ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รสนิยมวิตถาร แนวขับถ่าย ใครไม่ชอบกดผ่าน

เริ่มโดย zuper, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 08:11:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zuper

รถตู้คันหนึ่งกำลังมุ่งหน้าไปบางแสน ในรถถ้าไม่นับคนขับแล้วประกอบไปด้วย วัยรุ่น 6 คน ผมน้ำกับน้องสาวชื่อเนย กอล์ฟเพื่อนผมกับน้องสาวชื่อกิ๊ฟ และแมวเพื่อนผมอีกคนกับเป้ยแฟนของมัน ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่พวกเราสามารถรวมกลุ่มไปเที่ยวกันได้

ตลอดทางผมก็แอบมองกิ๊ฟที่เป็นทั้งน้องของเพื่อน และเพื่อนของน้อง น้องกิ๊ฟวันนี้มาในเสื้อเชิ๊ตสีเหลืองข้างในใส่กางเกงยีนส์ขาสั้น โชว์เรียวขาขาวๆ ที่ไม่มีรอยคล้ำใดใด ผมแอบมองเธอมาตั้งแต่ เธอยังเด็กๆ ยิ่งนานวันเธอยิ่งสวยขึ้น

เมื่อถึงบ้านพัก เป็นบ้านที่แยกออกเป็น 3 ห้อง อยู่ลึกเข้าไปข้างในซอย ติดทะเล และเงียบไม่มีแขกคนอื่นในละแวกบ้านพักเลย เพราะมี 3 ห้อง เราเลยต้องมาแบ่งกัน แน่นอนว่าแมวพักกับเป้ย ส่วนผมกับกอล์ฟ เนยกับกิ๊ฟ นอนด้วยกัน แต่ว่าด้วยความที่ห้องผมเป็นห้องกลาง และมีประตูเชื่อมต่อไปอีก 2 ห้องได้ เมื่อเข้าห้องเสร็จ ก็รีบเปลี่ยนชุดไปเล่นน้ำกัน สาวๆ เปลี่ยนเป็นชุดบิกินี่ที่ปกติไม่กล้าจะใส่กัน

แต่เพราะบ้านพักมีสระว่ายน้ำส่วนตัวและไม่มีผู้ใหญ่มาด้วย เลยอิสระได้เต็มที่ เป้ย สาววัยรุ่นที่มีรับงานถ่ายแบบเล็กๆ น้อยๆ ใส่บิกินี่เกาะอกสีดำ ทำให้ความขาวเด่นชัดขึ้นมาก เนย น้องสาวผมสาวห้าว ก็ใส่แนวสปอร์ต แต่ที่น่าตกใจคือกิ๊ฟที่ปกติจะเรียบร้อย วันนี้ใส่แนวน่ารักสีขาวฟ้า ยิ่งทำให้ผมต้องหลงใหลมากขึ้น

เมื่อทุกคนไปเล่นน้ำผมที่อาสาเตรียมข้าวของก็ทยอยขนของลงจากรถ ไม่ว่าจะเป็นหมู ปลา กุ้ง และที่สำคัญเครื่องดื่มแอลกฮอลล์ที่แมวขนมาจากบ้านเต็มที่ เพราะผมต้องเตรียมของ เลยได้มีโอกาสได้เข้าไปในห้องของแต่ละคน เมื่อเข้าไปในห้องของเนยและกิ๊ฟ ก็เห็นที่เตียงมีชุดสีเหลืองของกิ๊ฟถอดอยู่

และที่สำคัญด้านข้างของโต๊ะเครื่องแป้งมีถุงสีดำใบหนึ่งวางอยู่ ผมเลยแอบเปิดดูก็พบว่าเป็นเสื้อในและกางเกงใน และผมรู้ได้ทันทีว่าเป็นของกิ๊ฟเพราะผมจำได้ว่าเนยไม่มีแบบนี้ พอคลี่ออกดูตรงเป้าก็เห็นคราบสีเหลืองๆ มีกลิ่นฉุนฉี่ ยิ่งทำให้ผมตัดสินใจแล้วว่า จะต้องทำตามแผนการที่วางไว้ให้ได้

