำเชิญครับ เพื่อนแนะนำลูกสาวชื่อก้อย อายุ 14 ปีให้ผมรู้จัก น้องเห็นผมครั้งเธอรู้สึกชอบผมและคุยถูกคอกันมากครับ เพื่อนหญิงชวนผมนอนค้างที่บ้านเธอคืนหนึ่งจะได้มีเวลาคุยกันนานแล้วที่ไม่ได้คุยกันเลย เราคุยกับถึงเรื่องสมัยเด็กๆ

ส่วนลูกสาวก็นั่งทำการบ้านอยู่ข้างๆ เพื่อนหญิงได้ถามผมว่าทำไมไม่แต่งงานเสียที ผมบอกว่าไม่เจอคนถูกใจมั้ง หลังจากที่คุยกันเต็มอิ่มแล้วผมก็นอนหลับที่ห้องโถงครับ ส่วนเพื่อนกับลูกสาวนอนในห้อง และสิ่งที่ผมนึกไม่ถึงก็เกิดขึ้นครับ ตกดึกไม่รู้ว่ากี่โมง น้องก้อยลูกสาวเพื่อนเข้ามาดูดควยผมในตอนที่ผมกำลังหลีบอยู่ทำให้ผมเสียวมากจึงแกล้งหลับต่อจากนั้นเธอก็ถลกกระโปรงขึ้นนั่งขย่มควยผมอย่างสุดเสียวผมเสียวมากจนเผลอร้องครางออกมาเบาๆ น้องก้อยทั้งส่ายทั้งร่อน

บางครั้งก็เอามือล้วงมาบี้ติ่งตัวเอง บีบนมตัวเองไปด้วยครับส่วนบั้นท้ายของน้องก้อยลูกสาวเพื่อนก็ขย่มอย่างไม่ยั้ง ไม่น่าเชื่อเลยเด็กอายุแค่สิบสี่เองจะกล้าทำถึงเพียงนี้ ผมเสียวเด้งรับการขย่มของน้องก้อยตามจังหวะครับ ตอนนี้เธอคิดว่าผมหลับไม่รู้ตัวเธอจึงเร่งกระแทกอย่างแรงๆจนเธอเสร็จไปก่อน จากนั้นลูกสาวเพื่อนก็ก้มลงดูดควยผมครูดปากขึ้นๆลงๆ จนผมเสียวสุดๆเลยครับ น้ำแตกพุ่งกระฉูดออกมาใส่ปากน้องก้อยจนเลอะเทอะเต็มปากเลยครับ น้องก้อยกลืนลงคออย่างไม่รังเกียจ เพื่อนผมมีลูกสาวเก่งจริงๆ แบบนี้ผมต้องมาเที่ยวบ้านเพื่อนบ่อยๆแล้วครับ ผมติดใจลีลาของน้องก้อยลูกสาวเพื่อนแล้วครับ......

ได้เมียเพราะยานอนหลับ

เมื่อตอนที่ผมอายุ 18 ปี จะมีสาวแก่แม่หม้ายเป็นจำนวนมากมาติดพัน ผมเป็นคนรูปร่างหน้าตาดี รูปหล่อครับ ผมไม่ได้หลงตัวเอง แต่เป็นความจริงครับจนกระทั่งผมได้ไปทำงานอยู่ที่ห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง มีหน้าที่ดูแลผลประโยชน์ วันๆฟนึ่งไม่ต้องเหนื่อยทำอะไรมาก แค่นั่งดูกล้องวงจรปิดว่ามีพนักงานในห้างสรรพสินค้า คนไหนทุจริตบ้าง ในห้างสรรพสินค้าจะกล้องวงจรปิดซ่อนอยู่หลายๆจุดครับ และผมได้แอบเอากล้องพิเศษส่วนตัวผมมาแอบซ่อนไว้ที่ห้องน้ำพนักงานหญิง

