ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numkrieng

::Glad:: เอลฟ์น่ารักมากๆๆ ไปตามหามั้งดีกว่า

โดนเอลฟ์หลอกเสียแล้ว แต่ก็คุ้มนะ 55555

BiBPY

เป็นไอ้หนุ่มหมีในต่างโลกที่โชคดีจริงๆ
เอลฟ์น่ารักจังเว้ย

tcm12599

ช่วยชีวิตแถมได้ชีวิต(โลลิด้วย) คุ้ม จัดไปพ่อหนุ่ม ::DookDig::

เนื้อเรื่องนี้ยังไปอีกยาวเลย ไปเจออ๊อคโลลิบ้างสิ

Whๅ่tE

อยากไปต่างโลกจังวุ้ย โชคดีจิง

กฏเอลฟ์เรื่องนี้ดีนะ ได้ภรรเมียทันทีที่ช่วย ลายเส้นสวยดีครับ ขอตามตอนต่อไปด้วย

Addy04245

อยากเล่นเกม ที่ข่วยเอลฟ์บ้าง จะได้ที่พัก พร้อมอาหาร และเอลฟ์น่ารักๆ

stricker

พึงอ่านโนเวล แฟนซี 18+ มาเจอเอลโลลิเข้าไปจบเลย

themoon

ความถ้าจะให้มัน พิเรนหน่อยก้น่าจะมีเอาที่ข้างหู นะครับ อิอิ ::Confident::

aum popza

pinmonkey

อยากเจอสาวเอลฟ์แบบนี้บ้างจังครับ ขอบคุณมากครับ

นายไข่ย้อย

โอ้ววว สายโลลิ จงเจริญ แฮกๆๆ ความเป็นหมีจงตื่นขึ้นนน

Edit รู้สึกดีมากๆ แต่เดียวนะ หู elf มันกระดิกได้ด้วยหรอเนี่ยยย
อิอิอิ

Dark-Gaim

เป็นเอลฟ์น้อยที่ซึนมาก สงสัยได้ยาวๆ
.
.
.
..เดาถูกว่าต้องยาวๆจริงๆด้วย กลายเป็นคู่รักไปแล้ว เราจะรอคู่นี้ยาวๆ อิๆ

Gunitle

รูปร่างตามอายุเลย 555 นางเอกซึนดีครับผม ขออ่านต่อเลยนะครับ

Gunitle

หนวดมาแล้วตอนหน้า55555 สรุป พระเอกติดกับนางเอก ไม่เมียเฉยเลย ตอนหน้ามีเห็ดพิษด้วย 555 ขอบคุณมากครับผมมมท่านดาร์ทลอร์ด แปลเรื่องน่ารักๆแบบนี้บ่อยๆนะครับ

saturn

ป.5 เนี่ยนะ  ถ้าอยู่โลกเรานี่ไอ คุก คุก เลย

ที่แท้ด็ดดนเด็กหลอก 555   แต่ก็นะไม่น่าเสียใจซักนิด