ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทุกสิ่งที่เกิดขึ้น...มันเกินจะบรรยาย

เริ่มโดย pongwut, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 02:46:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NaNNz

::Sweat:: ::Sweat:: ถ้าเหตุการณ์นี้ มันเกิดกับผม ผมก็ไม่รู้จะ คุมตัวเองอยู่ไหมเหมือนกัน ท่านนี่สุดยอดเลยครับ ที่ข่มใจเอาไว้ได้
" "

swss2511

ความสุขที่มาแบบไม่คาดฝันพร้อมความเสียวที่ยากจะลืม

myidol

อีกหนึ่งสุดยอดนักประพันธ์ตัวจริง แต่งให้อ่านฟรี แถมยังปราณีต ไม่ใช่งานเขียนแบบลวกๆ คาราวะจริงๆครับ
ทีแรกสำนวนแบบนี้ผมก็ไม่คุ้นนะ อ่านงานท่านแรกๆก็งงๆ เพราะไม่เคยเห็นใครแต่งลักษณะนี้จริงๆ
จนตอนนี้ ยอมรับว่าท่านมีลายเซ้นต์ในสำนวนชัดเจนมากๆ แล้วก็ให้ความเสมือนจริงสูงมากๆ ประหนึ่งเราเป็นคนในเรื่องเองซะงั้น
ขอบคุณในความเอื้อเฟื้อท่านนักประพันธ์มากครับ

Yossakorn02

swbkk

อ่านไปก็ลุ้นตามไปทุกตัวอักษรว่าตากล้องของเราจะเป็นอย่างไร  ท่านเขียนได้เนียนมากแถมบรรยายรายละเอียดอ่านแล้วเห็นภาพเหมือนไปนั่งอยู่ปลายเตียงเลย ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆอีกเรื่องนึง ขอให้ท่านมีแรงและมีอารมณ์ที่จะสร้างงานเยี่ยมๆแบบนี้มาอีกนะครับ

iammek

เจอแบบนี้จำได้ไปอีกนานนเลย
นึกเมื่อไรมีเสียว

okai

peetang618

สุดฟินแบบเป็นธรรมาติเลยทีเดียว ไม่ต้องมีเอฟเฟคแต่อย่างใด