ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deathbox

ชอบแนวหยุดเวลา หรือแนวที่โดนไม่รู้ตัวมากครับ ติดตามและเป็นกำลังใจให้นะ ::YehYeh::

neverend

หาอ่านได้ยากพอควรไม่ค่อยมีคนแปลแนวนี้มากนัก แต่ผมชอบนะ

kitsana_dm

::Oops:: หาได้แถวไหนนี่ อยากมีแบบนี้ซักเครื่อง ปล้นแบงค์ก่อนเลยอันดับแรก 555 หลังจากนั้น......แจ่ม

Raihg Jgogb

ผมชอบแนวหยุดเวลามากเลยครับ ขอบคุณที่แปลครับ

shadowofthe_sun

Rachata Dheva

ตาลุงโลลิ โรคจิต นี่ได้พลังนี้ไปได้ไงอ่ะ เอามาให้ผมดีกว่า 555
ผทชอบแนวหยุดเวลานี้มากอ่ะคับ

Pester

เอ่อ บทสวดแปลได้คุ้นๆมากนะฮะ

เอาตรงๆไม่ขอบภาพแนวนี้เท่าไร แต่อ่านไปแล้วเลยขออนุญาติให้กำลังใจคนแปลครับ

ซีรีย์ดูท่าจะยาวมากเลยนะ = =

Unknow00

ruby31797

เป็นความฝันของผู้ชายหลายคน รวมทั้งผมก็เป็นหนึ่งในนั้น  ถ้าสามารถหยุดเวลาได้จริงไม่ ก็จะสามารถทำอะไรได้หลายๆอย่างมากมาย น่าติดตามชมด้วยชมดูว่า ตาลุงคนนี้จะทำอะไรได้บ้างครับ

l3elieve44

ชอบแนวหยุดเวลาครับ อยากได้พลังแบบนี้บ้าง แต่ไม่ค่อยชอบแนวโลลิเท่าไหร่ แต่ก็อยากอ่านครับ

sonicturbo

Tinyrum

aeo2005

แนวหยุดเวลานี้ก็หาอ่านยากแล้วยังมีโลลิอีก โหอิจฉาอีลุง

P4p

อิจฉาลุงมากเลย
หยุดเวลาแล้วไปเปิดซิงเด็กๆ

wanchai.sintuwong