ในแต่ละวันผมจะเห็นพนักงานสาวทุกๆคนเข้าห้องน้ำฉี่เห็นหีกันทุกคนครับแต่ในที่นี่มีพนักงานสาวคนหนึ่งที่ผมแอบดุทางกล้องวงจรปิดเห็นทุกซอกทุกมุมจนผมติดใจ คิดอยากจะฟันสาวตนนี้ขึ้นมา ผมจึงหาโอกาสเข้าไปตีสนิทพูดคุยล้อเล่นทุกๆวัน จนเธอไว้ใจผม และมีวันหนึ่งหลังจากเลิกงาน ตอนสามทุ่มผมได้นัดเธอไปกินข้าวด้วยกัน หลังจากนั้นก็พาเธอไปดูหนังดูหนังจบแล้วเป็นเวลาเกือบจะเที่ยงคืนเธออยากจะกลับหอพักผมจงได้ไปส่งเธอที่หอพักครับ เธอบอกว่าเข้ามานั่งกินกาแฟสักถ้วยก็ได้ จะรีบไปไหน

ผมดีใจมากที่ได้ยินเธอพูดแบบนี้ แผนการที่ผมได้วางไว้กำลังจะได้ผลแล้วครับ เธอหายเข้าไปในห้องครัวสักพักก้ออกมาพร้อมกับกาแฟสองถ้วยครับ ถ้วยหนึ่งเป็นของเธออีกถ้วยหนึ่งเป็นของผมผมเตรียมยานอนหลับมาแล้วครับ รอจังหวะว่าจะใส่ตอนไหนดีผมจึงออกอุบายให้เธอเข้าไปในห้องครัวอีกครั้งพอเธอหันหลังไป ผมรีบเอายานอนหลับที่เตรียมมาเทใส่กาแฟถ้วยของเธอแล้วคนๆจากนั้นเธอก็มาพร้อมกับน้ำตาล ผมยกกาแฟแก้วของงผมดื่ม

ส่วนเธอก็ยกกาแฟแก้วที่ผมใส่ยานอนหลับลงไปดื่ม ผมยิ้มอยู่ในใจ เป็นไปตามแผนเดี๋ยวก็จะได้เสียวกับเธออย่างสมจริงเสียที ทุกครั้งที่ผ่านมาเธอจะอยู่ในจินตนาการของผมตลอดครับ เวลาผ่านไป 10 นาทีเธอคุยไปสักพักก็ฟุบลงหลับที่โซฟานั่นเอง จากนั้นผมก็อุ้มเธอไปวางที่นอนของเธอซึ่งเธอได้เปิดห้องนอนไว้ ผมจัดการถอดเสื้อผ้าของเธออกจนหมดจนร่างกายของเธอเปลือยเปล่าขาวไปหมดซึ่งผมเคยเห็นมาแล้วในกล้องวงจรปิด คืนนั้นผมเล่นเสียวกับเธอจนหนำใจไป 3 ครั้งเธอตื่นขึ้นมาตกใจมากแต่ในที่สุดเธอยอมตกเป็นเมียผมและต่อมาเราก็ได้แต่งงานกันจนมีลูกสองคน จนถึงทุกวันนี้ครับ นี่เป็นเรื่องที่บังเอิญโดยที่ไม่ได้ตั้งใจ

xxxเมียเพื่อนในห้องน้ำ

ผมชื่อเน มีเพื่อนสนิทตั้งแต่ประถมชื่อ วิน เราสนิทกันมากจนกระทั่งเรียนจบ ปวส. เข้าทำงานก็โรงงานเดียวกัน ไอ้วินมันได้แฟนเป็นฝ่ายผลิตหน้าตาสวยชื่อ น้องมีน แต่มันก็ยังไม่เคยทิ้งผม เราไปไหนมาไหนด้วยกันเสมอ

จนวันหนึ่งเกิดเรื่อง ไอ้วินทะเลาะกับน้องมีนแล้วขับรถมอเตอร์ไซค์ออกไปอย่างเร็ว ไปชนกับรถกะบะกลางสี่แยก มีนโทรหาผมร้องห่มร้องไห้ ผมรีบไปที่เกิดเหตุปรากฏรถปอเต็กตึ๊งเอาไปส่งโรงพยาบาลแล้ว ผมกับมีนก็ตามไป ไอ้วินสลบไปพักหนึ่งก็รู้สึกตัว แขนหัก ซี่โครงหัก หัวแตก มีนก็เข้าไปกอดขอโทษขอโพยร้องห่มร้องไห้ ไอ้วินก็น้ำตาไหล สักพักหมอก็เอามันเข้าห้องเย็บแผลดามกระดูก แล้วเอามาส่งให้ในห้องพิเศษ มันคงเจ็บและเหนื่อยมาก หรืออาจเพราะยาสลบที่หมอให้ ไอ้พลหลับสนิท ส่วนมีนนั้นนอนเตียงสำหรับคนเฝ้า ผมอยู่ที่โซฟาครับ

