ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผม (เกือบ) ถูกข่มขืน (9)

เริ่มโดย fmw2019, ธันวาคม 01, 2018, 04:27:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fmw2019

เมียผม (เกือบ) ถูกข่มขืน (9)

หลังจากที่เมียผม ถูก คนจรจัด และ รปภ. ลวนลาม จากนั้นไม่กี่วัน รปภ. ก็โทรหาเมียผม บอกให้ออกไปหา มันเงี่ยนควยเต็มทีแล้ว อยากหารูหีมารองรับน้ำควยของมัน อยากระบายน้ำควยใส่รูหีเมียผม

เมียผมถามว่าจะให้ทำยังไงดี ? ผมก็ให้เมียผมตัดสินใจเอง (เพราะผมก็อยากให้เมียผมโดนคนอื่นเย็ดหีเหมือนกัน) วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมต้องออกไปทำงานตอนเช้า เมียผมอยู่บ้านคนเดียว

เมียผมเล่าว่า ระหว่างที่เธอกำลังทำงานบ้าน ก็มีเสียงกริ่งหน้าประตูดังขึ้น เมียผมออกไปดู เห็นลุงขี่ซาเล้งแก่ๆ ยืนอยู่หน้าประตูรั้ว ถามว่า มีของเก่าๆ จะขายหรือป่าว ?

เมียผม บอกว่า มี ทีวี เก่าๆ อยู่ แต่ยกไม่ไหว ให้ลุง เข้ามายกเองได้หรือป่าว ? ลุงขี่ซาเล้ง ก็บอกว่า ได้ แต่ถ้ายังไง อาจต้องให้เมียผมช่วยยกด้วย เมียผมก็ตอบตกลง  เมียผมบอกให้ลุงขี่ซาเล้ง เปิดประตูเข้ามาได้เลย เพราะไม่ได้ล็อก ลุงขี่ซาเล้งเดินเข้ามาในบ้าน เมียผมก็เดินนำทางลุงขี่ซาเล้งไปยกทีวีเก่าออกมา

ระหว่างทางที่เมียผมเดินนำทางอยู่ ก็รู้สึกว่า ลุงขี่ซาเล้ง จะเดินเข้ามาใกล้มากแทบจะติดตัวเธอเลย เมียผม หยุดเดิน      ลุงขี่ซาเล้ง ก็หยุดไม่ทัน เดินชนด้านหลังของเมียผมอย่างจัง จนเมียผมเซเกือบล้ม ลุงขี่ซาเล้ง คว้าข้อมือเมีผมไว้ ไม่ให้ล้ม แล้วก็ดึงตัวเมียผมเข้ามา เมียผมไม่ทันตั้งตัว หน้าอกเมียผม ก็ไปแนบกับหน้าอกของลุงขี่ซาเล้ง แบบไม่ได้ตั้งใจ

เมียผม ตกใจ รีบขอโทษลุงขี่ซาเล้ง แต่ลุงขี่ซาเล้งบอกว่า ไม่เป็นไร ลุงไม่ได้เสียหายอะไร แถมได้กำไรอีกต่างหาก พูดจบก็หัวเราะเหมือนสะใจ ในขณะที่เมียผมได้แต่ก้มหน้าอาย ไม่กล้าสบตาลุงขี่ซาเล้ง เมียผม เปิดประตูห้องเก็บของ ชี้ทีวีเครื่องเก่าขนาดใหญ่ให้ลุงขี่ซาเล้งดู แล้วถามลุงขี่ซาเล้งว่า ยกไหวหรือป่าว  ลุงขี่ซาเล้งบอกให้เมียผมช่วยยก เพราะเครื่องใหญ่ขนาดนั้น ลุงยกคนเดียวไม่ไหวแน่ๆ

เมียผม เวลาอยู่กับบ้าน ชอบใส่เสื้อยืดคอกว้าง ไม่ใส่ยกทรง เมื่อต้องก้มตัวช่วยยกทีวี ทำให้ลุงขี่ซาเล้งมองเห็นร่องอกเมียผมได้ชัดเจน ซึ่งตอนนั้น เมียผมก็ไม่ทันได้ระวังตัว มัวแต่ก้มตัวยกช่วยลุงขี่ซาเล้งยกทีวี ลุงขี่ซาเล้งก็เลยจ้องมองเต้านมเมียผมเพลินไปเลย
เมียผม รู้สึกตัวอีกทีก็ตอนที่เห็นลุงขี่ซาเล้งจ้องมาที่หน้าอกเธอแบบไม่วางตา ตอนนั้นเมียผมคิดว่า ช่างเถอะ ก็ได้แค่มอง แต่เอาอะไรไปไม่ได้ซะหน่อย ก็เลยทำเฉย เหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

