ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bpbpbp

toxin45

โลลิ เตี้ย แบน ซึน +เอล์ฟ อย่างนี้ไม่ต้องรับเควสอื่นไปสักสองสามเดือนแล้ว  ::Dribbling::

หนุ่มหื่นกะเอล์ฟซึน เหมาะกันโคตรๆ เห็นตัวอย่างตอนหน้าแล้ว น่าจะบันเทิงแน่ หนวดมาเต็มขนาดนั้น 5555

isukjai5

เอลฟ์ยังไม่พอ โลลิอีก นำความรู้จากบนโลกไปใช้เลยครับ ติดใจแน่

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2018, 08:03:19 ก่อนเที่ยง
สงสัยจะชอบพระเอกนะ ถึงได้บอกว่ามีกฎต้องตอบแทนด้วยร่างกาย  อายุแค่สิบเอ็ดเอง คงต้องจัดหนักแบบค่อยๆทำหน่อยนะ เผื่อเธอติดใจจะได้อยู่ด้วยกันเลย....อิอิ
อ้าวกฎมีแค่ให้ตอบแทนเอง แต่ที่ยอมให้พระเอกซั่มเพื่อจะได้เป็นเมียแล้วจะได้ติดตามไปด้วย แบบนี้พระเอกคงจะไม่อยากกลับแล้วล่ะมั้ง ว่าแต่เห็ดที่สาวเอลฟ์เลียเข้าไปสงสัยว่าจะเป็นของสัตว์ประหลาดแน่ๆเลย   อิอิ

Mio Cubrick

ขอบคุณมากครับ สุ่มได้โลลิมาแบบนี้ ผมติดตามจนจบแน่นอน 555555

อ่านจบเห็นตอนแรกคิดว่าจะจับเด็กกด โดนเด็กจับกดสะเอง  ::WowWow::

exsoldier

แหมมมม  กฏแบบนี้หราาา สงสัยต้องเข้าป่าไปพิทักเหล่าเอลฟ์ ละซิ  ::Shy:: ::Shy::

dragoness

อยากช่วยเอลฟ์มั่งจัง

พลิกล็อกซะงั้น ได้เมียเพื่มเฉย

CoolNook Thangsakul

ลายเส้นทีคุ้นเคย ลุยเลยไอหนุ่ม โลกนี้ไม่มี fbi ไม่โดนอุ้มแน่นอน 55555

CoolNook Thangsakul

Takashima Matsumoto

น้องเอล์ฟนี้น่ารักจริงๆเลยครับ ชีวิตจริงคงไม่มีวันได้ฟันเด็กโอ้ย นี้สุดๆเลย อยากติดคุกขึ้นมาเลยครับ ฮ่าๆน่ารักจริงๆ

Gam3Z

0scar

ขอท่องแฟนตาซีด้วยคน ถึงจะไม่ใช่สไตล์แต่น่าจะเอาเรื่อง

มอนตอนสองอย่างโหด น่าติดตาม จุงเบย

acidlolicon

โลลิเอลฟ์ นี่คือที่สุดของที่สุด แฟนตาซีแล้วขอรับ

อ่านจบโอ้ นอกจาก โลลิแล้วยังซึนอีก วู้ววววว