ผมหลับไปเมื่อไรไม่รู้ รู้แต่กลางดึกได้ยินเสียงครางอืออาแปลก ๆ ผมลืมตาขึ้น ในความมืดสลัวผมเห็นน้องมีนกำลังก้มดูดควยไอ้วินอยู่ ผมนี่ตาลุกเลย ไอ้ห่าเจ็บขนาดนั้นยังจะเงี่ยนกันได้อีก แต่พอน้องมีนจะขึ้นขย่มไอ้วินมันไม่ไหว เจ็บมาก ถึงกับร้องออกมา น้องมีนเลยเลิกล้มความตั้งใจแล้วเดินออกไปตามพยาบาลมาฉีดยาแก้ปวดให้มัน เป็นพวกมอร์ฟีน แล้วไอ้วินก็หลับไป

มีนนอนพลิกไปพลิกมา ผมที่อยู่อีกฝั่งก็แอบมองเธออยู่ สักพักเธอเดินถือโทรศัพท์เข้าห้องน้ำไป ผมสงสัยครับเลยเดินไปแอบฟัง ปรากฏผมได้ยินเธอครางซี้ด ๆ แล้วมีเสียงในโทรศัพท์ลอยมาเบา ๆ น่าจะเป็นหนังโป๊ เพราะได้ยินเสียงฝรั่งครางพูดภาษาอังกฤษอะไรไม่รู้ ผมควยแข็งโด่เลย นี่มีนกำลังช่วยตัวเองอยู่แน่ ๆ ผมหันไปมองไอ้วินที่หลับสนิท ไหน ๆ เราก็เป็นเพื่อนรักกันมานาน กูจะทำหน้าที่ผัวให้เมียมึงเองเพื่อน

ผมเคาะประตูรัว ๆ แล้วเรียกมีนหลายครั้ง เธอคงตกใจรีบเปิดประตูออกมาหน้าตาตื่น

" เกิดอะไรขึ้นพี่เน พี่วินเป็นอะไรเหรอ "

ผมยิ้ม ๆ แล้วดันเธอกลับเข้าไปในห้องน้ำ ปิดประตูล็อคเรียบร้อยก่อนก้มลงไซ้ซอกคอมีน เธอตกใจดันผมออก

" พี่เน ทำอะไรแบบนี้เนี่ย ปล่อยมีนนะ มีนเป็นเมียเพื่อนรักพี่นะ "

ผมดันเธอไปติดผนัง เงยหน้าขึ้นสบตาเธอ

" เพราะเป็นเมียเพื่อนรักน่ะสิ พี่ถึงต้องทำหน้าที่แทน เมื่อกี้พี่รู้ว่ามีนคร่อมไอ้พลแล้วอารมณ์ค้าง และดูหนังโป๊ช่วยตัวเองอยู่ พี่เลยอาสามาช่วยเหลือไง "

บอกแล้วก็ก้มลงไปประกบปากเธอดูดเบา ๆ กอดเธอเข้ามาแนบแน่น มือผมขยำฟอนเฟ้นไปทั่วทั้งตูด ทั้งเอว ทั้งนม แป๊บเดียวเท่านั้นเธอแลกลิ้นกับผมอย่างเร่าร้อน คงเพราะเงี่ยนอยู่แล้ว เธอจับลำควยผมที่แข็งโด่ตุงเป้ากางเกงแล้วบีบนวดคลึงแรง ๆ เล่นเอาผมครางซี้ด ก่อนเราสองคนจะช่วยกันถอดเสื้อผ้าให้กันและกันอย่างรีบเร่ง ผมก้มลงมองมีนอย่างตะลึง เธอไม่ขาวมากแต่หุ่นดี นมเป็นนม ตูดเป็นตูด หีก็อวบอูมมีขนปิดประปราย สวยเหมือนนางเอกหนังโป๊ มีนเบียดตัวเข้าหาผมพร้อมกระซิบเบา ๆ