เมียผม ช่วยลุงขี่ซาเล้ง ยกทีวีมาวางบนรถซาเล้ง พอวางเสร็จ ลุงขี่ซาเล้ง ก็ถามเมียผมว่า มีอะไรที่จะขายอีกมั๊ย ? เมียผมก็บอกว่า ไม่มีแล้ว ถ้าจะมี ก็มีแต่ตัวหนูนี่แหละ พูดจบ เมียผมก็หัวเราะขำๆ เห็นว่าลุงแก่แล้ว ก็เลยไม่ได้คิดอะไร

แต่ท่าทีของลุงขี่ซาเล้ง กลับจริงจัง เหมือนกับว่า อยากจะซื้อเมียผมจริงๆ ลุงขี่ซาเล้งถามว่า "หนูจะขายตัวหนูเท่าไหร่ล่ะ ?" เมียผมได้ยินก็ตกใจ แล้วพูดว่า "หนูพูดเล่นน่ะลุง ไม่ได้จริงจังอะไร แค่ขำๆ" แล้วก็หัวเราะ

เมียผม บอกลุงขี่ซาเล้งให้รอก่อน จะเข้าไปหยิบหม้อหุงข้าวเก่าๆ อีกเครื่องนึงมาให้ เมียผมเดินเข้ามาในบ้าน ไม่ทันระวังตัว ลุงขี่ซาเล้งเดินตามเข้ามา โดยที่เมียผมไม่รู้ตัว

เมียผม บอกว่า ลุงขี่ซาเล้ง เดินตามมาจนถึงตัวเธอ แล้วจับข้อมือเธอ ลุงขี่ซาเล้ง บอกว่า ลุงทนไม่ไหวแล้ว เห็นเต้านมของหนูเมื่อกี้ ลุงมีอารมณ์มากๆ ขอลุงเย็ดสักทีเถอะนะ

เมียผม ได้ยินแบบนั้น ก็ตกใจ พยามสะบัดข้อมือ แต่ก็สะบัดไม่ออก แล้วยังถูกลุงขี่ซาเล้ง ต่อยท้องรัวๆ หลายครั้ง จนเมียผมร้องไม่ออก ได้แต่ทรุดตัวลงไปนั่งกับพื้นบ้าน

ลุงขี่ซาเล้ง หยิบเชือกที่เตรียมมาด้วย มัดข้อมือเมียผมไพล่หลังเอาไว้ จากนั้น ก็บีบ ขยำ เต้านม เมียผม อย่างแรง เหมือนกับว่า อยากจะให้แหลกคามืออย่างนั้นเลย

เมียผม พยามดิ้น แต่ยิ่งดิ้น ก็เหมือนยิ่งยั่วให้ลุงขี่ซาเล้ง สะใจมากขึ้น ลุงขี่ซาเล้ง ควักดุ้นควยออกมา ให้เมียผมที่นั่งอยู่กับพื้น อ้าปาก อมควย ดูดควย

ลุงขี่ซาเล้ง เอามือกดหัวเมียผม แล้วกระแทกดุ้นควยใส่ปากเมียผมไม่ยั้ง อย่างสุดแรง ทั้งเร็ว และ ถี่ จนลุงขี่ซาเล้ง ตัวเกร็ง กระตุกๆๆๆ  ลุงขี่ซาเล้ง ดึงควยออกจากปากเมียผม แล้วจับตัวเมียผม มานอนหงายพาดกับขอบโซฟา ลุงขี่ซาเล้ง ดึงกางเกงขาสั้น – กางเกงใน ของเมียผมออก แล้วเอาหัวควยมาจ่อที่รูหีเมียผม

เมียผม ที่อยู่ในสภาพถูกมัดมือไพล่หลัง (นอนหงายทับข้อมือตัวเอง) บอกให้ลุงขี่ซาเล้งหยุดๆๆๆ แล้วพยามดิ้นๆๆๆ ส่ายสะโพก ร่อนหี หลบไปมา ไม่ให้ควยของลุงขี่ซาเล้ง แหย่เข้ามาในรูหีได้

ลุงขี่ซาเล้ง บอกให้ เมียผม หยุดดิ้น จะได้เอาหัวควยยัดรูหีเมียผม ก่อนที่น้ำควยจะแตกทะลักออกมา แต่เมียผมก็ไม่ยอมหยุด จนกระทั่งลุงขี่ซาเล้ง ทนไม่ไหว ต่อยท้องเมียผม อีกหลายที จนเมียผม หยุดดิ้น แน่นิ่งไป

