ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 4 งานแต่ง

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 29, 2018, 03:33:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PD

dvorak

pomy2

มาตอบหลังอ่านซ่อนครับ

ผมนี่แอบลุ้นว่าจะท้องไหมแล้วท้องยังไงท้องกับเด็กคนไหนประเด็นนี้น่าจะเสียวสุดแล้วฮะ โดนน้ำเชื้อเด็กกากแถมอายุห่างกันขนาดนี้เข้าไปคิดแล้วก็โคตรเสียว

jaster ja

จัดก่อนเจ้าบ่าวอีกทั้งสามคนสุดยอดจริงๆ ขอบคุณมากๆครับ

biggerz biggerz

summersale

หมอบูลติดใจเซ็กส์และเจอแผนการนี้เข้าไปอีก หลงเลย

Boonchuay Suk

สงสารหมอบลู คงกลัวว่าหมอวีจะรู้ความจริง และต้องฝืนใจโดนเด็ก 3 คน บังคับ ถ้าหมอบลูรู้ความจริงว่าหมอวีรู้เรื่องหมดแล้ว จะรู้สึกอย่างไรน๊า..

savana911

แผนการร้ายกาจ มาก เพื่อที่จะได้ผลลัพธ์แบยนี้ นอมจริงครับ

wuthikhai.dunk

น้องได้เจ้าบ่าวเพิ่มอีกสามคน หรือจะมีมาเพิ่มอีกไม่ต้องมีมาอีกแน่ๆๆ

nujane_dude

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หมอวีนี่จอมวางแผนจริงๆ ให้เด็กสามคนมาซั่มเจ้าสาวของตัวเองก่อนเข้าพิธีแต่งงาน ว่าแต่น้องบลูรู้สึกยังไงบ้างน้อ ทึ่มีน้ำของเด็กๆอยู่เต็มรูในขณะเข้าพิธีแต่งงานแบบนี้...อิอิ

Ratpoom mini

Phoowadol

พี่วีในตอนนี้ ใช่คนเดียวกันกับวี ในตอนแรก รึเปล่านิ ไอ้คนที่ขับรถหลงทางในตอนนั้น มันขี้แหย หน่อมแน้ม จะตาย แต่พอมาถึงตอนนี้ อ้าวเฮ้ยเจ้านี่มันร้ายกาจไม่เบานี่ จอมวางแผน แถมยังชอบให้เด็กๆ ล่วงเกิน ว่าที่เจ้าสาวมันด้วยนี่สิ อืม. ได้ลดค่าสินสอดเพราะแผนเด็ดนี่เอง แต่ตัวเองยังไม่ได้จิ้ม หมอบลูเลยสักครั้ง ไม่ขาดดุลแย่รึ เด็กๆ มันได้จิ้มจนแตกในไป หลายดอกแล้วนะ พี่วี  เมื่อไหร่จะถึงคิวพี่บ้างหละ. ถ้าลงเป็นแบบนี้ต้องจัดทบต้นทบดอกในคืนส่งตัวนี้เลยนะ พี่วี อิอิ เอาให้หนักๆหน่อย. เล่นให้หมอบลู ลืมเจ้าเด็ก สามตัวนั้นเลยนะ อิอิ ว่าแต่จะมีน้ำยารึเปล่านั่นสิเห่อๆ ::Horror::