ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำแทนเพื่อน 6 /// ///

เริ่มโดย sutee seechart, พฤศจิกายน 30, 2018, 03:21:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

ผมผละออกจากหีของน้องโบ อย่างไว
เสียงควยหลุดจากร่องสวาทของแอร์สาวดัง พล๊อก! ...... และเสียงลมที่ผ่านร่องสวาทเธอ ออกเป็นช่วงๆ เมื่อผ่านน้ำหล่อลื่น
ออกเป็นฟองลูกโป่งเล็กๆ .... พรืดๆๆๆๆ บางคนเรียกอาการนี้ว่า "หีตด"
เธอรีบคว้าผ้าเช็ดตัว ห่อร่างแล้วออกจากห้องน้ำไปดูในห้อง ว่าใครมา
"เสียงทักทายเป็นภาษาอังกฤษ ซึ่งฟังยากพอสมควร....แต่จับใจความว่า เพื่อ ROOM MATE ที่ได้นอนห้องเดียวกันคืนนี้กลับมาแล้ว
ระหว่างนี้ เธอน้องโบยืนคุยกับเพื่อนอยู่ ผมได้ยินเสียงหีของเธอตดอีกครั้งอย่างชัดเจน และเพื่อนร่วมห้องเธอก็ทักว่า "ทำไม โบทำหน้าเกลียด ตดต่อหน้าเธอนี่นะ!"
SUNI คือชื่อของเพื่อนแอร์สาวชาวมาเลย์......
SUNI ตั้งแต่ก้าวเท้าเข้าห้องมา เธอบ่นๆๆๆ รัวเป็วเป็นแรพ โดยที่น้องโบ ตอบโต้ไม่ทัน เช่น ห้องเตียงยับโบนอนอย่างไง หรือกระเป๋าของโบที่เกลื่อนกราด
ดีที่ว่าเธอไม่เห็นกระเป๋า และรองเท้าของผม เพราะวางอยู่ซอกตู้
เสียงคุยกันซักพัก.........
โดยที่ทั้งคู่เถียงอะไรกันก็ไม่รู้ ผมเริ่มฟังตามไม่ทัน และบางช่วงห่างห้องน้ำออกไป ผมเดาว่าเดินไปที่เตียง
ผมใจตุ่มต่อมแอบรอในห้องน้ำ
ไม่นาน เสียงประตูห้องน้ำเปิดออก ผมสะดุ้งโหยง รีบไปหลบหลังม่านอาบน้ำ
.
.
.

.

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

สมปอง บุญ

ตอน6 มา แล้วตอน 4 อยู่ไหนกันครับ

wjoe44

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ตอน4หายไป แต่ยังพอต่อถูก ได้สวิงก็เร้าใจดีครับ

pamaaeng

มีสาวมาเพิ่มอีกหนึ่ง
จะได้ไป บาหลี ไหมเนี่ย

kit2516

moo1moo2

ลุ้นสิครับพี่น้อง สาวมาเลย์จะโดนหรือปล่าว สู้ๆๆๆครับ

lek30

ขอบคุณครับ อ่านแล้วได้อารมณ์ดีจังเลยครับ

jibxonly

ลุยปิดปากสาวมาเลย์เลยดิครับ

marcut

พี่เอกจะได้จัดเพื่อนโบว์ไหม เดี๋ยวทำไปทำมาไม่ได้ไปบาหลีพอดี

Nong5670

จรัญ บุญชู

เอกจะโชคดีกับสาวมาลย์และถูกรุมหรือเปล่า  แล้วจะบินไปบาหลีไหวหรือไม่

nmiint

ลุ้นกันต่อ ว่าใครจะเป็นเข้ามาในห้องน้ำกัน

long4412

sirasit khamsom