ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำแทนเพื่อน 3

เริ่มโดย sutee seechart, พฤศจิกายน 28, 2018, 04:22:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

อืดๆๆๆๆ อ์ดๆๆๆๆๆ เสียงสั่นจากโทรศัพท์ NOKIA 6110 เสาหักของผม
ผมปิดเสียงเรียกเข้า เปิดสั่นไว้ นี่เป็นโทรศัพท์มือถือเครื่องแรกของผมหลังจากที่ก่อนหน้านี้ เวลาตังค์หมด ต้องโทรกลับบ้านด้วยการไปต่อแถว เพื่อโทรศัพท์มือถือ แบบที่มีโต๊ะพับโค๊กสีแดงตั้งข้างถนน ที่เรียกว่า "โทรทั่วไทย 8 บาท"
เป็นเครื่องมือติดต่อสื่อสารชิ้นที่ 2 ต่อจากเพจเจอร์ รุ่น EDDY & the GANG ที่โน๊ต อุดม แต้พานิชย์เป็นพรีเซ็นเตอร์
ปัจจุบันเพจเจอร์ เอาไว้เลี้ยงแก๊งเอดดี้ เหมือนทามาก๊อตจิ.........
6110 เครื่องมือสื่อสารชิ้นสำคัญที่ราคาต่ำกว่า 3310 ที่กำลังนิยมมากๆ แต่ผมก็ไม่สนว่าจะต้องเปลี่ยนใหม่ตามคนอื่น 6110 แม้เสาจะหัก แต่ความทนมันก็มากพอตัว เปลี่ยนหน้ากากได้ 1 ด้านด้วย และที่ความคุ้มของมัน ตอนนี้ 6110 มันบรรจุอยู่ในถุงยางอนามัย ขนาด 52 มม.
และเสียบคาอยู่ในรูหีของน้องโบ สาวหาดใหญ่ที่ผมเพิ่งเจอเธอเป็นครั้งที่ 2
.
.
.

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nongfriend

น้องโบจะโดนยังนะ โทรศัพท์คาอยู่อย่างงั้น (อยากเป็นโทรศัพท์เลย)

M_ne

คารูเลยหรอ ใหญ่ขนาดนั้น เข้าไปได้ ไม่บานรึ

sutee seechart

ผม UP รูปด้วยมา 2 กระทู้แล้ว
แต่ตัวผมเองไม่เห็นรูปขึ้น ไม่รู้ว่าสมาชิกที่เข้ามาอ่านจะเห็นรูปมั๊ยครับ?

daga

น้องโบว์ชอบแบบรุนแรงหรอนี้

torl31

อย่างนี้น้องโบว์คงผ่านศึกมาไม่น้อยขนาดโทรศัพท์คาอยู่อย่างนั้น พระเอกของเราจะไหวไหม

jibxonly

arcusv

aek2aek2

เล่นกับโทรศัพย์เสียบคาไว้เลยหรอ

pikajooo

bunchucherd

air111fox

nano1234

ทางน้องโชว์ คงจะชอบของใหญ่ๆ

ขุนเรือง ภักดี

แค่โทรศัพท์จะพอสำหรับโบเหรอ

Nong5670

โทรศัพท์ใหญ่นะเนี้ย6110 แนะ