ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำแทนเพื่อน 2

เริ่มโดย sutee seechart, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:00:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

ติ๊ด ติ๊ด ติต ติด ติด ติ ติ๊ด ติด..........เสียงโทรศัพท์จาก NOKIA 6110 เสาหักของผมดังขึ้น.....
ผมตื่นมาดูเวลา เป็นเวลาเกือบ 2 ทุ่ม มองที่หน้าจอสีเขียว "น้องโบ"
ผมกดรับสาย
....ฮัลโหล สวัสดีครับ
....สวัสดีค่ะ ใช่พี่เอกหรือปล่าวคะ นี่โบนะคะจำได้หรือปล่าว?
....ผมคิดพักใหญ่.........
....เอ่อ โบใหนครับ ขอโทษครับ จำไม่ได้จริงๆ
...แหม่พี่ ที่เราเจอบนรถไฟเมื่อ 2 เดือนที่แล้วไง
............อ๋ออออออออออ ผมลากสุดเสียง  และตื่นเต้น
ครับๆๆๆๆ จำได้แล้วครับ น้องโบ ที่มาสอบเข้า มหาลัยพี่น่ะเหรอ สรุปแล้วสอบติดใช่ป่ะ แต่อาทิตย์หน้าจะเปิดเทอมแล้ว ยังไม่หาหอพักเหรอ?
...โบสอบไม่ติดค่ะ แต่จูนสอบติด พอดีโบมาสมัคร ม.เอกชน เลยมาขอนอนที่หอจูน จำจูนได้ป่ะคะเพื่อนโบอ่ะ
....จำได้ครับ แล้วหอจูนอยู่แถวใหน โทรหาพี่มีอะไรให้ช่วยป่ะ.....มาถิ่นพี่ พี่เลี้ยงข้าวมั๊ย นี่จะ 2 ทุ่มแล้ว กินข้าวยังครับ
....กินแล้วค่ะ แต่มีเรื่องจะให้พี่ช่วย โบเซ็งๆ มานอนที่หอคนเดียว จูนมาพรุ่งนี้ ไม่รู้จะทำอะไร หนูเห็นมีร้านเหล้าแถวๆ ม. เยอะเลย หนูอยากกินเหล้าอ่ะ แต่อายุไม่ถึง พี่พาหนูเข้าหน่อยสิ
.....อ๋อ 5555 ได้ๆๆๆ วันนี้เลยป่ะ เดี๋ยวพี่ อาบน้ำก่อนนะ แวะกินข้าวก่อน เดี๋ยวพาเที่ยว เอาร้านประจำพี่แล้วกัน ไม่ตรวจบัตร แต่นี่ยังไม่ 18 อีกเหรอ? สอบเข้ามหาลัยแล้ว
.....ยังค่ะ เพิ่ง 17 เต็มด้วยซ้ำ หนูรอที่หน้าเซเว่น ตรงที่มีร้านข้าวมันไก่อยู่ตรงข้ามนะ
....อ๋อ งั้นครึ่งชั่วโมงเจอกัน พี่มีมอเตอร์ไซค์ เดี๋ยวไปกินข้าวตรงนั้นแหละ............

ผมก็เจอกับน้องโบ กินข้าว แล้วพาเที่ยวร้านเหล้าแบบนั่งกินร้านประจำ
ผมเลือกโต๊ะที่ซ่อนหลืบๆ หน่อยเพราะเดี๋ยว ญ ที่จีบไว้มาเห็นจะแห้วแดก
นั่งกินไปคุยไปซักพัก น้องโบก็ชวนให้ตามเพื่อนๆ ผมมานั่ง
ผมโทรหาเพื่อน 4 - 5 คนไม่มีใครว่างเลย บางคนก็ยังไม่กลับจากบ้าน ตจว. มาที่หอ
ผมนั่งคุยกับน้องโบไปเรื่อยๆ จู่ๆ น้องโบก็ถามว่า
....พี่เอกๆ พี่ว่าหนูสวยป่ะ?
....อืม น่ารักดี
....แล้วเพื่อนหนูล่ะ จูนอ่ะ
....อืม น่ารักเหมือนกัน
.....แล้วใครสวยกว่า
.....5555 ถามพี่แบบนี้ ก็น่ารักคนละแบบ นั่นเค้าขาวหมวย แต่โบคมอ่ะ
.....พี่ชอบใครมากกว่า เอางี้ดีกว่า วันนั้นที่บนรถไฟ หนูเห็นนะ ว่าพี่มองจูนตลอด ชอบมันล่ะสิ
.....เห๊ย! รู้ได้ไง แต่ก็เออนะ พี่ชอบหมวยๆ อ่ะ
....จีบมันมั๊ยพี่ เดี๋ยวพรุ่งนี้ มันมาหนูชวนมากิน เพื่อนหนูอ่ะ มันแรดเงียบ หนูว่าพี่จีบได้
....แล้วบทสนทนาก็กลายเป็นเหมือนโบนินทาเพื่อนให้ฟัง ว่าน้องจูนมีผู้ชายมาจีบอย่างไง แบบใหนที่จูนชอบ แล้วคบกัน หรือมีไปนอนด้วย
บางทีก็เล่าลึกไปจนถึงว่า โบเมานอนห้องเดียวกัน จูนก็เอากับแฟนข้างล่างเตียง
ผมยิ่งฟังแล้วควยเริ่มแข็ง จินตนาการถึงถ้าได้เย็ดน้องจูน และภาพหัวนม และกลีบแคมนอก และเส้นหมอยที่แลบๆ ออกจากกางเกงในที่เห็นวันนั้นก็ลอยมา

