ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 28, 2018, 11:22:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballnakrab

สงสนายทองก้อนต้องแยกเป็นสองร่างเสียแล้ว ร่วงนายทางก้อนของคุณเอม กับร่างคมกริชของคุณอร ::Shy::แค่คิดก็ฟินแทนนายบ้านนอกแล้ว ::Evil::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ทองก้อนจะโดนหลอกหรือเปล่าคุณอรก็น่าจะไม่ธรรมดาแน่แต่จัดไปตามน้ำก่อนเลย
#น้องอรนำหน้าน้องเอมไปไกลแล้วน้องเอมอย่าน้อยน่าจัดไป

chatree33

thadtanone2002

นายทองก้อน สบายใจได้เลย ไม่มีภัยจากสาวๆๆอื่นอีกเเน่

T-maesai

ตอนนี้จะเสร็จน้องอรหรือเปล่าลุ้น ๆ

amnasi

ถึงเวลาที่ทองก้อนจะรับผลตอบแทนแล้ว
คงจะสมกับความดีความชอบแหละ

donki

ขอสารภาพครับ รูปนี้ขัดใจผมมากเลยเพราะว่าคุณอร สวยกว่าคุณเอม 555 แต่ถ้ามารูปการณ์นี้ ยอมครับ

yoyoh

ไม่น่าจะโดนเปิดโปงง่ายขนาดนั้นนะ คุณทองก้อน

Chatchay Kong

brother1

::YehYeh::น้องอรก็ชอบทองก้อนเหมือนกัน แถมรู้ความลับอีก รอติดตามนะครับ

ikkaross

คุณเอมของบ่าว โดนตัดหน้าซะแว้ว

สถาพร

คราวนี้ก็จัดการได้ทั้งคนพี่และคนน้องเลย แต่ต้องหาทางหนีทีไล่ดีๆนะ ไม่งั้นบ้านแตก

gfthebc

เสีย​ดาย​คุณ​ก้อย​จริงๆ​เลย​ครับ​ ที่​โดนสอย​ไป​แล้ว​ แต่​คุณเอม​กับ​คุณ​อร​นี้​ อย่า​ปล่อย​ให้​หลุดมือ​เลย​นะ​ครับ​คุณ​กริช​ และ​ก็​อย่า​ปล่อย​ให้​ใคร​มา​ตี​ท้าย​ครัว​เลย​นะ​ครับ​

Leo the rott

anigkanjana

คมกริชจัดน้องอรเลย แล้วค่อยแปลงร่างเป็นทองก้อนกลับไปจัดเอมต่อโลด