ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 6

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 28, 2018, 11:22:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ruby alvarado

เป็นทองก้อนได้คุณเอม  เป็นพี่กริชได้น้องอร

สมมติ นามมติ

เสร็จคนขับรถอีกแล้ว คนเล็กโดนไป2ซะด้วย

Palm79

คุณเอมโดนน้องสาวตัดหน้าไปเรียบร้อย​  ขอบคุณ​ผู้แต่ง​สำห​รับ​ผลงานดีๆครับ​

chon101

ขอบคุณผู้ประพันธ์มากครับที่แต่งออกมาใด้ดีมากชวนติดตามอ่านตลอดเลยครับ

ezio.moonarok

เวรกำแล้ว มือหนึ่ง แต่โดนจับแล้ว ว่าแต่จะเป็นทองก้อนของคุณเอม หรือจะเป็นคมกริชของคุณอรดี

morekung

ว้าว คุณอรที่แสนน่ารักรู้เรื่องหมดแล้ว และกำลังเป็นฝ่ายเริ่มก่อนด้วย

Nithiwit Sakfan

คุณอรรู้ความลับแบบนี้ไม่น่าไว้ใจเลย
เหมือนมีอะไรที่รู้มากกว่านี้รึปล่าว

cuffs 112

แบ่งกันเลยน่าท้องก้อนของคุณเอม กริชของคุณอร แต่ตัวตนถุกคุณอรจับได้แล้วอย่างนี้จะทำไงกับคุณอรดี ปิดปากเลยไหม

Pikajoo

สงสัยอรก็หลงรักทองก้อนแน่ๆเลย

Topupp

โอ้ววว ท่าทางน้องอรขอเข้าวินก่อนพี่สาวซะแล้ว เดาผิดอีกแล้วเรา

LeLa

องค์กร น่าจะเชิญไปร่วมงานนะ  คุณอรคนเก่ง

Boran Mark

ต้องปิดปากคุณอรก่อนซะละ แล้วเก็บให้เรียบนะ

popy009

สายลับโดนไม้นี้เข้าไปจะทำยังไดี อิอิ

holovelove

ความลับแตกจนได้. แต่จะเอาสองคนเลยไหม ดูภาพประกอบ ผมชอบน้องอร
เหงาๆ

whitebag

ดูบ้านนอก แต่เด็ดดอกฟ้าทั้งต้นมาเชยชม สะละมั้ง ..นายทองก้อน หรือคมกริชละ..?