ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 4 งานแต่ง

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 29, 2018, 03:33:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

พวกมันทำสำเร็จด้วยสิคุณหมอ  อาจมีของแถมติดตัวคุณบลูด้วย  เล่นแตกในทุกคนขนาดนั้น

sirasit khamsom

เป็นผลงานที่ดีผลงานหนึ่งเลยครับ ติดตามมาตลอดครับ

pomy2

โคตรเด็ดสมการรอคอย กับประโยคที่พูดให้หัวใจพองโต หัวใจลุกโชนอย่าง
"จีบชั้นสิ"   ที่หมอบลูพูดกับไอเด็กชั้นต่ำพวกนั้นที่ต่างกันที่อายุและฐานะมันทำให้ของผมแข็งโดยไม่รู้ตัว แล้วตอนท้ายไอ3ตัวก็ไม่ทำให้ผิดหวังจัดการแตกในเอาน้ำเชื้อเด็กวัยรุ่นอย่างพวกมันเข้าไปผสมในร่องหีคุณหมอบลูชั้นสูง แถมยังรีบร้อนแต่งตัวออกโดยำควยไอเด็กไหลเยิ้มออกมาจากร่องหีตลอดบอกเลยโคตรฟินตอนนี้

sbfreedom

ningnong007

หมอมีผัวได้เชี่ยจิงๆเรื่องนี้ ไอ้เดกเวนบุญหล่นทับ เริ่มมีแตกในแว้ว

simcazy

lolo20

สงสารเจ้าบ่าวจัง เจ้าสาวเสร็จกับเด็กอื่น ในวันแต่งเลย

pipat.kul

ไอ้อาคมนี่มันสุดยอดมากๆ ก้ากๆๆ ผมชอบมันจริงๆจำชื่อมันได้คนเดียวขอสารภาพ

tcm12599

เหนียวกลางงานแต่งตัวเอง ไม่อยากจะคิดเลย  ตอนเข้าหอนี่จะทำยังไง ::DookDig::

Pong Pan

หมอบลูจะติดเด็ก ทั้ง 3 ปะนั้น
โดนเอาแต่ละที่ คงจะใจอ่อนลง

byellesse

หมอโดนเด็กฟันทัง3เสกเด็กเข้าท้องรอลุ้นได้ลูกชายหรือลูกสาว

panax

สุดยอดเลยครับ ในที่สุดบลูก็ยอมจนได้
แถมแตกในซะด้วย
งานนี้ฟินกันทุกฝ่ายเลยนะครับ
สามีนี่ตัวดีเลย ยิ่งฟินหนักเลยทีนี้

waddafux

ยินยอมด้วยความเต็มใจ นี่เสียวกว่าจริงๆครับ