" พี่เนอะ มองอะไร มีนอายนะ "

ผมตะปบฝ่ามือเข้าที่เนินหีแล้วสอดมือเข้าร่องที่แฉะอยู่แล้วของเธอทันที

" ถ้าไม่ให้พี่มองแล้วอยากให้พี่ทำอะไรล่ะ "

เธอครางซี้ด ๆ

" พี่เนxxxมีนนะคะ มีนอยากโดนพี่เนxxx "

เท่านั้นล่ะครับ ผมรีบยกขาเธอขึ้นพาดเอวข้างหนึ่งก่อนเสือกลำควยเข้าในร่องหีที่เปียกแฉะทีเดียวมิดลำ ผมขยับลำเข้าออกเนิบนาบ หีเธอยังฟิตและตอดผมแน่นมากจนผมแทบแตก ผมก้มลงดูดนมเธอสลับกันไปมา ลิ้นกดหัวนม เลีย เธอกดหัวผมจนแทบจะจมลงไปในนม ผมเด้าแรงขึ้น ๆ ถี่ขึ้น ๆ มีนครางหนัก ผมจับเธอให้หันหลังแล้วก้มลงจับโถชักโครก ก่อนเล่นเธอจากด้านหลังครับ สะโพกเธองอน แคมหีลอดอูมออกมา ผมจ่อลำควยแล้วเสียบพรวด เด้งเด้าไม่ปรานีปราศรัย มีนครางดังมาก เสียงเนื้อกระทบเนื้อตั้บ ๆ มันหน้ามืดมากตอนนั้น ไม่กังวลด้วยว่าไอ้วินจะตื่นมาได้ยินหรือเปล่า หีมีนตอดผมหนักขึ้น ๆ จนเธอเกร็งตัวกระตุก ผมเร่งจังหวะให้ตามเธอไปถี่ยิบแล้วผมก็แตกใส่ร่องหีเธอครับ

พอเสร็จแล้วความถูกผิดก็กลับมา มีนร้องไห้ใหญ่เลย ผมกอดแล้วพูดปลอบเธอครับ ปลอบไปปลอบมาผมดูดปากเธอ ควยแข็งขึ้นอีก ไม่รู้มีนมันเสียใจยังไง แต่มันผลักผมลงนั่งกับชักโครกแล้วขย่มเองเลยทีนี้ คืนนั้นทั้งคืนเมียเพื่อนดูดน้ำจากตัวผมซะหลายน้ำเลยครับ

