ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Master-V

อ่าาาห์...เอลฟ์เด็กนี่ มันน่ากินจริงๆ ได้ฟิลก็ตรงที่จับหูแล้วอารมณ์มันพุ่งแบบนั้นแหละ

ชอบตรงที่เอลฟ์น้อยปากไม่ตรงกับใจนี่แหละ ชวนให้ซั่มอารมณ์มันพุ่งทุกทีเลย

korn4455

โลลิสาวซึนสุดยอด  ว่าแต่หนูคะจะซึนไปได้ถึงไหนกันนะ หุหุ

ตอนหน้าสงสัยงานหนักละทาเครุ ฮ่าๆๆ

kenata

ไปต่างโลก เขาไปกันยังกันน้า อยากไปบ้างจัง

::Oops::

edit: คุณได้ ภรรยา(โลลิ) 1 คน ตอนหน้า เล่น outdoor กันเหรอ

::Bloody::

akasaboy

11ขวบ โลลิคอนอีกแล้ว ว่าแต่อ๊อคมันตายง่ายจัง

ตอนต่อไปคือเหยื่อล่อสินะ อิอิ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

อือ

สาวน้อยเอลฟ์  หน้า เอามากๆๆๆ  เด็กดี ชอบ  อย่กมีแบยนี้สักคน  

bigzelon

B&B

โลลิ+เอลฟ์+ซึนเดเระ = ไม่สามารถประมวลผลได้!?!??!??!?! ส่วนผสมนี่มัน!!!! อัก!? ตายแปป

⁄(⁄ ⁄•⁄ω⁄•⁄ ⁄)⁄⁄(⁄ ⁄•⁄ω⁄•⁄ ⁄)⁄

เอาจริงๆ แนวนี้สามารถจบได้เพียงแค่ตอนเดียว ไม่ต้องมีต่อก็ได้ มีอยู่หลายปัจจัยที่แนวนี้เขียนต่อ 1.ขายดี 2.อาจารย์ยังมีมุกอีกเยอะ 3.ไม่ก็วางไว้แต่แรกแล้ว

มีพิมพ์ผิดด้วยนะ หน้า 12 กับ 18 อิอิ

ขอบคุณมากครับ ปกติผมจะอ่านซํ้าเกือบสองรอบนะ ตาดีมาก  ::Thankyou::

เอลฟ์แบบนี้หาที่ไหนไม่ได้จริงๆ นอกจากต่างโลก เฮ้ออ~ อยากไปจังต่างโลกอะ ท่านอยากไปไหม!!!!!! ส่วนผมโคตรอยากไปดงเลยโว้ยยยย ไม่เอาสกิลโคตรเทพก็ได้ ขอได้แอ้มสาวๆ ในต่างโลกก็พอ อิอิ

ตอนหน้าขอไม่แนวหนวดนะ!!!!! ข้าน้อยไม่ชอบหนวด!!!!! มันดูไม่สมจริง เลยไม่ชอบ เหตุผลง่ายๆ แค่นี้แหละ อิอิ

ถ้ามีมากกว่า 3 ตอน คงมีสาวมาเพิ่มแน่ๆ ถ้าเปิดชื่อเรื่องมาเป็นเอลฟ์ คงได้เอลฟ์เพิ่มแน่ๆ

เท่าที่ดูในตัวอย่างตอนต่อไป มีโอกาสที่จะได้ฮาเร็มเพิ่มไงไม่รู้ แบบมีคนมาช่วยอะไรประมาณนี้

ขอบคุณครับ

ขอให้ไม่ใช่แนวหนวดทีเถอะ!! สาธุ!!!

game2539

ใครเป็นเขียนกฎแบบนี้ขอกราบงามๆ ผู้ชายมีแต่ได้กับได้

Edit:อ้าว นึกว่าเป็นกฎที่แท้พระเอกโดนหลอกจับทำผัวนี้หว่า

HaoMaRu

โลลิ+เอลฟ์+Nosie ลงตัวสุดๆ

แม้งได้รับลิโลเข้าตี้เฉยเลยแฮะ สงสัยติดใจดาบเอ็กคาริเบอร์  ::Grimace::

lordofthetwo

อื้อหือ เอล์ฟต่างโลก โลลิเด็กน้อย ซึนเดเระ ขมวดหลายปมเหลือเกิน

Akira Watanabe

::HoHo:: โลกแห่งแฟนตาซีไม่มีกฏหมาย  มีเด็กมาให้กิน ก็ต้องกิน !! วะฮาฮา

::Shy::  นึกว่าตอนเดียวจบ  อยู่ ๆ ได้เมียโลลิซะงั้น

bunhelupu

เม้นก่อนแล้วค่อยมาต่อ

ไปๆมาๆสุดท้ายโดนหลอกเองซะงั้น555แต่ไม่นึกว่าจะมีตอนต่อด้วย

TYPE ZERO

เจอelf โลลิ มันคือของหายาก  อ่อยมาแบบนี้แล้วจะรออะไรละ

ยินดีด้วยคุณได้รับ ภรรยาelf น่ารักสุดๆ