ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไอ้บ้านนอก.....ตอนที่ 7

เริ่มโดย cdx, พฤศจิกายน 30, 2018, 09:25:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pd19811983

ทองก้อนพูดเหมือนสั่งเสียเลย
ที่จริงอยากให้ทองก้อนล้มองค์กรเลยก็ดีนะครับ จะได้ิยู่อย่างสงบกับเอมเสียที

kobjuk

ลุ้นทุกตอน ชอบทำให้ค้างๆคาๆ

tor141214

มีเรื่องให้ต้องลุ้นตลอด  นี่คุณเอมต้องรอตั้ง 1 ปีเชียวรึ

winnythepooh

คุณเอมโดนน้องสาวตัดหน้าไปหลายน้ำแล้ว

kapook6336

นี่ต้องรอขอให้ครบ100ครั้งก่อนมั้ยนี่ถึงะได้คุณเอม ระวังจะเสร็จคนอื่นนะ ตั้ง1ปี

ruby31797

นายทองก้อนจะรอดกลับมาจากภาระกิจนี้ไหม น่าติดตามชมครับ

633sqd

จะไปทำงานยังแอบหวานกับคุณเอมอีกนะทองก้อน ::Glad::

xxxboyz

ก้อนต้องปลอดภัยกับมาหาเอมนะ ถ้าเขียนเป็นเรื่องยาวอยากให้คมกริชล้างิงค์กรเลย องค์กรดูไม่ซื่อตั้งแต่เรื่องครอบครัวของเอมแล้ว

ปล. ก้อนจะไม่จัดน้องก้อยหน่อยหรอ

undercomment

ถ้าคุณเอม รู้ ว่าคุณอร น้องสาวแอบกิน ทองก้อนไปก่อนแล้ว จะทำอะไรกับน้องสาวไหมน๊า 

err

ยังไงก็กลับมานะทองก้อน...ให้ได้แต่งกับคุณเอมก่อน...เผลอๆก็น้องก้อยอีกคน..อิอิ

simcazy

ขอบคุณครับ. ดูท่าทางนายกริชจะเหมาหมดบ้าน

Man_On_The_Moon

ตอนแรกผมชมว่าพี่แกเหมือน อีธาน ฮันท์ ไปๆมาๆพี่แกชักจะเหมือน เจมส์ บอนด์ ละแบบนี้

cuffs 112

รักแท้ไม่แพ้กาลเวลา แต่งานปีหนึ่งเลยไม่รู้ว่างานจะ อันตรายขนาดไหน

tetete

อ่านประโยคสุดท้ายแล้วแบบสงสารคุณเอมเลย น้ำตาแตกแน่นอน

Soonthorn Jansuktanat

ดูท่าพระเอกเราคิดล้างองกรสะแล้วคิดการใหญ่เหมือนนักเขียนเลย  ขอบคุณครับ