ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อผัวตัวแสบ 3.1 เข้าประชิดตัว....อิอิ

เริ่มโดย ชีวิต ลั้นลา, ธันวาคม 01, 2018, 06:35:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

konisuba aw

สุดยอดมากครับ ติดตามๆ เป็นนักเล่าหญิง หนึ่งคนที่เราเรื่องได้ ดูจริงมาก เห็นภาพทุกช๊อคเลย

ขอบคุณมากนะครับ เป็นผมได้ขนาดนี้ ไม่สนเสียงแข็งแล้ว 55

SexIsLife

Wheel of Fortune

เขียนได้ลื่นไหลดี เขียนต่อไปเรื่อย ๆ นะครับ ติดตามอ่านอยู่ ช่วยลุ้น ๆ

peddo

ได่อารมณ์​มากเลยนะครับ หื่นแต่พองาม จินตนาการรอเลย เพราะคงได่แต่นั้น กว่าลูกชายจะมีสะใภ้ให้เราคงเหี่ยวไปแล้ว คงได้แต่อ่าน 555 รอติดตาม​อยู่นะครับ

blackjack

::Bloody:: อย่าหยุดเขียนเลยครับ นี่ผมก็รอตั้งนาน เรื่องเสียวๆ มันมีหลายกลุ่มครับ ฉะนั้นก็จะโดนใจไม่ทุกคน แต่ก็จะมีเป็นกลุ่มย่อยๆ อยู่ครับ ส่วนผมชอบแนวนี้ผมก็จะรอเลย อย่าหยุดเลยถ้าหยุดเสียดายแย่ อย่าไปสนยอดคอมเม้นท์มากครับ แค่เรามีกลุ่มติดตามเล็กน้อยผมว่ามันก็น่าชื่นใจแล้วครับ แต่เมื่อไหร่ที่เราโดนพ่อสามีบุกมากกว่านี้แล้วลองซ่อนเนื้อหาแล้วให้คนคอมเม้นท์ว่าควรทำไง ให้ผู้อ่านได้มีส่วนร่วมผมว่ามันจะเยอะขึ้นเอง ส่วหนึ่งด้วยเนื้อเรื่องยังไม่เสียวมากด้วยมันเลยยังไม่โดน แต่ถ้าเป็นเรื่องจริงและต่อไปเราแกล้งพ่อสามีมากกว่านี้ มีโอกาสเข้าถึงเนื้อถึงตัวมากกว่านี้จนถึงมีขั้นนั้นกันรับลองยอดพุ่งแน่ อย่าหยุดนะอย่างน้อยๆ กลุ่มพวกผมที่คอมเม้นท์คุณต่อให้น้อยแต่ก็รอผลงานคุณอยู่ กรุงโรมยังไม่สร้างเสร็จในวันเดียวเลย ให้กำลังใจครับ

songsak

อ่านแล้วลุ้นมากครับ ว่าจะยอมใจอ่อนตอนไหน แต่แบบนี้ก็วินๆทั้งสองคน

juheshas hiskon

เขียนดีแล้ว สู้ๆครับ

Nondon

panax

สุดๆๆๆๆเลยครับ บรรยายดีมากๆจนเห็นภาพตามเลย
เล่าต่อเถอะนะ อยากรู้จังครับ ว่าจะเสร็จพ่อผัวยังไง อิอิ

Kitti Wongsa

อย่าเพิ่งหนีๆไปไหนครับเขียนต่อๆติดตามอ่านครับ

man88

ผมก็รอตามตลอดนะ แต่เห็นหายไป ก็เลยนึกว่าคงไม่เข้ามาเขียนแล้วมั้ง แต่พอกลับมาผมดีใจมาก ชอบแนวแบบนี้แหละ ให้ลุ้น จนเสร็จ ขอเป็นกำลังใจอีกหนึ่งเสียงครับ

ืnumminoi

มีดจะคมต้องลับบ่อยๆจ้า เขียนเยอะๆเข้าเดี๋ยวก็เก่ง อย่าถอยเลย

Hentai☆Man

เล่าเรื่องได้เห็นภาพชัดเลยครับ ยังติดตามอยู่นะครับ