ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Human High-Light Film] Sakura-Jung Live มาไลฟ์สดกันเถอะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 02, 2018, 12:15:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เฮ้ย! เฮ้ย! เฮ้ย! อยู่ๆองค์ศักรินทร์ เอ้ย องค์ดาร์คหลอดก็เข้าฝันว่าโลลิสองตอนแล้วนะ มันไม่ใช่
แล้วก็บ้องหู1ทีก่อนสุ่มแล้วก็ได้เรื่องนี้มาจริงๆ HuMan ชื่อนี้การันตีความดาร์ค มืด รุม แน่นอน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

ขออ่านอย่างมีสาระวิจารย์เกี่ยวกับเนื้อหาตอนต้น
แล้วกลับมาEditหรือตอบเพิ่มเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลัง
ไม่ทำไม่ว่าแต่IDหายอย่าว่ากันเด้อ

แจ้งข่าวเพิ่มเติม
หลังจากเรื่องเพื่อนน้องตัวแสบที่จะออกมาสิ้นปี อยู่ๆเรื่องOther Zoneการเดินทางของดิซซี่ 7
ก็จะออกมาในวันที่3ธันวา พรุ่งนี้ซะงั้น เป็นอีกเรื่องที่ผมตั้งตารอมานาน มีใครที่เคยอ่านยังจำได้ไหมหนอ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

SilcenceKnight

Live สดซะด้วย ทันยุคนะครับเนี่ย
ท่าทางจะมาแนวรุมอีก ชอบมากๆครับ

Pakawat Panyakorn

คนได้เปิดซิงโคตรโชคดี
eedit แอบจบง่ายไปหน่อย ผิดหวังแหะ อยากให้มีภาคต่อ

panurakkee

3 ล้าน ตอบแบบไม่ต้องคิดเลย ::Oops:: ::Oops::

และแล้วก็ถือกำเนิดสุดยอดนางเอกเอวี

acerolar

::Crying:: น่าสงสารนางเอกนะครับ จะมีคนมาช่วยไหมครับ เพราะนางเอกก็น่ารักและดูเป็นคนดี เป็นไอดอลของทุกคน อาจจะมีอัศวินม้าขาวมาช่วยก็ได้นะครับ อยากให้จบแบบ Happy ending จังเลยครับ ร้องไห้ เสียใจ หมดแล้วครับ นางเอก  ::Ahh::

Edit Surprise เลยครับผม ทำไมนางเอกคนดีจึงเป็นแบบนี้ได้ แล้วที่ขัดขืนตอนแรกๆล่ะครับ.....  ::Hmmm::
แต่ถ้าเป็นความต้องการของเค้า เราก็ยินดีกับเค้าด้วยนะครับ

ประมาณว่าไหนๆก็เสียแล้ว เลยเลือกเดินทางนี้ซะเลย คล้ายๆเข้าวงการเอวีอ่ะ ได้ตังด้วย ทำแพจแบบนี้คงได้มากกว่าเพจรูปธรรมชาติที่ตัวเองทำเยอะนะ

thenung

ตอนจบเธออาจจะชอบ
ติดใจ Live สด เองเลย 55

Sunsetzi

มันเปนชมรมเกี่ยวกับถ่ายทำหนังแนวavรึเปล่าเพราะเหนบอกรอตั้ง4ปีแถมพอจับนางเอกมาliveสดกลับทำรายได้เข้าชมรมแบบถล่มทลายเลย แนวนี้น่าติดตามคับ

มันดาร์คและหักมุมมากคับ นางเอกดันติดใจที่โดนกระทำแบบนี้ แถมกลายเปนดาราavอย่างเตมตัว555. สนับสนุนนางเอกถูกที่ถูกทางมาก

นางเอกไม่ได้สังกัดนะ ไลฟ์เองเก็บเองได้ตังมากกว่าเข้าค่ายหนังเย๊อะ  ::GiveMe::

glaciar

รุมไม่พอ liveสดอีก  ตอนแรกในเว็บที่คำแนะนำตัวเองนี่ เป็นใครใครจะไม่เข้ามาดูล้าวว
สุดท้ายแพ้อำนาจเงินน  ::Crying::

แต่ละคนไม่ค่อยจะหื่นเลยย นางเอกก็ไม่ค่อยจะขัด เลยโดนจัดไป2รูรวด 2 วันอีกต่างหาก  ::Fighto::

khunchai99

::Sweat::เนื้อเรื่องแหวกแนวดีครับ เพิ่งเคยอ่านแนวนี้
ขอบคุณมากครับที่นำมาแปลให้อ่าน  ::Glad::

l3ellydesu

มีคนแรกต้องมีคนที่สองแล้วคนแรดร่วมมือด้วยเพื่อเงินแน่นอน

ไม่มีคนที่สองแหะแต่เพื่อเงินทำได้ทุกอย่างสินะ

Veeravut Arti

เปิดซิงทั้งที โดนเซ็กหมู่สะใจไปเลยคงติดใจแน่นอน

Devil Joker

เปิดซิงทั้งที มาแบบแก๊งแบงค์เลยนะ  ::Horror::

bomb1021

เดี๋ยวคนน่าจะทยอยมาเรื่อยๆ สงสัยยอดจะทะลุสิบล้านน

อ่าวเห้ยไหงจบงี้ ร่วมกะเขาซะงั้น แจ่มไปเลยยย

nekki

liveสด แบบไหนก็หลักการเดียวกัน รอคนบริจาคแล้วทำตามที่คนบริจาคสั่ง สำหรับผมรุ่มทั้งแก็คง์แบบนี้ไม่ค่อยเวิร์ค น่าจะเดียวๆเลยมากกว่า

อืมตอนจบอยากรู้ว่าฝรั่งที่มาหาเธอนี่บริจาคเท่าไร ชักอยากไปลองมั้งละ

iamchewni

พอได้เงิน 3 ล้านนี่ร่วมมืออย่างดีเลย