ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ในเมื่อสุ่มมาได้ก็ต้องจัด เรื่องนี้ไม่ดอง
ว่าแต่บังเอิญรึเปล่า โลลิสองเรื่องเลย มีใครแปลหรือยังไม่รู้

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

อยากท่องแฟนตาซีไปด้วยกันก็ขออ่านแล้วกลับมาEditหรือตอบเพิ่มหลังอ่านจบเหมือนเดิม
ควรทำเป็นปกติไม่ว่าของผมหรือของใครเพื่อเป็นกำลังใจนักแปลนักโพสทุกคน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

ao123

เจอเอลฟ์เด็กซิงๆ นี้โชคหลายชั้นเลย
**
คู่นี้เหมาะกันมาก หนุ่มกะสาวเอลฟ์ดูจากตอนท้าย คงมีหลายตอน ให้จิ๊กหมอนแน่

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เจอแบบนี้ก็จัดไปยาวๆเลยแถมยังชิงอีกพระเจ้าช่วยกล้วยทอดสดแตกในไป

#ได้เมียไป ยอมทั้งกายและใจไปน้องเอลฟ์ คงจะจัดกันไปเรื่อยๆ แต่ก็สมกันดี

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มไปต่างโลก ก็เจอเอลฟ์สาวน้อยน่ารักเลย
ดูท่าทางการเดินของไอ้หนุ่มนี่จะน่าตื่นเต้นและเสียวไปเลย
::JubuJubu::
Edit ได้เจอสาวที่ถูกใจทั้งที จะทนได้ไง ต้องจัดให้เธอสักชุด แถมทั้งคู่ยังเข้ากันได้ดีสุดๆ

freelance

เด็กมันยั่วขนาดนี้ไม่กินได้เหรอ
พลาดแล้วโดนเด็กจับแล้ว งานนี้อด กินสาวใหญ่อีกเลยต้องกินแต่โลลิ

bigboy001

::Fighto::  ไอ้หนุ่มนี่ก็ แอ๊ก อยู่ได้ล่อไปเลยรออะไรของแกวะ ::Fighto::

vitra6996

zero21

เอลฟ์เด็กแฮะ แต่ก็น่ารักไปอีกแบบนะครับเนี้ย ^_^

ทำสัญญาเป็นสามีภรรยากันทำแบบนี้เองน่ะหรือเนี้ย 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

glaciar

โถ่เอ้ย ทำเป็นซึน เป็นผมจะรีบจัดตามคำขอเล้ย  ::Glad::

ตอน2 แค่เห็นเห็ดก็รุ้แล้วว่าไม่ธรรดา 555 ยาปลุก เซ็กส์

akerue

ถ้าช่วยเอลฟ์พร้อมๆกันหลายคน จะได้หมดทุกคนป่าวนะ

Manapon Popo1

MADAOO

ปกติจะเห็นงานอาจารย์Noise จะเน้นแบบ oppai loliนะครับเนี่ย แต่งานนี้มาเป็น Elf ซึน Loli
ป.ล. รอตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อครับ

koper2sunfad

elf แบบโลลิพึ่งเคยอ่านแฮะ ตัวละครน่ารักด้วย ขอบคุณผลงานดีๆ นะครับ เดี๋ยวอ่านเสร็จมา comment ต่อดีกว่า

::Oops:: ::Oops:: ดาบในตำนานกับสัตว์ประหลาดตอนท้ายมีฮาได้อีกเนอะ

HypN♥s

อ่านไปนึกว่าลอร์ดออฟเดอะริง ผสมเกม ยิ่งวันก่อนเพิ่งดุอลิซในแดนมหัศจรรย์มายิ่งเข้ากับเรื่องนี้เลย (ถ้ายังไม่ได้ดูก็ดูซะ น้องสาวอาจจะชอบก็ได้นะ ไม่เชิงเด็กนัก ถึงจะ 7+ ก็เหอะ)

โอ้ เรื่องนี้แนวหลอกเด็กกินตับอีกแล้ว แต่ว่าป.5 11ขวบไม่เด็กเกินไปเร๊อะ แหมน่าจะซัก16-18 จะค่อยยังชั่ว ถึงผมจะเป็นพวก MILF ก็เหอะ

อ้าว...ซะงั้น...กะจะหลอกฟันเด็ก กลายเป็นโดนเด็กจับซะงั้น
ขอติดตามครับ ชักจะชอบเรื่องนี้ซะแล้วซิ  ::JubuJubu::

โห ท่านHypพูดถึงขนาดนี้ ผมนี่ลุกขึ้น...ไปเข้าห้องนํ้าแล้วกลับมานั่งดองต่อเลย  ::DookDig::