ตกกลางคืนหลังจากที่กินบาร์บีคิวกันแล้ว ก็เอาเกมมาต่อเล่นกัน ใครแพ้จะถูกลงโทษให้ดื่มเหล้า สำหรับผู้ชายก็กินกันเป็นประจำอยู่แล้ว แต่สาวๆ โดยเฉพาะเนยกับกิ๊ฟ ที่ไม่เคยกินมาก่อนก็เริ่มที่จะเมาจนพูดไม่รู้เรื่องแล้ว สักพักแมวกับเป้ยก็ขอแยกไปนอนก่อน

(คงไปทำอย่างว่ากันแหละ เพราะดูสายตาของเป้ยแล้วคงอยากเต็มที แมวเองก็แอบล้วงแอบลูบตลอดเวลา) เนยตอนนี้เมาหลับคาโซฟาไปแล้ว เหลือผม กอล์ฟ ที่ยังดื่มต่อ ส่วนกิ๊ฟก็เมาจนพูดไม่รู้เรื่อง ชุดนอนก็หลวมๆ ทำให้โชว์กางเกงสีขาวเป็นอาหารตาผมตลอด ผมเลยแอบเอายาลดน้ำมูกแบบง่วง ผสมเหล้าให้กอล์ฟ

ซึ่งได้ผล กอล์ฟขอตัวไปนอนก่อน จากนั้น ผมค่อยๆ อุ้มเนยไปนอนในห้อง เหลือแต่กิ๊ฟที่ดูจะยังไม่อยากนอน แต่ดูไม่มีสติเท่าไหร่แล้ว ผมรีบเข้าไปประคองกิ๊ฟจะพาไปห้อง โดยขอแอบสัมผัสนมไปด้วย ดูกิ๊ฟจะไม่ว่าอะไรเพราะไม่มีท่าทีปัดป้อง มีแต่แก้มที่แดงขึ้น

ผมลองเช็คอาการ ถามอะไรไปก็คุยไม่รู้เรื่อง เลยเริ่มขอทำในสิ่งที่ใจปรารถนามานาน "กิ๊ฟ ที่ขอดูกิ๊ฟเข้าห้องน้ำได้ไหม" "อารายยยยย กิ๊ฟไม่เมาๆ " "ปวดฉี่มั้ย" "ม่ายปวดดดด แค่อยากอึ 55555" นั้นแหละ เข้าทางผม รสนิยมที่ผมไม่เคยบอกใคร คือ ผมชอบดูผู้หญิงเข้าห้องน้ำ

ไม่ว่าจะเป็นตอนฉี่ หรือตอนอึ โดยเริ่มมาจากการได้แอบดูน้องสาวของผมตั้งหลายปีก่อน และตั้งแต่ผมได้รู้จักกับกิ๊ฟก็เป็นความฝันของผมที่จะดูตอนกิ๊ฟเข้าห้องน้ำ ซึ่งที่ผ่านมาไม่มีโอกาสเลย มีบางครั้งที่กิ๊ฟมาบ้านแล้วทำงานจนหลับไป ผมก็ได้แค่แอบดมตูดของกิ๊ฟ

"พี่พาไปเข้าห้องน้ำนะ" "พาไปหน๊อยยย" ผมหิ้วปีกกิ๊ฟพาไปห้องน้ำ แต่ไม่ได้พาไปห้องน้ำที่ห้องของกิ๊ฟ แต่เป็นห้องน้ำส่วนกลางของบ้าน จะได้ไม่มีใครมาเห็น ... ไม่น่ามีหรอก เพราะผมได้ยินเสียงทำรักของแมวมาจากในห้อง ส่วนกอล์ฟกับเนยก็หลับสนิท เมื่อเข้าไปในห้องน้ำ ผมก็ทำทีเป็นออกจากห้อง

