ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dts Rayong

คุณไข่มุก โดนแฟนเก่าเข้าไปแล้ว ท่าจะอีกนานครับ

Onyx Godz

เหมือนเคยอ่านโดจินแบบนี้เลย แต่ก็ได้อารมณ์ดี

Korakot Tawaytibhongs

ตกลงว่าคุณไข่เนี่ยเคยเป็นแฟนพี่ชายนายอาร์ทมาก่อนเหรอ?

silakhom

เอาแบบไม่ยั้งไม่มีกั๊กเลย หนูไข่เสียวแย่เลย

umawadee

theoza007

ไม่ได้กันมา2ปีถึงกับดึงไม่ออกเลยหรอ 555 
คุณไข่นะคุณไข่ ร้ายจริงๆ

moodum07

เขียนดี มาอย่างนี้ สงสัยต้องมีรุมนะครับ

ตัวเล็กๆขาวๆ มีประสบการณ์ น่าจะได้ทุกท่าทุกช่องทาง
รออ่านต่อนะครับ

bangsan

เจอแฟนเก่าแบบนี้ต้องจัดการซะหน่อยไม่สงสารน้องชายเลย

ziggy2

เรื่องนี้คุณไข่ เรื่องหน้าใครดีนะ ว่าแต่ อาร์ม ไม่รู้เหรอว่าพี่ชายกะลังสอยใครอยู่ เห้อ

jo2035

เดือนหนึ่งนี้ไข่น้อยคงบานเลยมั้ง

clickkuu

แนวปวดตับ แต่นี่แหละบางทีเราเป็นคนดีโดนหมาคาบไปแดก ต้องเลวนิดๆจะได้มีรสชาด

13doom

กว่าจะครบหนึ่งเดือน คงลืมว่านายอาร์มเป็นแฟนแน่นอนเลย  ::Dribbling:: ::Dribbling::

รพินทร์ ไพรวัลย์

ชอบครับ มันส์มาก  ให้อารมณ์เหมือนอ่านโดจินญี่ปุ่นเลยครับ

noknoi13

คุณหนูไข่ ที่ดูเรียบร้อย แต่เธอเร่าร้อนมาตั้งแต่ยังไม่จบ ม.ปลาย

nat2oo7

เริ่มต้นก็เสียวขนาดนี้ คุณไข่จะทำไรดีจะโดนจับได้ปล่าวว่ากำลังเอากับพี่อาร์ท