ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lolGoodดีย์

โอ้ น่าสนใจ คงผ่านศึกมาไม่น้อยเลยแฮะ 

comebacktome

test1234

shevchenko55

เปิดหัวเรื่องมาตอนแรกก้อน่าติดตามมากๆเลยครับท่าน ขอบคุณมากๆคร้าบบ

eka1325

ไข่มุกจะติดใจแฟนเก่าไหมนั้น  อาร์มรู้ขึ้นมาจะรับไข่มุกได้ไหม  สนุกมากรอลุ้นทุกตอน

Nattapon335

zethkhun

ชอบครับ ฉากเอาผู้หญิงปากเเข็งเเบบนี้ ต้องให้อาร์ทจัดให้เบรนเอ้าท์เลย

ัีyut888

BKK_69

เปิดเรื่องมา นึกว่าหนูไข่จะอินโนเซนต์ บริสุทธิ์ผุดผ่องซะอีก

cgxxcg

เขียนได้ดีเลยครับ ขอติดตามไปยาวๆเลยนะครับ ::Thankyou::

warin89

ชอบแนว ntr คะ อ่านแล้วน่าสนใจดี แต่เนื้อเรื่องน่าจะพัฒนาต่อได้อีก อยากได้ฉากที่เพิ่มความซี๊ดดดอีก
เอิ่มประมาณว่า เล่นผีผ้าห่มกับกับพี่ชายของแฟนแต่แฟนหลับข้างๆ(อาจไปเที่ยวค้างคืน) อื่นๆเท่าที่นึกออก
::YehYeh::

mighty

คุณหนูไข่อารมณ์ร้อนแรงไม่เบาเลยแต่ก็างกล้ามากที่ย้อนกลับมาบ้านแฟนเพื่อหาคู่ขาเก่าแถมยังเล่นเกมส์สวาทข้างห้องแฟนอีกต่างหากแบบนี้จะต้องมีมากกว่า1คนแน่

unstable

แค่ชื่อก็คิดไปไกล  ผมชอบจังฟิวแอบใกล้ๆ แบบนี้ รอตอนต่อไปเลยล่ะกันครับผม

f4d3z

คุณไข่ไม่ใสแบบที่น้องอาร์มคิดแน่เลย 555

hakuro