ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Human High-Light Film] Sakura-Jung Live มาไลฟ์สดกันเถอะ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 02, 2018, 12:15:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tronnakub

โดนเปิดซิงแบบลงแขก พร้อมได้เงินไป คุ้มไหมนิ

xvenomz

นางเอกก็นะ เหมือนจะขัดขืน พอได้ยิน 3 ล้าน ยอมอย่างรวดเร็วเลย

ตอนจบ กลายเป็น แอดมิน เองด้วย มีเพจไหมครับ ผมจะไปติดตาม 555

B&B

ว่าไงดีละ ง่ายๆ ละกัน โง่ไปไหมซากุระ!!!! ตามไปเพื่อ!!! นั้นหอพักชายนะ!!! คิดบ้างสิ!

┻━┻ ︵ヽ(`Д´)ノ︵ ┻━┻

ทำไม!!!!!!!!!!!!!!!!!! ตำรวจไม่ทำอะไรเลยฟ่ะ!!!!! นี่มันคดีข่มขืนเลยนะ!!!!

แต่ก็นะ พวกตำรวจเองก็ดูด้วยแหละ ถึงไม่ทำอะไรเลย เฮ้อ~ ถึงจะมีตำรวจมาตรวจสอบ พวกนี้มันก็บอกว่า "อ่อ! นี่เป็นการแสดงนะครับ ที่จริงเธอเคยมาแล้ว แค่มาเล่นฉาก โดนข่มขืนเท่านั้น"

Vol. 238... นี่เธอยังครองสติได้อยู่อีกเหรอ!!! แต่ก็นะ เหล่าดาราAV เองก็ยังคุมสติได้เลย อะ ลืมไปโดจินมันไม่เหมือนกันนี่น่า บางเรื่องผู้หญิงที่โดนจักหนักทุกวัน ทั้งวันทั้งคืน ซะส่วนใหญ่จะคลั่งเซ็กส์ไปเลย บางเรื่องก็ยังคงสติไว้ได้ เช่นเรื่องนี้ ที่นางไม่ร่านหนักเกินไป แต่ก็ไม่ต่างกันละน่าา เฮ้อ~

เลือกเส้นนี่เลยเรอะ กลายเป็นนักแสดง AV ค่ายหนังตัวเอง แล้วพ่อแม่นางละ หรือตัดหางปล่อยไปแล้ว! น่าสงสารจริงๆ นะ

ขอบคุณครับ

satapana

แต่งเรื่องได้ทันยุคสมัยจริงๆรุม live สด 55

civil2

แรกๆยังขัดขืนอยู่เลย ทำไมอยู่ดีๆยอมซะงั้น

หวังตังหรือมีอารมณ์ ><

นึกว่าจะโดนจนครบ 40 5555

ตอนแรกๅสงสาร แต่ดูตอนหลังเธอจะชอบนะ มีรายได้เป็นกอบเป็นกำ

nukeiei

เดี๋ยวนี้อะไรๆก็ไลฟ์สด 40คนได้ไปกี่ล้านนี่ถ้า3ล้านคงไมม่คุ้ใมมม

tazasss01

เสร็จแล้วจะติดใจไหม คงได้ยอดเงินทะลุเป้าไปมาก

กลายเป็น แอดมินเพจเองซ่ะงั้น

Phoowadol

โอ๊ยยยยยยยย......ปวดอกปวดใจกันอีกแล้ววววววววว น้องซากุระ ไอดอลของหลายๆคน โดนหรอกมาย่ำยี ป่นปี้ไปหมดแล้ว. ไอ้โปรไฟล์ของเธอที่ว่าติดเซ็กซ์นั้น ที่จริงไอ้พวกวายร้ายนี่มันทำขึ้นเองใช่ปะ มิน่าน้องนางถึงได้ขัดขืนน่าดู แต่ว่า. เอ๊..  ยอดบริจาคมันมากมายขนาดนี้ เห็นที ซากุระ ต้องตามน้ำเสียแล้วหละมั้ง โดนยกห้องจะไหวปะไม่ไหว ก็ต้องไหว สินะ เงินเยอะขนาดนั้น อิอิ  อืม....จะสงสารเธอดีมั๊ยเนี่ย รึว่า จะฟินน์ดี อิอิ ::Dizzy::
Edit  โห....คิดได้ไงใช้ไม้แขวน ดัดแปลง อุปกรณ์ถ่าง อย่างโหดอะ อ้าว!? เฮ้ย?...กลายเป็นติดใจ เข้ามาเป็นแอดมิน เพจเองเลย โอ้โห แถมยังมียอดวิว พุ่งกระฉูดเสียด้วย.....ไม่ต้องไปเล่นเอวี หร๊อก ไลฟ์สดเองดีกว่า ไม่ต้องมีสคริปด้วย   ว่าแต่ แนวทาสสวาท นี่ มันโดนจริงๆๆ. ขอบคุณมากครับ

elviswhat

live แบบนี้ตอนแรกอาจจะขัดขืนไม่ยอม แต่พอได้ยินคำว่าสามล้านเท่านั้นละ ไม่ออกอาการขัดขืนเลยนะ ซากุระจัง

โอ้โหดูจากบอกวิว นี่ซากุระอาจจะดังกว่าใคร หลาย ๆ คนอีกนะครับ แล้วยอดติดตามก็อย่างเยอะ

Watanyu Ponammara

สงสัยจะติดใจ มีต่อไปอีกยาว เงินมาผ้าหลุดจริงๆ

ao123

วีถีนางเอก AV คนใหม่ครับ
**
ตั้งตากล้องนางแบบ ได้เป็น av อันดับ 1 จิงๆ ครับ 55

omekung

omekung

::HeyHey::ไปๆมาๆ จากปฏิเสธ กลายเป็นหัวโจก 55555
ขอบคุณมากครับซากุระจัง ::JubuJubu::

potm123

อยากรู้จริงๆตอนจบจะเป็นยังไง

edit : เรียบร้อยตามเนื้อเรื่อง อยากช่วยโดเนทบ้างจังน้าา ~~

กนก.ลายพอ

โครตดาร์ด มีไลสด ทำตามคำขออีก แต่ก็ไปหอชายง่ายไปนะ