ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำแทนเพื่อน 6 /// ///

เริ่มโดย sutee seechart, พฤศจิกายน 30, 2018, 03:21:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZudiE

จัดไป...อย่าให้ขาด แต่ยังรอตอนที่4

emotiontt

ตอนนี้มีโิอกาสโกอินเตอร์ด้วย

Anastasia Rose Gray

ได้สาวเพิ่มอีกคนแน่เลยอ่ะ

Heavent01

Anurak Phapphan

prasongruy

สนุกสุดขีดเลยมาต่อไวๆทิ้งไว้กลางดอยนานแล้วครับ

inertia

paisan

ลองกับสาวมาเลย์บ้างก็ดีนะ

konggotziner

anupong samnakorn

::Cold::
อ้างจาก: sutee seechart เมื่อ พฤศจิกายน 30, 2018, 03:21:38 หลังเที่ยง
ผมผละออกจากหีของน้องโบ อย่างไว
เสียงควยหลุดจากร่องสวาทของแอร์สาวดัง พล๊อก! ...... และเสียงลมที่ผ่านร่องสวาทเธอ ออกเป็นช่วงๆ เมื่อผ่านน้ำหล่อลื่น
ออกเป็นฟองลูกโป่งเล็กๆ .... พรืดๆๆๆๆ บางคนเรียกอาการนี้ว่า "หีตด"
เธอรีบคว้าผ้าเช็ดตัว ห่อร่างแล้วออกจากห้องน้ำไปดูในห้อง ว่าใครมา
"เสียงทักทายเป็นภาษาอังกฤษ ซึ่งฟังยากพอสมควร....แต่จับใจความว่า เพื่อ ROOM MATE ที่ได้นอนห้องเดียวกันคืนนี้กลับมาแล้ว
ระหว่างนี้ เธอน้องโบยืนคุยกับเพื่อนอยู่ ผมได้ยินเสียงหีของเธอตดอีกครั้งอย่างชัดเจน และเพื่อนร่วมห้องเธอก็ทักว่า "ทำไม โบทำหน้าเกลียด ตดต่อหน้าเธอนี่นะ!"
SUNI คือชื่อของเพื่อนแอร์สาวชาวมาเลย์......
SUNI ตั้งแต่ก้าวเท้าเข้าห้องมา เธอบ่นๆๆๆ รัวเป็วเป็นแรพ โดยที่น้องโบ ตอบโต้ไม่ทัน เช่น ห้องเตียงยับโบนอนอย่างไง หรือกระเป๋าของโบที่เกลื่อนกราด
ดีที่ว่าเธอไม่เห็นกระเป๋า และรองเท้าของผม เพราะวางอยู่ซอกตู้
เสียงคุยกันซักพัก.........
โดยที่ทั้งคู่เถียงอะไรกันก็ไม่รู้ ผมเริ่มฟังตามไม่ทัน และบางช่วงห่างห้องน้ำออกไป ผมเดาว่าเดินไปที่เตียง
ผมใจตุ่มต่อมแอบรอในห้องน้ำ
ไม่นาน เสียงประตูห้องน้ำเปิดออก ผมสะดุ้งโหยง รีบไปหลบหลังม่านอาบน้ำ
.
.
.

.

Tea Tae

ถึงตอนจะข้ามไปมา แต่ความมันต่อเนื่องนะน้องโบ

thawatpol

โบคนเดียวก้อแย่ละ เจอรูมเมทอีก

หวังว่าคงไม่ตกเครื่องนะครับ ::HeyHey::

F150Rapter