ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 28, 2018, 11:22:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Otaza

ต้องมีเบาะแสมากกว่านี้สิ อยู่ๆจะมาจับได้แบบนี้ พระเอกปลอมอย่างเนียน
วันดีคืนดีมาบอกเป็นสายลับ รุ้ว่าใช้ของไฮเทคด้วย มีสายในที่ทำงานด้วยสินะ

xxxboyz

kookai

คุณอรนี่ไม่ธรรมดานะครับ แต่จะทำยังไงดีล่ะฆ่าปิดปากหรือป่าว แต่ผมว่าตอนนี้จัดคุณอรก่อน เรื่องอื่นค่อยว่าทีหลัง ...ขอบคุณครับ

Eldy CR

สำหรับสายลับการที่อรทำลึกลับมันดูไม่น่าไว้ใจเท่าไร

ขอนลอย บักเคียบ

ทองก้อนเหมาสองเลยหราแบงให้คนขับรถคนอื่นบ้างดิ

Kritsada Panlamyai

คิดผิดไปหน่อย นึกว่าลูกสาวคนเล็กจะเสร็จไอ้บ้านนอก

minky way

ความลับแตกแล้ว ทองก้อนต้อง"เก็บ"คุณอรแน่ๆ แต่จะจัดการยังไงดีล่ะ แล้วค่อยไปสารภาพกะคุณเอมแล้วกัน

pp1659

ว่าแล้วสาวอีกคนต้องชอบทองก้อนแน่ครับ

Jame®

::Evil::ไล่เก็บ สาวบ้านหลังนี้ ไปที่ละคน นะครับ คุณคมกริช

ัีyut888

hunterkung

น้องอร นี่สายลับหรือเปล่าหว่า หรืออยากกินทองก้อนเฉยๆ

summersale

น่าจะเคลมทั้งบ้านล่ะที่นี้ นายทองก้อน

aaa01

ขอบคุณมากครับ นายทองจะได้สอนเสียวคุณเอม

darksoulsZ

คุณเอมเอยย เสร็จคุณอรเค้าก่อนเลย สอบถามได้ไหมครับ ref ของคุณอรคือใคร สเปคมากๆ

Pong Pan

คงได้เครม ทั้งบ้านแน่เลยทองก้อน