เฮ๊ย! เอก กลับมาวันใหนวะ!
เพื่อนผมต่างคณะ ทักทายผมจากข้างหลัง และตบใหล่ พูดแล้วมันก็ขอนั่งด้วย
ผมจึงย้ายไปนั่งฝั่งน้องโบ และให้เพื่อนคนนี้นั่งตรงกันข้าม
.
.
เพื่อนผมมันก็คุยไปเรื่อย รวมถึงชวนน้องโบคุย ผมได้แต่นั่งฟังเงียบๆ มีตอบโต้บ้าง เพราะเพื่อนผมมันคุยเก่งเหมือนกัน
ซักพักผมรู้สึกว่ามีมือคุกคามผมจากนอกเป้ากางเกง ก้มลงดูอ้าว มือน้องโบนี่หว่า!
น้องเริ่มลูบเป้าผมหนักขึ้น ไม่ลูบปล่าว เธอรูดซิบ แล้วล้วงไปในช่องระหว่างซิบ เธอปลิ้นควยผมออกข้างบ๊อกเซอร์ขาบาน
แล้วปล่อยออกมาข้างนอก
ผมกลัวเพื่อนที่นั่งตรงกันข้ามจะเห็นเลยขยับไปติดโต๊ะ แล้วศอกเท้าโต๊ะไว้แบบคร่อมโต๊ะ
น้องโบเริ่มรุกหนัก เธอรูดหนังหุ้ม และขยี้ขอบหยักเบาๆ ปลายควยเพิ่มเริ่มแฉะ........น้องโบชักว่าวเบาแค่ปลายหัวอยู่อย่างนั้น
ผมมองหน้าน้องโบ น้องโบยิ้มให้แบบกว้างๆ ดูจริงใจ
ในหัวผมเริ่มตื้อๆ ว่าเอ.....เกิดอะไรขึ้น น้องมันเล่นขนาดนี้ ผมจะไม่ไหวแล้ว
เพื่อผมคงเริ่มผิดสังเกตุ เพราะตำแหน่งแขนของน้องโบด้วย มันเริ่มพูดติดขัดและขอตัวลุกจากไป
พอเพื่อลุกจากไป ผมไม่รอช้า ล้วงกลับข้างกางเกงขาสั้นของน้องโบบ้าง
จังหวะนี้ บอกได้เลยว่า น้ำของน้องโบแฉะอย่างกับเขื่อนแตก มันเยิ้มจนเลอะไปทั้งกางเกงใน ล้นมาจนถึงขอบกางเกงในและต้นขา
ผมแหวกกางเกงใน นิ้วควานหาติ่งคริตอลิสทันที
สิ่งที่สัมผัสได้นอกจากความลื่นเปียกมหาศาล คือแคมของน้องโบออกแนวยื่นยาวเยอะมาก ผมใช้นิ้วชี้และนิ้วนางแหวกแคมออก นิ้วกลางเขี่ยจุดกระสัน
มันอุ่น และมีอาการขมิบตามตลอดเวลา ชัดเจนเมื่อนิ้วกลางปาดไปที่ปากช่องคลอด
ผมหันไปกระซิบถามน้องโบ คืนนี้ไปนอนหอพี่มั๊ย
น้องโบยิ้มอย่างจริงใจเช่นเคย แต่ไม่ตอบ เป็นอันว่าผมเข้าใจ......
ผมเชคบิลทันที
แล้วชวนน้องโบกลับ
พอเธอลุกขึ้น สิ่งที่เห็นคือ ใต้รังซิบ มันคราบมีน้ำเป็นดวง เหมือนฉี่เลอะกางเกง.....ใช่แล้ว ตรงตำแหน่งจิ๋มเธอพอดี ผมคิดในใจ โหย....เงี่ยนขนาดนี้เลยเหรอ
ผมแวะเซเว่น จัดถุงเตรียมไว้ 4 กล่อง เพราะผมรู้ตัวว่าเสร็จเร็วแต่เบิลได้เยอะ และขึ้นเร็ว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

aek2aek2

ได้จัดน้องโบแน่คืนนี้เอาให้ติดใจเลย

lit260499

เสพสม

แบบนี้น่าจะจัดแบบแตกในดีกว่า

tommy11

tcm12599

Kamkwaunmarisa Kamkwaun

จัดน้องโบให้ติดใจเลยอิอิ

neoteem01

Butasom

ตกลงจะเอาใครเนี้ย หรือควบ 2

Topp458

น้องโบมาให้จัดถึงที่ สบายเลย

akennya

wunman

::Glad:: เปิดทางขนาดนี้ต้องจัดให้งามๆเลยนะครับ

popeye

adobelr

น้องโบนี่ไม่ธรรมดาเลยนะเนี่ย

himula

น้องโบว์นี่สายหื่นจัด ใช้ได้เลย น่าติดตามมาก