เล่นเสียวxxxต่อหน้าน้องสาว

ผมขอเล่าเรื่องที่เกิดขึ้นเมื่อ ปี 30 ครับ เป็นเรื่องที่ได้เกิดขึ้นมานานแล้ว ผมจำได้ว่าผมได้ไปพักอาศัยอยู่น้าครับ ตอนนั้นผมไปทำงานอยู่ที่สุโขทัย น้าทั้งสองมีอาชีพค้าขาย ทุกวันเขาก็จะนำสินค้าเด็กเล่นไปขายที่ตลาดนัดทุกวันครับ  เขาขายในเวลา ตอนเย็นๆครับ กว่าจะกลับมาบ้านก็ 3 ทุ่มกว่าๆ เป็นแบบนี้ทุกวัน ที่สำคัญน้ามีลูกสาวที่ยังเด็กอยู่ 2 คน คนพี่ชื่อปุ้ย อายุ 9 ขวบครับส่วนคนน้องชื่อปอ อายุ 7 ขวบ ส่วนผมหลังเลิกงานแล้วก็จะรีบกลับบ้านมาทำกับข้าวและดูแลหลานๆ ที่กลับมาจากโรงเรียนเป็นแบบนี้ทุกวันครับ วันได้เกิดเรื่องเสียวxxxระหว่างผมกับเด็กทั้งสองคนขึ้นครับ หลังจากที่ผมทำกับข้าวเสร็จก็ถอดเสื้อผ้ากางเกงออกเตรียมตัวจะไปอาบน้ำตามปกติครับ ห้องน้ำที่บ้านเป็นห้องที่อยู่บนบ้านชั้นสองครับ มีอยู่ห้องเดียวเป็นห้องน้ำรวม ผมเดินไปถึงห้องน้ำ ประตูห้องน้ำก็ปิด เห็นเด็กทั้งสองกำลังอาบน้ำเล่นกันอย่างสนุกสนาน น้องปุ้ยคนพี่แก้ผ้าล่อนจ้อน เห็นหีที่อวบอูม ไร้ขน เต็มหว่างขา หีใหญ่มากๆเล่นเอาควยผมถึงกับแข็งขึ้นมาทันที ส่วนน้องปอก็แก้ผ้าเหมือนกันแต่หียังเล็กอยู่ ผมติดใจหีน้องปุ้ยมากครับ  ตอนนี้ความคิดเรื่องหื่นๆเกิดขึ้นกับผมทันที ผมเองเป็นคนที่มีอารมณ์xxxกับเด็กอยู่แล้วพอมาเห็นเด็กแก้ผ้าอาบน้ำต่อหน้ายิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เงี่ยนยิ่งขึ้นครับ ผมจึงเดินเข้าไปหาเด็กทั้งสองที่กำลังอาบน้ำอยู่ บอกว่า พี่ขออาบด้วยคนนะ เด็กก็ไม่ว่าอะไรผมจัดการปลดเอาผ้าขนหนูที่นุ่งอยู่ออกต่อหน้าเด็กแบบไม่อาย  พอปลดผ้าออกควยผมถึงกับแข็งโด่ชูชันขึ้น เด็กทั้งสองมองแล้วหัวเราะกัน คิกๆ ผมถามว่า หัวเราะอะไร ไม่เคยเห็นควยผู้ใหญ่เหรอ ว่าผมก็เอามือจับเล่นไปเล่นมาให้เด็กทั้งสองดู เอามือถอกควยเล่น เด็กมองอย่างตะลึงครับ ตอนนี้ผมทั้งเงี่ยนทั้งเสียวxxx เลยบอกให้น้องปุ้ยจับเล่นดู น้องปุ้ยกล้าๆกลัวๆ ผมเลยคว้ามือเด็กมาจับที่ควยผม บอกให้ถอกควยผมเล่นอย่างที่ผมทำครับ น้องปุ้ยทีแรกกลัวหลังจากที่ถอกควยผมไปสักครู่ก็รูดขึ้นรูดลงให้ผม อย่างเมามัน ต่อหน้าน้องปอที่อ้าปากค้างยืนดูอยู่ครับ สักพักผมเสียวxxxก็เลยเอามาถูหีน้องปุ้ยในท่ายืน ถูไปถูมาผมเสียวxxxจนทนไม่ไหว น้ำxxxแตกใส่หีน้องปุ้ยเต็มหว่างขา น้องปุ้ยถึงกับร้องกรี๊ดออกมาลั่นห้องน้ำส่วน น้องปอยืนดูด้วยความตกตะลึงครับ ผมบอกว่าอย่าบอกใครนะรู้กันสามคน  ตั้งแต่นั้นมาผมมักจะเล่นเสียวxxxแบบนี้กับเด็กบ่อยๆครับ ในห้องน้ำบ้างห้องนอนบ้าง มีความสุขอย่างวิเศษ.