ปิดประตูให้เกิดเสียงและแอบเปิดกลับเบาๆ กิ๊ฟที่กำลังเมาหลับตาพริ้ม ค่อยถลกชุดนอนแบบกระโปรงขึ้น เลื่อนกางเกงในสีขาวออกมากองที่ปลายเท้าและนั่งลงไปที่ชักโครก ผมค่อยๆ หยิบมือถือขึ้นมา ถ้าทั่วไปเรียกแอบถ่าย แต่แบบนี้ไม่แอบแล้ว 555

น้ำสีเหลืองค่อยๆ ไหลออกมาจากรูหีซิงๆ (เนยเคยบอกผม) จากนั้นก็เริ่มมีเสียงลมเบาๆ แต่กลิ่นออกมา ทำให้ผมยิ่งรู้สึกฟินมากขึ้น ดุ้นของผมตอนนี้แข็งจนนูนออกมานอกกางเกงบอลที่ไม่ได้ใส่กางเกงใน กิ๊ฟตัวสั่นเล็กน้อย และได้ยินเสียงของหล่นลงไปในน้ำ ตุ๋ม ดูท่าที่บอกว่าปวดอึจะเป็นเรื่องจริง

ทำให้ผมได้เห็นจิ๋มของกิ๊ฟชัดขึ้น สายน้ำที่ออกจากสายฉีดกระทบไปยังจิ๋ม ดูท่ากิ๊ฟจะชอบไม่น้อย คงทำให้เสียวละสิ แล้วหยิบกระดาษชำระมาเช็ดทั้งด้านหน้าและด้านหลัง ทิ้งลงถังขยะข้างๆ ก่อนจะลุกขึ้น ทำให้ผมรีบออกไปนอกห้อง สักพักก็ได้ยินเสียงกดน้ำ และกิ๊ฟค่อยๆ เดินโซเซออกมา

พอทิ้งตัวลงบนเตียงก็หลับไป ผมเลยเปิดชุดนอนเห็นกางเกงในที่ตอนนี้เปียกตรงเป้า และแหวกดูจิ๋มชัดๆ เอื้อมมือไปดูด้านบน เห็นหัวนมสีชมพูอ่อนๆ จนอยากจะก้มลงไปดูดเล่น "อยู่ไหนว่ะ" เสียงกอล์ฟดังขึ้น ทำให้ผมตกใจ รีบใส่กระดุมให้กิ๊ฟคืนแล้วออกไปดู ที่จริงกอล์ฟแค่ละเมอ

แต่ผมก็ถือว่าสมใจอยากแล้ว เลยไม่ทำไรกิ๊ฟต่อ แต่ไม่ลืมเข้าห้องน้ำไป เก็บกระดาษชำระที่กิ๊ฟใช้แล้วไว้เป็นที่ระลึก แล้วเข้านอนแบบมีความสุข
รับจ้างแต่งนิยาย 18+ ติดต่อ twitter @secretxwar ตอนละ 250 บาท

minamaitai boonto

s4kid

แนวนี้ชอบสุดๆครับ แต่แค่ฉี่นะ ยังไม่ได้ลองถึงขั้นสูงสุด
ที่เคยก็ชอบทั้งดูตอนมันพุ่งออกมา แล้วก็เคยให้น้องๆฉี่ใส่ป่ากใส่หน้า
ที่ยากที่สุดคือตอนสอดใส่ท่าออนท็อป ให้น้องเอนหลังหันหน้ามาทางเรา
แล้วเบ่งพุ่งออกมาใส่เรา ท่านี้ยากโคตรเพราของเรามันจะไปเบียดๆอยู่
ผมว่ามันเหมือนได้ปลดปล่อยสัญชาตญาณดิบบางอย่างออกมานะ