ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nabisca Sathu

เหยด โลลิไม่ใช่แนวผม แต่เอลฟ์เอรีสเรื่องนี้ นิสัยน่ารักจริงๆ 555+ ปากไม่ตรงกับใจเลยจริงๆ

โหๆ มีลงตอนต่อไปยั่วด้วยอะ น่าอ่านมากๆครับ

Winterss

บ๊ะ!!! อยากได้แบบนี้จังได้ซ่ำต่างสายพันธ์

น่ารักสดใสดีอะ ยิ่งตอนจบนี้มันหลอกให้รักนิน่าไหนว่าการตอบแทนเฉยๆ 

zetsuki

lamom

โดนมัดมือชกเลยสินะ แล้วการผจญภัยของนักดาบหนุ่มและภรรยาจึงได้เริ่มขึ้น

pawin.oat

เมื่อเราอยากทำเควส..... จงเดินเข้าป่า  ::Shower::

Just Paloy

shayen

อยากเป็นนักผจญภัยบ้างเลยครับ ขอบคุณครับที่แปลให้ได้อ่านกัน :)

strikef.

เอฟล์เด็กก็ดีแบบนี้เอง ตรงไปตรงมาไม่มีแผนการณ์ ใสๆ ได้ใจคนอ่าน

อ้าวเสร็จเด็กซะงั้น ไม่ใสซะแล้ว แต่ก็ยังได้ใจคนอ่านอยู่ดี 555

testseven

เขาก็บอกอยู่ว่า ป5 ก็ 11ขวบไงละ (โลลิของจริงเลยทีเดียว)
แต่ได้กินเอลฟ์เด็กนี้ ได้กินแบบโลลิ ยาวๆเลยนะ

edit โดนโลลิจับกินหรอกเรอะ งานนี้ได้ทาสจากต่างโลกไปใช้งานฟรี ๆ ได้หลายปีเลยทีเดียว

Inzomnia

panzeus

sonteen42

น่ารักมากเลยเรื่องนี้ ตอนจบนี่เค้าจะรักกันมั้ยนะ

555 น่าสนุกมากเลยตอนต่อไป ยังไงก็ติดตามตลอดครับ

ps.sp

Pharadorn Kaewsan

ปกติอ่านแต่เอลฟ์อกโต เจอเอฟ์โลลิก็แจ่มไปอีกแบบ

อ่าวเจอเด็กหลอกจับทำผัวซะงั้น