อาจจะเป็นเธอก็ได้นะ ... เอ๋แล้วคนอื่นๆๆ ละทำไงหว่า...???

อาจจะเป็นเธอก็ได้นะ ... เอ๋แล้วคนอื่นๆๆ ละทำไงหว่า...???

• 2 ตอบ
  • 636 อ่าน
*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
It Might Be You ....   Ft.  Diamond

เพลงรักหวานๆซึ้งๆๆ อีกเพลงที่เพชรโปรดม้ากกกกก ...  ::Grimace::
ไม่รู้มีใครเคยได้ยินบ้างมั๊ยน่ะ   ::Hmmm::   เก็บมา share กัน ...
Listen at your own RISK naaa ... NOT responsible for your hearing Loss ... 5555  ::Oops::

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ Phoowadol

• 2174
  • 331
ว๊าวๆๆ  นี่ก็เป็นอีกเพลงที่ผมชื่นชอบ เช่นกันครับ เพลงของ Stephen bishop พี่เพชรเอามาคัดเวอร์ชั่นร้องได้เพราะทีเดียวครับ ปรบมือๆๆๆๆๆๆๆๆๆให้รัวๆๆๆๆๆๆ
  ที่จริงเพลงนี้ก็อยูในลีส. ที่ผมจะร้องเหมือนกันนะ แต่ว่าตอนนี้พี่เพชร โพสต์ไปก่อน แล้วววว ::Pull::  เอาไว้ครั้งหน้า. ผมค่อย ลงตามละกันเราะ  ว่าแต่เพลงนี้ต้องขอชมพี่เพชร ว่าร้องดีจริงๆ จัดมาอีกนะครับ ::WooWoo::  ::Beggar::  ::Beggar::  ::Ahoo::

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• 1291
  • 159
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
ว๊าวๆๆ  นี่ก็เป็นอีกเพลงที่ผมชื่นชอบ เช่นกันครับ เพลงของ Stephen bishop พี่เพชรเอามาคัดเวอร์ชั่นร้องได้เพราะทีเดียวครับ ปรบมือๆๆๆๆๆๆๆๆๆให้รัวๆๆๆๆๆๆ
  ที่จริงเพลงนี้ก็อยูในลีส. ที่ผมจะร้องเหมือนกันนะ แต่ว่าตอนนี้พี่เพชร โพสต์ไปก่อน แล้วววว ::Pull::  เอาไว้ครั้งหน้า. ผมค่อย ลงตามละกันเราะ  ว่าแต่เพลงนี้ต้องขอชมพี่เพชร ว่าร้องดีจริงๆ จัดมาอีกนะครับ ::WooWoo::  ::Beggar::  ::Beggar::  ::Ahoo::

Thank you Sir Pooh for always have some encouraging words for me...  ::WooWoo::
Yes... this is one of my fav songs as well, which I have many ... 5555
I would loveeee to hear your version as well naaa .....
จัดมาเลยคะ เพลงพวกนี้ฟังไม่รู้เบื่อจริงๆอ่ะนะ ...  ::Beggar::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