เมียผม บอกว่า ตอนนั้น จุกท้องน้อยมาก ร้องไม่ออกเลย ขยับตัวก็ไม่ไหว ได้แต่ส่ายหน้าไปมา แต่ลุงขี่ซาเล้งก็ไม่สนใจ
ลุงขี่ซาเล้ง เห็นเมียผมจุกท้อง ขัดขืนไม่ได้แล้ว ก็จับหัวควยค่อยๆ ยัดเข้ามาในรูหีเมียผม

เมียผม บอกว่า ไม่รู้จะขัดขืนยังไงแล้ว ยังไงก็คงต้องยอมให้ลุงขี่ซาเล้ง ยัดดุ้นควยเข้ามาในรูหีเธอแน่ๆ แล้ว แต่จะหาทางทำให้น้ำควยแตกเร็วที่สุด  เมียผม บอกให้ลุงขี่ซาเล้ง เอาหัวควยเขี่ยเม็ดแตดๆ ให้เธอก่อนที่จะยัดเข้ามา จนเมียผมรู้สึกเสียวหีมากๆ บอกให้ลุงขี่ซาเล้ง เขี่ยเม็ดแตดเธอ เร็วๆ แรงๆ ขึ้นอีก การทำแบบนั้น ไม่ใช่เฉพาะที่เมียผมจะเสียวมากๆ แต่ลุงขี่ซาเล้ง ก็เสียวหัวควยไปด้วย จนกระทั่งลุงขี่ซาเล้งบอกว่า ไม่ไหวแล้วโว๊ย

ลุงขี่ซาเล้ง เอาหัวควยยัดใส่รูหีเมียผม พยามกดๆๆๆ เข้ามา ในขณะที่เมียผม ก็ขมิบรูหี ตอด หัวควย ให้ลุงขี่ซาเล้ง เสียวมากๆ
ลุงขี่ซาเล้ง ยัดดุ้นควยเข้ามาได้ประมาณนึง ยังไม่ถึงครึ่งดุ้น ก็น้ำควยแตกทะลักในรูหีเมียผมเลย

ลุงขี่ซาเล้ง พยามจะชักดุ้นควย เข้า-ออก รูหีเมียผม แต่ก็ทำได้ไม่กี่ครั้ง ก็หมดแรง นอนฟุบกับเต้านมเมียผม มือของลุงขี่ซาเล้ง ก็ยังบีบขยำเต้านมเมียผมอยู่ ในขณะที่ดุ้นควยเสียบแช่คาอยู่ในรูหีเมียผม ถึงแม้จะกระแทกรูหีเมียผมไม่กี่ครั้ง (เมียผมบอกว่า ลุงขี่ซาเล้ง กระแทกดุ้นควยเข้า-ออก ในรูหีเธอ ได้ไม่ถึง 10 ครั้ง) ก็น้ำควยแตกซะก่อน แต่น้ำควยของลุงขี่ซาเล้งก็เยอะมากๆ ทะลักล้นออกมาจากรูหีเมียผม ไหลย้อยเป็นทาง จนมาถึงร่องก้นเมียผมเลย

ลุงขี่ซาเล้ง บอกว่า เมื่อกี้ยังไม่ได้เย็ดให้หนำใจเลย เอ็งก็ทำให้ลุงน้ำควยแตกซะก่อนแล้ว เดี๋ยวขอลุงพักซักหน่อยก่อน จะเย็ดเอ็งใหม่ คราวนี้จะเย็ดให้หีบานเลย  เมียผม ก็บอกลุงขี่ซาเล้งว่า ไม่ได้หรอกลุง แฟนหนูกำลังจะกลับมาแล้ว ถ้าเค้ากลับมาเห็นลุงกำลังข่มขืนหนู ลุงจะถูกจับส่งตำรวจนะ

ลุงขี่ซาเล้ง ได้ยินแบบนั้นก็กลัว แล้วพูดอย่างเสียดายว่า ลุงยังเย็ดหีเอ็งไม่เต็มที่เลย น้ำควยก็แตกซะก่อนแล้ว เสียดายจัง วันหน้าเอ็งให้ลุงเย็ดเต็มๆ หน่อนนะอีหนู   เมียผม ก็ได้แต่พยักหน้า แล้วบอกให้ลุง แก้มัดให้เธอด้วย กลัวว่าผมจะกลับมาซะก่อน

