ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

แนวหยุดเวลา เป็นแนวที่ชอบมากๆเลยครับ ยิ่งมีเป็นซีรี่แบบนี้ด้วย ตามยาวๆเลยครับ
.
อ่อ เป็นแบบที่คนอื่นๆก็ได้พลัง แต่วิธีใช้พลังจะแบบเดียวกันรึปล่าว จะตามต่อเลยครับ

ohryokucha

หยุดโลก เป็น tag ที่มีน้อยมากใน โด นานๆทีจะได้เห็น

gackreddevil

สุดยอดเลยครับ ชอบมากๆเลยแนวหยุุดเวลาเนี่ย  ::Ahoo::

earthkung0

ขอบคุณมากครับ แต่ตาลุงนี่มีเก็บงานใส่เสื้อผ้าให้ด้วย ปกติแนวนี้เสร็จแล้วก็ปล่อยเซอร์

shetarsk

เคยคิดว่าชอบแนวนี้ แต่พออ่านเรื่องนี้แล้ว มันงื้ออออออออออออออออออออออออออออออ อะครับ
เป็นกำลังใจให้นะครับ 
ผมว่าผมน่าจะเพลาๆ แนวนี้ลงหน่อยครับ 

neosmith

พยายามท่องคาถาตามแล้วหลายรอบ ทำไมเวลามันไม่หยุด???  ::Doubt:: ::Doubt::

fillisfox

ผมจะลองสวดซักรอบ อะนัดทะปัตติเย อะปัตติเถเถนา แหม่ดันลืมซะได้ต้องอ่านใหม่อีกรอบซะแล้ว ::Thankyou::

Crypt

ยาว ๆ เลยนะเนี่ย โลลินี่ดาเมจดีจริง ๆ นะเนี่ย

navapol007

sanfirer

สายโลลิ แล้วมาแนวหยุดเวลาอีก ชอบมากๆไม่พลาดสักตอนแน่ๆ

sun_day

ช่วงนี้แนวหยุดเวลาหายากยุ แถมโลลิด้วย เสพครับ ::DookDig::

akinfeev

สุดยอดมากครับ สายโลลิฯ กว่าจะรู้ว่าชอบแนวนี้ก็เกือบ 40 ละ แหะๆ ขอบเป็นกำลังใจครับ สู้ๆ และขอบคุณมากครับ

edit.
ได้ฟิลลิ่งจริงๆครับ อยากเป็นตาลุงนั่นเลย

xifos44505

คำร่ายคาถามันคุ้นๆนะคับ ฮ่าๆๆๆๆ

โลลิหยุดเวลา แนวนี้โดนใจยิ่งนัก