ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grayray

sadman

tui0019

ชอบแนวนี้เลย แนวนี้กับหนังเอวียังสนุก นี่ตัวละครไมยเรายิ่งสนุกครับ ฉากเสี่ยงๆแยะๆนะครับ

may.likitpongpaisal

รอคนอื่นๆปรากฎตัวครับ โธ่พี่ชายจะมาแย่งน้องทำไมฟร่ะ

zamakarn

ทำไมผมรู้สึกว่ามันคล้ายๆ โดจิน ที่เคยอ่านมาเลยอะ

Nepkcal13

แหมมมม คุณไข่ก็ไม่เบานะเนี่ย
บรรยายค่อนข้างเห็นภาพอยู่
ไม่ปูเนื้อเรื่องอะไร เนื้อเน้นๆ

Boonchuay Suk

คุณหนูไข่ทำแบบนี้ อาร์มก็แย่สิทีนี้

Summermay

อุ๊ย 48 ก็มากับเค้าด้วย ว่าแต่คุณไข่โดนแฟนเก่าเอา ข้างๆห้องแฟนใหม่แบบนี้ สงสัยยิ่งเสียวน่าดู ทำเป็นต่อต้านไปงั้นแหละ ความจริงมีอารมณ์สุดๆแหงๆ เสียวแทนๆ

pkovi

พอตเรื่องดีครับ ตกหมุดติดตามเลย

dan18

morekung

ว้าว เริ่มเรื่องได้น่าตื่นเต้นมาก ได้แฟนน้องชอบๆ

เดช12341

แค่เริ่มคุณไข่ก็มัทีท่าจะกลับไปหาแฟนเก่าแล้ว

tanin.jatjarungwong

ขออ่านตอนต่อไปก่อนนะครับ ::Ahoo:: ::Ahoo::

bearas99

ขียนได้มีมากเลยครับ อยากอ่านตอนต่อไปเลย

kamlk

ไออาร์มเอ้ยยย เสียรู้พี่ตัวเองเข้าแล้วว