เหตุเกิดเพราะแอบดูหนังxxxตอนเลี้ยงควาย

เรื่องนี้มันเกิดขึ้นเมื่อผมแอบดูหนังxxxตอนเลี้ยงควายครับบ้านผมนั้นมีอาชีพทำนาครับ การเลี้ยงเลี้ยงควายในหน้าแล้งนั้นจะสะดวกสบายกว่าในฤดูกาลเข้าพรรษาเพราะว่าฤดูแล้งจะเอาควายไปเลี้ยงที่ไหนก็ได้ แต่พอเข้าพรรษาหาที่เลี้ยงควายยากมากครับ ต้องเอาไปเลี้ยงในป่าโดยการสร้างเพิงพักสำหรับเอาควายไปมัดไว้แล้วก็หาหญ้าจากที่ต่างมาให้ควายกิน ซึ่งผมจะทำเป็นประจำแบบนี้ทุกปีครับและใกล้ๆกันนั้นมีน้าดา ครับ แกก็เอาควายมาพักแรมที่นี่เหมือนกันสามีแกได้สร้างไว้ให้ ทุกวันน้าดาแกก็จะเอาหญ้ามาให้ความกินเป็นประจำ ส่วนสามีแกก็ไปทำนานอนเฝ้าไถนาอยู่ที่นั่นครับ ผมเองก็จะนอนค้างแรมพักอยู่ในป่าครับ เป็นการเฝ้าดูแลควายด้วยถ้าเบื่อก็เปิดหนังxxxดู ตอนเช้าน้าดาแกก็เอาหญ้ามาให้ควายกินตามปกติครับ แกมาเรียกผมให้ไปทานข้าว บอกว่าทางบ้านเอาข้าวฝากมาให้ ผมจึงออกไปเอาข้าวที่แกและเรียกแกให้มาทานด้วยกันที่บนกระท่อมแกก็ขึ้นมานั่งข้างผม ผมถามแกว่า" น้าศักดิ์ สามีแกนอนไถนาที่ทุ่งกี่คืนแล้ว"  แกตอบว่า "10 กว่าวันแล้ว " ผมเลยพูดล้อเล่นกับแกว่า "นอนคนเดียวเวลาเงี่ยนค้นมาทำไงล่ะ ผัวก็ไม่อยู่ แอบดูหนังxxxบ้างหรือป่าวเนี่ย"

ซึ่งผมมักพูดเล่นกับแกเป็นประจำครับ แกตอบว่า ก็ต้องช่วยตัวเองสิ งั้นน้าให้ผมช่วยเอาไหม รับรองผมไม่บอกใคร ผมเองก็เด็ก 13 อยู่แต่ทำเป็นนะไม่เชื่อลองดูก็ได้ พูดจบผมถอดกางเกงขาสั้นออก ควยผมถึงกับดีดผึงออกมาโด่เลย แกมองด้วยความตกตะลึงปนกับกับความหิวกระหาย ที่ขาดควยมาหลายวัน ผมขยับเข้าหาแกจนชิดตัวแกถลกผ้าถุงแกขึ้นไปถึงเอวครับแกใส่กางเกงในสีดำผมรีบดึง กางเกงในแกลงมาถึงข้อเท้าจากนั้นแกก็จับควยรูดเล่นสักพักแล้วแกก็ถ่างขาออกบอกผมว่า จะเอาใส่รูแล้วนะ ว่าแล้วแกก็จับยัดใส่รูหีแกแล้วเด้งเอวขึ้นรับ บอกให้ผมว่า เด้าๆๆสิ ผมรู้สึกอุ่นๆครับตอนที่ควยเข้าไปในรูหีน้าดา ผมกระเด้าช้า แล้วเริ่มแรงๆๆขึ้นเรื่อย น้าดาแกก็ครางใบหน้าบูดเบี้ยวถึงความเสียว แกบอกด้วยเสียงสั่นเครือกับผมว่า ผัวน้าเอาแต่นอนที่ทุ่งไม่ได้เย็ดมานานแล้ว ทุกคืนน้าต้องพึ่งมะเขือยาวกับหนังxxx ผมบอกไปว่าต่อผมจะทำให้น้าเสียวเองครับ  ผมรัวเอวกระเด้าใส่รูหีน้าดาอย่างถี่ยิบจนปล่อนน้ำเลอะหีแกไหลเปื้อนผ้าถุงแกไปหมดเลยครับ

jitpakorn tachopunth

มาทีเดียวเลยไม่ต้องเสียเวลาหาอ่าน ขอบคุณครับ

HIPPOPOKUNG

อารมณ์กำลังขึ้นจบซะแล้วแง่ๆๆค้างครับบอกได้คำเดียว

Mr.Smithy

pj762856

อ่านเพลินเลย  หลายเรื่อง ขอบคุณเด้อ