ลุงขี่ซาเล้ง ยังไม่แก้มัดให้เมียผม แต่เดินไปเข้าห้องน้ำ ล้างควยก่อน แล้วกลับมาดึงตัวเมียผมให้ลุกขึ้นยืน ในสภาพเปลือยทั้งตัวแบบนั้น แล้ว บีบขยำเต้านม – ล้วงรูหี เมียผมเล่น เหมือนไม่กลัวว่าใครจะเห็น  จนกระทั่งเมียผมบอกว่า พอเถอะลุง เดี๋ยวเพื่อนบ้านเห็น จะเดือดร้อนกันหมดนะ ลุงขี่ซาเล้ง ถึงได้ปล่อย แล้วแก้มัดให้เมียผม ก่อนกลับไป

หลังจากลุงขี่ซาเล้ง กลับไป เมียผมก็รีบเข้าห้องน้ำ ล้างตัว   ล้างน้ำควยของลุงขี่ซาเล้ง ออกจากรูหีเธอให้หมด เพราะกลัวจะตั้งท้อง แล้วรีบแต่งตัว ออกไปซื้อยาคุมฉุกเฉินมากิน

พอผมกลับมาถึงบ้าน เมียผมก็เล่าเรื่องทั้งหมดให้ฟัง ผมก็ตื่นเต้น (เพราะผมก็อยากให้เมียผมโดนคนอื่นข่มขืนอยู่แล้ว) แต่ก็เสียดายที่ไม่ได้เห็นกับตาตัวเอง

****************************************************************************          เมียผมถามผมว่า ครั้งนี้ ถือว่าเธอโดนลุงขี่ซาเล้ง ข่มขืนหรือยัง ? เพราะลุงขี่ซาเล้ง กระแทกควยใส่รูหีเธอได้ไม่ถึง 10 ครั้ง     น้ำควยก็แตกทะลักซะแล้ว ลุงขี่ซาเล้งยังบ่นเสียดายว่า ยังไม่ได้เย็ดอะไรเท่าไหร่เลย  ผมก็ไม่รู้จะตอบยังไง ?

แต่ผมก็คิดว่าเมียผมถูกข่มขืน (แบบไม่เต็มที่) แล้วล่ะ? ใช่มั๊ยครับ ?

suthawatsommana .

หายไปซะนานคิดถึงๆจ้า ก็เรียกว่าโดนข่มขืนแต่ยังมิชำรุดเสียหายเท่าไหร่ อิอิ

nonglays

err

น่าจะโดนแล้วนะ  ก็ควยมันเข้าไปในหีเมียแล้ว..จนน้ำแตก

elviswhat

panax

โดนจนได้แล้วครับ 
งานนี้สงสัยจะต้องโดนอีกเยอะๆ ถ้ายังไม่ย้ายบ้านนะ อิอิ

gss211

ก็เรียกว่าโดนข่มขืนแหละครับ แต่ไม่สุดและเต็มที่ ยังเข้าไม่สุดเลย แหมหายไปนานเลยนะครับ ผมเข้ามานี่รอเรื่องนี้เรื่องเดียวเลย อยากรู้เรื่องของยามต่อครับว่าเป็นยังไง

tantawanjames

ก็โดนแล้วแหละแต่ยังไม่สุดเท่านั้นเอง รีบมาต่อไวๆนะครับ กำลังมันเลย

Mr.Smithy

Hentai☆Man

swss2511

Victor19

คราวหน้าลุง มาพร้อม รปภ. ทำไงล่ะเนี่ย

likestory

นี่ยังถือว่าไม่โดนนะครับ แค่เสียบๆไม่ถึง 10 ทีก็แตกในซะเจิ่งนอง มันส์ได้อารมณ์ดีจริงๆ ^_^

neoglaradar

ชอบตรงฉีดตรงนี่ล่ะครับ แหมมมม
ฉีดซะขนาดนี้ ไม่เรียกว่าโดนละจะเรียกอะไรดีละครับ 5555

รอติดตามหตุการณ์กับคนจรจัดและรปภ.ตัวแสบนะครับ
ใจจริงผมอยากให้เฉี่ยวๆถูๆ หรือมุดนิดมุดหน่อย เลี้ยงไว้หลายๆรอบ ละค่อยซอยป้าบๆๆๆเต็มๆเหนี่ยวมากกว่ารีบเสียบนะครับ เพราะสร้างบรรยากาศได้ดีอยู่ทุกตอนอยู่แล้ว

ยังไงจะรอติดตามครับผม เป็นกำลังใจให้ครับ